Quốc chiến 1000vs 1000 lần đầu tiên thấy

RacingBoy

Member
Có ai chơi Ngự Long Tại Thiên không ạ, em mới được đứa bạn share game này, còn cho biết có vụ quốc chiến liên SV 1000 vs 1000. Rất hấp dẫn luôn, e coi clip viral thôi cũng thấy hấp dẫn, đánh quốc chiến 1000 vs 1000 xong quốc vương nào thắng còn được thưởng cực hấp dẫn.
Hix, có ai đang chơi, kéo em với được không, xem cái clip này, hứng thú quá đi mất. Đánh nhau bày binh bố trận thì cực hay, không gian rộng, đánh thì phê, để người chơi có thể tự do phát triển thực lực bản thân, cuối cùng hoàn thành thống nhất Cửu Châu, trở thành bá vương Lạc Dương.
Còn thấy bảo, Quốc Chiến bao gồm Chiến Trường Quốc Chiến và Chiến Trường Hỗ Trợ Quốc Chiến, Tranh Đoạt Chiến bao gồm Vương Thành Tranh Đoạt Chiến và Lạc Dương Vương Thành Tranh Đoạt Chiến, cách chơi bao gồm Vương Thành Quốc Chiến, Tài Nguyên Chiến, Phản Công Chiến và Phục Thù Chiến.
Trong cuộc chiến tranh đoạt bá vương, chỉ có người mạnh nhất mới có thể thống trị thiên hạ, nghe mà muốn cầm đao lên chiến quá đi mất, y hệt đánh hoàng thành bên chinh đồ 2 luôn.
Còn được quá trời phần thưởng Phe chiến thắng của Quốc Chiến nhận được phần thưởng Exp và tỉ lệ rơi nhân đôi, nhưng cần dùng Quỹ quốc khố để mở.
Nước chiến bại sẽ nhận trừng phạt cộng thuế quốc gia.
Người dân nước chiến thắng, có thể trong hộp thư nhận được Lạc Đà Quốc Gia, có cơ hội nhận mảnh thần khí Cửu Đỉnh Khải.

Anh chị nào đang chơi kéo em với, inbox em nha.
[video=youtube;iccu0puWbqc]https://www.youtube.com/watch?v=iccu0puWbqc[/video]

Ðề: Quốc chiến 1000vs 1000 lần đầu tiên thấy

GAME KHÔNG HÚT MÁU?

Xin chào quý bạn hữu gần xa!

Hôm nay iem là iem mạo muội đăng bài xin hỏi cao kiến quý huynh đệ về việc game hút máu trong cái ao làng game Việt.

Chơi cái game nào cũng một lúc là thấy nó nhảy ra một em ngực bự cỡ size DD éo éo lên “nạp chút chơi với em” hay là “hãy nạp thẻ để nhận quà”... Ôi zồi, đủ các thể loại moi tiền game thủ. Công nhận mấy ông NPH biết làm ăn kinh lên í. Vậy không có tiền thì có chơi được không? Chắc là có. chứ mà lúc đó thì ngồi cắm máy train mòn mỏi nhé, click nhiệm vụ gãy tay nhé! Và đừng mong đồ đẹp lung linh như minh tinh nhé!

Với sự ấm ức đó, em đi kiếm game nào kiểu “tặng kim nguyên bảo hàng ngày” hay “đăng nhập mỗi ngày nhận quà ngay” , hê hê. Đại loại là “game không hút máu

Lang thang mạng cuối tuần thì cũng kiếm được một con game dạng này, cũng đẹp, có vẻ hot, tặng tiền chứ không moi tiền. Chơi cũng được.

Quý anh em thử xem em nà em nói có đúng không nhé. Zô thử thấy gái xinh nhiều lắm :))

capnangdo

Member

Game phát triển tính năng quốc chiến 1000 vs 1000 công nhận hay ,thu hút lượng người chơi rất nhiều.

Nghe bảo 8.1 này ra bản OB rồi, đang ngồi hóng để chơi. mà tính năng này phần thưởng chắc hot lắm nhỉ, đợi bản OB chơi xem sao.

Đánh quốc chiến này cứ ầm ầm lao vào giết boss, min h2 thích farm võ huân + danh hiệu hơn

Đánh thần thú thì class phép lời hơn, class vật lý đánh chán òm à @@.

Kệ, đi pk vui hơn di đánh TT, mấy ông kia thích đánh TT thì cho họ đánh thôi

bangkotex

GAME KHÔNG HÚT MÁU?

Xin chào quý bạn hữu gần xa!

Hôm nay iem là iem mạo muội đăng bài xin hỏi cao kiến quý huynh đệ về việc game hút máu trong cái ao làng game Việt.

Chơi cái game nào cũng một lúc là thấy nó nhảy ra một em ngực bự cỡ size DD éo éo lên “nạp chút chơi với em” hay là “hãy nạp thẻ để nhận quà”... Ôi zồi, đủ các thể loại moi tiền game thủ. Công nhận mấy ông NPH biết làm ăn kinh lên í. Vậy không có tiền thì có chơi được không? Chắc là có. chứ mà lúc đó thì ngồi cắm máy train mòn mỏi nhé, click nhiệm vụ gãy tay nhé! Và đừng mong đồ đẹp lung linh như minh tinh nhé!

Với sự ấm ức đó, em đi kiếm game nào kiểu “tặng kim nguyên bảo hàng ngày” hay “đăng nhập mỗi ngày nhận quà ngay” , hê hê. Đại loại là “game không hút máu

Lang thang mạng cuối tuần thì cũng kiếm được một con game dạng này, cũng đẹp, có vẻ hot, tặng tiền chứ không moi tiền. Chơi cũng được.

Quý anh em thử xem em nà em nói có đúng không nhé. Zô thử thấy gái xinh nhiều lắm :))

này thì pr game kiểu spam =))

vclone1

cảnh cuối của clip ngầu tởm lơm <3

hhsudung

game gì thế này , có cho java được không

lpsvn

Công nhận là bao lag, sr nó chăc mạnh dữ

Bên trên