Phương Trinh - ca sĩ Việt Nam đầu tiên ra mắt album theo công nghệ 3D

Kinh3D

Ðề: Phương Trinh - ca sĩ Việt Nam đầu tiên ra mắt album theo công nghệ 3D

Lúc nào phát hành album thì bác nào biết sớm thông báo cho ace biết để kiếm cái đĩa về xem thử chất luợng ra sao các bác nhé. Tks

kinh3dhathanh

Đưa thì đưa tin vậy thôi, kinh phí làm 3D tốn gấp 3lần 2D ấy chứ mà liệu khán giả có cuồng nhiệt xem và hưởng ứng không?. Người ta bảo nghe ca nhạc chứ bây giờ đổi thành xem ca nhạc mất rồi!

LG-HS102G

Banned

Oh sao bác biết có tiền là bao được ,Clip này màu đậm quá ko thấy hiệu ứng gì hết ....

Có người quen trong giới này cho biết :D Nói ra không tiện , nhưng em này thay bồ bịch như thay áo. Ai muốn kiểm chứng thì lên phòng trà ở đường Hai Bà Trưng đối diện phía sau ĐSQ Mỹ , em nó hay hát ở đó. Vài tháng trước thấy 1 anh chạy Civic màu đen đưa đón , sau thấy 1 chú chạy BMW màu trắng , rồi gần đây nhất thấy 1 anh khác chạy Mercedez màu đen.

Kinh3D

Đưa thì đưa tin vậy thôi, kinh phí làm 3D tốn gấp 3lần 2D ấy chứ mà liệu khán giả có cuồng nhiệt xem và hưởng ứng không?. Người ta bảo nghe ca nhạc chứ bây giờ đổi thành xem ca nhạc mất rồi!

Đúng là kinh phí để làm 3D rất tốn kém hơn nhiều so với 2D thông thường nên hy vọng là chương trình ca nhạc này sẽ thành công để ace người Việt thưởng thức âm thanh, hình ảnh 3D của người Việt đúng ko bạn.

kinh3dhathanh

Em cũng hy vọng sớm ra được album này để mọi người cùng thưởng thức ca nhạc 3D Việt Nam. Để xem có sánh được với Hanahmontana ko?

HanoiDVD

Member

Em cũng hy vọng sớm ra được album này để mọi người cùng thưởng thức ca nhạc 3D Việt Nam. Để xem có sánh được với Hanahmontana ko?

Hannah Montana với Jonas Brothers là thể loại Concert (Biểu diễn trực tiếp trên sân khấu)

Còn em Phương Trinh là quay trong studio, kô biết có cả phần ngoại cảnh kô nhỉ??!!??!!

HanoiDVD
114 Xuân Diệu, Tây Hồ, Hà nội
Facebook: http://facebook.com/hanoidvd

Kinh3D

Theo thông tin từ trong Nam thì album này đã phát hành rồi. Bạn nào ở trong Nam tìm mua thử xem chất lượng như thế nào nhé.

benq34

Tớ xem rồi.
Không biết tại chất lượng của kính "tặng" kèm hay clip, mà video (ý kiến cá nhân) không đẹp lắm.

Bên trên