Qua xem LED TV của Samsung các pác ơi

ldt

Em vừa nhận đc mail của bọn Samson...Mấy ngày lễ các bác rảnh rảnh chạy wa xem triển lãm của Samsung về tranh + LED TV nè, có gì về còn cãi nhau tiếp :))

Samsung LED TV hân hạnh giới thiệu 100 bức ảnh đẹp của Nhiếp ảnh gia Hoàng Thế Nhiệm qua buổi triễn lãm
ảnh "Bốn mùa vẫy gọi". Những tác phẩm của Hoàng Thế Nhiệm qua 10 năm cầm máy vẫn luôn giữ được thái độ
nghiêm túc say mê với nghề nghiệp hứa hẹn mang đến cho các bạn yêu nhiếp ảnh những điều thú vị.

Samsung trân trọng kính mời bạn đến tham dự buổi triễn lãm ảnh tại Hà Nội và TP. Hồ Chí Minh theo lịch sau:

- Tại TP. Hồ Chí Minh: Gallery 92 Lê Thánh Tôn, Q.1, từ 28/4/2009 đến 5/5/2009
- Tại Hà Nội: Gallery 29 Hàng Bài, Q. Hoàn Kiếm, từ 9/5/2009 đến 15/5/2009

Vào cửa tự do và cơ hội được chiêm ngưỡng TV LED Samsung mỏng như một bức tranh!

vkc

Well-Known Member
Ðề: Qua xem LED TV của Samsung các pác ơi

Í, cái này gần nhà em, để ghé coi phát..xem tranh mà không có tiền mua tranh hix:))

tuankiet969

Xem xong về chịu kg nổi đi ngũ kg đc, phải năng nĩ bà xã cho đổi cái mới !

dino

Active Member

đẹp thật, samsung đúng là siêu nhân marketing

baochau

Member

Công nhận tivi mới của Samsung kiểu dáng đẹp thật. Còn hình ảnh thế nào thì em không biết nên không có ý kiến, nhưng kiểu dáng đúng là đẹp hơn hẳn các loại cũ.

myside

- Tại TP. Hồ Chí Minh: Gallery 92 Lê Thánh Tôn, Q.1, từ 28/4/2009 đến 5/5/2009
'

ùi xời,mấy hôm đi ngủ nghỉ thì có cái tin này,cũng sốt dẻo đấy.
Có bác nào hôm nay đi xem không về, kể lể tí,vụ này khá đấy nhé.
Thế là thay vì rửa ảnh trên giấy ảnh,nay cho thẳng qua TV LED mà lên màn à:">
đến xem PGs\m/

snuck

không được hạnh phúc nhận mail vì chẳng đăng kí gì hết,nhưng cũng được ông bạn đi chụp cho vài nháy về,dạo này cũng đời sống hơi lên,màu xanh hơi lắm nên đú đởn đi hội nghị chụp ảnh dối già tí
Đợi dịp tới nó ra Hà Nội triển lãm làm vài poses cho nó kinh kinh thôi.Nhưng mà có lần đi xem trước,đúng là ý tưởng ảnh ót qua cái tivi này khá thật,tivi LEd khá mỏng nên cũng nhìn giống tranh phết.

Thuỷ mặc nhỉ ...khà khà...

LHJ

em xem rồi, ... PG đẹp thật

cái này HCM trưng bày ở IDEAS chợ Lớn
hôm bữa mua cái máy ảnh đi ngang qua
công nhận đẹp thật
về đêm tắt đèn hết còn mình nó thì chắc là đẹp hết ý

khoalinh

Công nhận là hình thức đẹp,nhiều tính năng với mức giá chấp nhận được.Chất lượng đúng với giá thành.

banhcuon

thế lúc tắt đi các bác xem PG hay xem tranh của LEd tivi,các bác sướng thế,được thưởng thức cái hay cái đẹp của cả hai
chẳng bù mình lễ tết nằm nhà hết
à,hỏi chút các bác đã đi,màn nó có nét "căng" không,chứ xem tranh mà không nét ,sắc từng cạnh thì....

kimiwainaika

cái này mà vác về xem "xiếc" thì chắc cũng lòi mắt ấy nhỉ,hêhhêh,
lại nhớ thời xưa xem mấy em tivi treo tường mà tấm tắc mãi,h mà mua tivi LEd này về mà treo tranh thì được của nó đấy

Bên trên