[QC] Cùng Alcatel Việt Nam “Lay động giác quan, bật tung cá tính”

maruko541

Ðề: [QC] Cùng Alcatel Việt Nam “Lay động giác quan, bật tung cá tính”

Trước hết là về kiểu dáng là ăn đứt S5 nhé :)) Lúc S5 ra mắt, cứ mong hắn đc như Note 3, cuối cùng thất vọng tràn trề. Cầm trên tay mà chẳng cảm nhận đc đây là hàng tốt. Bởi vậy ta nói cái kiểu dáng là quan trọng lắm :|

Bởi vì thất vọng đấy bạn ạ. Samsung nó cứ ra mẫu mới liên tục mà nhìn cứ tựa như là 1 sp ý. Kiểu dáng chẳng có gì nổi bật. Nhìn chán !!!

lastTimeFight

Lumia chạy window phone hử bác. Chán lắm bác ạ. Mua Android xài cho nó thích. Kêu ổng hốt ngay em Flash đi. Camera đỉnh hơn

Nhiều người đang quay lại với OS này đó chứ :) Nhưng đúng là Lumia 535 camera còn hạn chế lắm. Có 5MP thôi mà. Chụp hơi chán, chắc cũng chỉ như Zenphone 5 thôi :D

maruko541

Nhiều người đang quay lại với OS này đó chứ :) Nhưng đúng là Lumia 535 camera còn hạn chế lắm. Có 5MP thôi mà. Chụp hơi chán, chắc cũng chỉ như Zenphone 5 thôi :D

Đừng đưa con zenphone vào đây bác ạ. Chẳng có cùng đẳng cấp để so sánh 1 tí nào. Nhìn con zenphone đậm chất "tàu khựa"... Mà mình cực ghét hàng tàu. tẩy chay 3,4 năm nay rồi :)

nhungnho

So sánh có vẻ khập khễnh quá đó bro. Lumia 535 giá rẻ hơn hẳng so với One touch Flash, do đó tính năng và cấu hình cũng còn hạn chế lắm. Màn hình chỉ có 5 inch, độ phận giải 540 x 960pixels, so với Flash thì là 5.5 inch, 720 x 1280pixels. Riêng khoản camera cũng hạn chế, 5mega vs 13 mega :( Muốn so Flash thì phải lấy Galaxy Prime ra. Đồng giá, so sánh mới thích

Hì, Galaxy Prime dùng chip Qualcomm Snapdragon 410, trong khi One touch Flash là MediaTek MT6592M. So ra thì MediaTek MT6592M mạnh ngang ngửa Snapdragon 800 bro nhé.

Justun

Đừng đưa con zenphone vào đây bác ạ. Chẳng có cùng đẳng cấp để so sánh 1 tí nào. Nhìn con zenphone đậm chất "tàu khựa"... Mà mình cực ghét hàng tàu. tẩy chay 3,4 năm nay rồi :)

Lô hàng đầu tiên ko lỗi nghen. Zen 5, 6 đều rất ok, nhưng khi thegioididong, vienthongA báo hết hàng, những lô sau về là lỗi liên tục :(

lastTimeFight

Hì, Galaxy Prime dùng chip Qualcomm Snapdragon 410, trong khi One touch Flash là MediaTek MT6592M. So ra thì MediaTek MT6592M mạnh ngang ngửa Snapdragon 800 bro nhé.

HTC One dùng Snapdragon 600, Galaxy S4 cũng có phiên bản dùng Snapdragon 600. Chẳng One touch Flash về chip ngon hơn cả những con này ak?

theone008

đài loan mà nhỉ, nó cũng ghét tàu khựa như vn thôi, :))) 2 thằng này như hàn quốc vs triều tiên, phan biet ro rang đó chứ

maruko541

theo ý kiến riêng mình.cấu hình máy mạnh mà muốn mượt nữa mình thấy liên quan nhiều thứ lắm pro ạ.HĐH-ROM-RAM-phần mềm.

nhungnho

đài loan mà nhỉ, nó cũng ghét tàu khựa như vn thôi, :))) 2 thằng này như hàn quốc vs triều tiên, phan biet ro rang đó chứ

Sắp đến Xiaomi vào VN thì nhiều con ngon lắm đó nhé. Hiệu Trung Quốc nhưng gây đình đám thế giới, xếp thứ 3, chỉ sau Samsung và Apple thôi đó nhé, ko đùa đâu :)

maruko541

Vậy là mình nhầm chăng??? Quá sơ xuất... tớ căm thù hàng tàu mà bợn ơi. Cứ nghĩ Asus zenphone của tàu. Cảm tình của mình với hàng này còn tệ hơn là cầm cái đập đá Nokia 1202 :))

Justun

Vậy là mình nhầm chăng??? Quá sơ xuất... tớ căm thù hàng tàu mà bợn ơi. Cứ nghĩ Asus zenphone của tàu. Cảm tình của mình với hàng này còn tệ hơn là cầm cái đập đá Nokia 1202 :))

Quá lời rồi, đề cao đập đá 1202 quá đó =))))

theone008

Sắp đến Xiaomi vào VN thì nhiều con ngon lắm đó nhé. Hiệu Trung Quốc nhưng gây đình đám thế giới, xếp thứ 3, chỉ sau Samsung và Apple thôi đó nhé, ko đùa đâu :)
nói j nói chứ dth chưa thấy nhưng tai nghe dc trải nghiệm r, tuyện vời
#:-S

Bên trên