[ PopcornHour C-200 ] Sổ Tay Sử Dụng

meomatto

Active Member
Ðề: [ PopcornHour C-200 ] Sổ Tay Sử Dụng

Dùng Dune thì cũng vẫn cứ phải convert về UTF-8 nhé! Không thì Sub nó bị loằng ngoằng ngay. hehe

duchuu

Member

Con C200 của e sau khi up lên FW "02-04-110422-21-POP-408-000 "thì không có tác dụng khi vào phần setup , kiểu như nó mã hóa không cho mình chỉnh sửa vậy. E trả về bản "02-04-110308-21-POP-408-000" vẫn vậy. Bác nào gặp rồi hướng dẫn dùm e với. Thanks all

Con C200 của e sau khi up lên FW "02-04-110422-21-POP-408-000 "thì không có tác dụng khi vào phần setup , kiểu như nó mã hóa không cho mình chỉnh sửa vậy. E trả về bản "02-04-110308-21-POP-408-000" vẫn vậy. Bác nào gặp rồi hướng dẫn dùm e với. Thanks all

bác đã thử bấm setup -> play chưa?

duchuu

Member

bác đã thử bấm setup -> play chưa?
Thanks bác, bấm cái được ngay. E mò từ chiều tới giờ đang bực mình nó quá, con C200 này có nhiều phím tắt các bác nhỉ. Sao con của e không có sách hướng dẫn sử dụng ta

hdd-hdp

Bác cứ dùng dần và trải nghiệm nhé! C200 có nhiều cái hay lắm, xứng đáng là cây đa, cây đề trong dòng Sigma. hihi

duchuu

Member

Phaỉ công nhận con nay thuộc hàng chiếu trên so với DUNE . Vô tình lúc tối mở HHình cho con bé nhà e xem , đang xuất âm thanh bằng ngõ HDMI e bật cái Rec lên tự động nó chuyển sang ngõ quang 6.1 liền, thấy phê quá e chuyển qua lossless tự động nó đưa sang ngõ Coxial luôn mới ghê chứ

huynhlang

Member

Sory các bác cho em đào mồ con C-200 này cái....đang nghiên cứu em nó cái vụ share dữ liệu thông qua pc để copy hoặc chỉnh sửa file trong ổ cứng nằm trong em nó
Có vài vấn đề nhờ bác nào biết chỉ dùm
1. chơi 3D phải chỉnh SBS thì đuợc nhưng còn 3D dạng khác thì thua....bác nào biết chỉ giúp cái
2. Làm sao thông qua PC để copy hoặc chỉnh file trong C200 đuợc,ở nhà mình dùng con ps3 thông qua Lan để copy game vào bằng FTP và FileZilla Client,còn em 200 này không biết dùng phần mềm nào để share nhĩ
3.FW mới nhất của em này có hỗ trợ .m4a không các bác vì vừa up online em nó nhưng m4a chơi không đuợc
thanks các bác

fabio_bello_it

các bác cho em hỏi em này dùng fw nào là chuẩn và ổn định nhất vậy? máy em mua về đang để fw "đời Tần Thủy Hoàng".

liqingxing

em mới xúc cái C-200 của 1 bác bên OF, về mãi chẳng vào mạng được, các bác chỉ giáo e cái, hoặc bác nào loanh quanh Đống Đa, HBT setup giùm em cái thì tốt, nhân tiện kiếm cái HDD chép thêm tẹo phim

Bên trên