Popcorn A410 bị mất hình ảnh đường HDMI

Làm ơn cho em hỏi HDP Popcorn hour A410 bị lỗi gì ạ.
Em đang mở nhạc video nghe bình thường thì đường HDMI của em bị mất tín hiệu, đường video và component bình thường, em reset đủ kiểu, thay đổi mode video... vẫn không được. Cả nhà giúp em với.
Bác nào biết địa chỉ sửa hdp pop thì cho em xin luôn ạ.
Em cảm ơn cả nhà.

vothaivumhb

Active Member
Làm ơn cho em hỏi HDP Popcorn hour A410 bị lỗi gì ạ.
Em đang mở nhạc video nghe bình thường thì đường HDMI của em bị mất tín hiệu, đường video và component bình thường, em reset đủ kiểu, thay đổi mode video... vẫn không được. Cả nhà giúp em với.
Bác nào biết địa chỉ sửa hdp pop thì cho em xin luôn ạ.
Em cảm ơn cả nhà.
Đổi cáp hdmi xem sao nhé bác

Thanks bác, em bị hư 2 dây HDMI chứ ko phải Popcorn bị hư cổng, em phát hiện ra sau khi em bán nhầm Popcorn (giá 1,2tr) và mua zappiti 3d về.
Em đau não cả lòng bác ợ, cái bác mua popcorn em vui như mở hội ạ, bác ấy báo em là popcorn bình thường.

vothaivumhb

Active Member
Thanks bác, em bị hư 2 dây HDMI chứ ko phải Popcorn bị hư cổng, em phát hiện ra sau khi em bán nhầm Popcorn (giá 1,2tr) và mua zappiti 3d về.
Em đau não cả lòng bác ợ, cái bác mua popcorn em vui như mở hội ạ, bác ấy báo em là popcorn bình thường.
Test chưa kỹ vội bán rồi ah bác

Lúc đầu em cũng nghĩ hư dây DHMI, em thay dây khác cũng không có hình, các cổng khác OK. Thế là xong, êm đã cho ra đi nhầm mất bác ạ.

Bên trên