Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDCP

Super Moderators
Ðề: Ảnh lễ ra mắt Trung tâm HD - Audio Cẩm Phả

Đợt này Bác Cẩm có nhiều việc đâyX_X.
P/s: Bác cẩm đặt hàng Bác Sơn chủ Shop trước ít dây DIY. Hôm nào em lên xin làm đại lý cấp 1: Tiêu chí: dây Pro, đầu Jack chắc chắn, ====> chất lượng không ảnh hửong là mấy+ giá thành hạt dẻ=GOOOOD!

Thế này thì tốt quá, nhà mình có đại lý cấp 1 thì lo gì mặt phụ kiện nữa.:-c

hai72

HD-1080i

kính thưa các Bác: Để thuận lợi cho viếc post bài và gos ảnh lên diễn đàn E mạnh dạn có ý kiến thế này. mong các Bác ủng hộ =D>
Đại đa số AE trong hội AU Cp là chưa thành thạo ( hoặc chưa biết ) vì thế chúng ta tổ chức một buổi cho tất cả các Ae có nhu cầu đến nhà Bác Tùng hoặc Bác An để các Bác tập huấn cho AE những kiến thức cơ bản của việc post và gos
thời gian địa điểm sẽ thông báo cho AE sau khi đã thống nhất
Xin ý kiến các Bác

HDCP

Super Moderators

kính thưa các Bác: Để thuận lợi cho viếc post bài và gos ảnh lên diễn đàn E mạnh dạn có ý kiến thế này. mong các Bác ủng hộ =D>
Đại đa số AE trong hội AU Cp là chưa thành thạo ( hoặc chưa biết ) vì thế chúng ta tổ chức một buổi cho tất cả các Ae có nhu cầu đến nhà Bác Tùng hoặc Bác An để các Bác tập huấn cho AE những kiến thức cơ bản của việc post và gos
Xin ý kiến các Bác

Em đồng ý, gì chứ cứ hướng dẫn xong mà được tặng một cặp dây loa to như cái ống nước thì em gật đầu lia lịa:))

hai72

HD-1080i

Em đồng ý, gì chứ cứ hướng dẫn xong mà được tặng một cặp dây loa to như cái ống nước thì em gật đầu lia lịa:))
Dây loa thì mình không dám hứa nhưng nếu có dịp mình xin kính bạn một li

dtungcp

Active Member

Xin ý kiến các Bác

(Cạnh tranh)Nhận gia sư (đưa bài và gửi ảnh lên diễn đàn) tại nhà trong địa bàn Cẩm Phả và các tỉnh lân cận - miễn phí 24/24 trừ những lúc ko thích :D

hai72

HD-1080i

(Cạnh tranh)Nhận gia sư (đưa bài và gửi ảnh lên diễn đàn) tại nhà trong địa bàn Cẩm Phả và các tỉnh lân cận - miễn phí 24/24 trừ những lúc ko thích :D

Chưa gí mà Bác đã quảng cáo ghê quá Bác An mới thấy đã đòi trả công bằng cặp dây loa to bằng cái ống nước. học phí chỗ Bác thế nào để AE còn cân nhắc xem học thầy nào. Mà em còn chưa thấy AE au cp nào ủng hộ E đâu

hungaudio

Member

chào các bác em chậm một chút..mải tiếp các đồng chí :sơn tannoy,hiệp,huy..chả là hôm nay mới kiếm của bác hai72 một em cd f3 nghe rợn người:-Ophê thậtX(

HDCP

Super Moderators

Những lúc bác không thích thì em gia sư miễn phí cho các bác ấy choX_X

Chưa gí mà Bác đã quảng cáo ghê quá Bác An mới thấy đã đòi trả công bằng cặp dây loa to bằng cái ống nước. học phí chỗ Bác thế nào để AE còn cân nhắc xem học thầy nào. Mà em còn chưa thấy AE au cp nào ủng hộ E đâu

Một mình bác cũng được chứ sao.=D>

chào các bác em chậm một chút..mải tiếp các đồng chí :sơn tannoy,hiệp,huy..chả là hôm nay mới kiếm của bác hai72 một em cd f3 nghe rợn người:-Ophê thậtX(

Không biết cái CDF3 ấy mà burn ra F4 thì còn rợn người nữa không bác nhỉ?:-"

dtungcp

Active Member

Đĩa gì thế mai uống cà fee xong cho anh em nghe thử tý nhá ~O)
(à đăng ký nghe thử buổi sáng với bác bí thư có đôi tainoi gì gì mà tiếng chép nghe hay ấy nhé )

hungaudio

Member

cái cd test loa usher của bác tùng ấy mà ,hình như của em được f3.....bác tùng=f1...bác hải chụp lại=f2..em mượn chụp lại=f3 thệ có đúng ko các bác..:-O

hungaudio

Member

báo báo ngày mai chiều chủ nhật 15h30 mời AE xuống điểm hẹn audio 3M giao ban...

dtungcp

Active Member

báo báo ngày mai chiều chủ nhật 15h30 mời AE xuống điểm hẹn audio 3M giao ban...

-Trên HDVN phía nam có một số bác u60 toàn giao ban lúc 5h sáng uống cà fe nghe nhạc :D
- Tưởng mấy bố già chém gió mình mới đưa bài hỏi lại hóa ra thật
các bác ấy bảo sáng ko ngủ được thế là gọi mấy ông bạn cùng tuổi xuống uống cà fe của bà chủ quán u50 cũng ko ngủ được :(( rồi cùng giao ban (để nghe nhạc nhé các bác)
- các bác ấy bảo nghe nhạc buổi sáng nó mới trong trẻo ít tạp âm, tai lúc đó tiếp nhận âm thanh rất tốt :p

dtungcp

Active Member

Chào buổi sáng
-chúc các bác Audio-HDQN một ngày chủ nhật vui vẻ ~O)

hungaudio

Member

nâng cấp được đôi taiX(thì phải gặp gỡ giao ban thường xuyên...

hungaudio

Member

báo cáo với các bác buổi tess dây loa hôm qua diễn ra rất trang trọng và hoành tráng,em thấy ko có bác nào nhận ra sự được nhiều sự khác biệt của dây loa,duy nhất chỉ có mình em nhận ra sự khác biệt của dây nguồn, kết quả là em được bác tùng tặng cho 1 sợi dây nguồn luxman theo máy rất đẹp,hê hê .cảm ơn các bác

bác xedaprach69 dật được giải cọng dây vàng rồi đấy AE ơi=D>

HDCP

Super Moderators

Khổ thân chú quá [-(

Em khổ nhiều quen rồi bác ạ. Sướng quá lại không chịu đượcX_X

nâng cấp được đôi taiX(thì phải gặp gỡ giao ban thường xuyên...

Tất nhiên rồi bác, hôm test dây đã được mở to đôi mắt nhìn cái ống nước của bác.=)) Khi nào được nâng cấp đôi tay bác ơiX_X

hai72

HD-1080i

buổi chiều ai di uống cafe tập trung lên rạp ngoài trời đi các bác E muốn kính Thầy An và Thầy Tùng một li

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên