Quán Café Hi-end Sơn Hà: một địa chỉ nên biết của dân audiophiles

GIM

Member
Ðề: Quán Café Hi-end Sơn Hà: một địa chỉ nên biết của dân audiophiles

Chào Mod LeHoang!

Góp ý với Mod tí: đúng ra topic này nên lập bên: Offline - Họp mặt - Sự kiện thì đúng chỗ hơn,

Lý do thứ nhất Anh Em sẽ dễ vào tham gia bàn luận, khen chê sôi nổi hơn đúng không? ở Box này thì ... không dám mà dám vào thì thấy nó loãng loãng sao ấy chứ.

Lý do thứ 2: Đọc comment của Nick Kihgt90 mà sôi ruột, thú thật với Chú nhé! Nếu không phải được Mod ưu ái đặt tiêu đề hay như vậy thì có lẽ muôn thưở giới Audiophile Sài Gòn chẳng ghé Sơn Hà đâu, lý do sao thì biết rồi đấy đã có bạn nói ở trên. Bạn nên khiêm tốn và mang tinh thần chia sẻ vào đây nhé. Đã PR giúp không cảm ơn mà toàn ăn nói không giống ai. Nói thật với Bạn trình độ mấy bạn thế nào không biết nhưng với giới chơi audio Sài Gòn thì setup dàn máy như Mod đã trình bày ở trên, chúng tôi không quá 1 giờ đã xong đâu vào đấy chứ không như giới chuyên nghiệp phát biểu đâu.

lehoang40

Xin phép đào mộ này lên nhé :D
Đang ngồi online ở đây, ngắm toàn hàng khủng mà bác lehoang40 đã đề cập ở #1, mà chỉ đc ngắm thôi, nghe thì có 4 em JBL Control Now phục vụ nhạc ... teen (ặc ặc ....:)))
Lý do là anh tới trễ quá, mấy anh KTV về hết rồi, anh thông cảm.....:-SS

Sặc...:) Phong cách phục vụ made by Sơn Hà................:)), về nhà cởi con BW tới đi Hưng ơi, xem mấy KTV có chạy sút quần không thỉ bảo........:))

cuongdoanvan

Well-Known Member

hic , thấy topic đã quá nhảy vào .......nghe mấy bác comment em thun luôn :p
em củng muốn nghe cặp wilson vì lúc trước có xem triển lãm hi-end thấy phối với bộ audio reseach nghe về không ngủ được
còn nay thì.........=((

levanchien

Em tới lúc 7:10 PM, thấy phía trước của có 1 bảng để chiếu phim 3D Ice Age lúc 7:00PM, hí hửng đi vào thì:... "Anh phải đi 2 người (XX-XY hay sao á :(:() hoặc nhóm 3-4 người em mới phục vụ phim :( "(sặc tập 1), ngẫm lại cũng không sao, uống ly cafe mà bắt phục vụ kiểu đó thì hơi quá, bỏ qua :)...
Uống lẹ ly cafe, tranh thủ Spam mấy bài rồi... dzọt. Không chút gì lưu luyến... :(

Em thấy quán giới thiệu nhiều hàng khủng quá nhưng ...thiếu cái thông báo ngày giờ mở-đóng cửa.

Em cũng đang định ghé xem qua em nó nhưng thấy các bác than dữ quá nên bỏ ý định luôn.Thôi thà ở nhà mở dàn cỏ lên tự phê ...

SamLanhZnO

.............................................

fostina

Well-Known Member

Quán đã dẹp chưa các bác, thấy comment là không dám đến

Bán HDD

Active Member

Bác ơi, có Huỳnh Thúc Kháng, hay Huỳnh Thúc Khác vậy, tên này em thực sự không biết luôn???????????

Bên trên