Real Madrid Club de Fútbol

anh0424

Active Member
Ðề: Real Madrid Club de Fútbol

Mình nghĩ Barca và Real nên ngồi lại với nhau để phân tích thất bại của Tây Ban Nha.

thekop

Active Member

Bom tấn Toni Kroos và Falcao sắp kích hoạt..có Madridsitas nào hóng ko nhỉ?

thekop

Active Member

Mình thích Suarez hơn.. Bỏ qua yếu tố bên lề thì thằng này số 1.
Đồng ý với bạn, nhưng 90 triệu euro cho một cầu thủ 28t là hới chát, Barca mua về dùng được 3 mùa rồi bán chắc còn được 30tr

Không thích Falcao, còn Toni thì để 1-2 năm nữa mua cho thực sự là bom tấn
Còn 1 năm HD nên giá chỉ 25 triệu, đợt vài năm Kroos tái ký HD với Bayer mà mua chắc đến 70, 80 triệu ấy chứ..nên cơ hội là cứ hốt bạn ạh

Real là clb thứ 2 sau MU mà mình thích, Hy vọng Toni Kross sẽ sớm quá Real , cả Jame nữa !!

thekop

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Real Madrid Club de Fútbol

Sẻ qua thôi... ôi mình trông tới ngày khai mạc mùa giải mới quá..hic - hết WC rồi...
ùh, nhớ những trận đấu của Real tại Laliga quá rồi, hy vọng mùa bóng mới là sẽ một mùa bóng thành công nữa của Real..nhất là phá vỡ lời nguyền "ko clb nào bảo vệ dc chức vô đính C.L" và mình mong dc thảo luận với các bạn về chặng dg mùa giải tới của Real..!!!

kinhphuong

Well-Known Member
Ngon.. Thằng Kroos này hàng chất mà giá dễ thương ghê, không bom tấn tiếp theo khi nào nổ đây..:-bd

cũng chât phù hợp mỗi tội hơi chát, nhưng đã chính thức mua được đâu

( Real chốt xong vụ James Rodriguez. Theo thông tin mới được tờ AS đăng tải, Real Madrid đã đạt thỏa thuận chiêu mộ tiền vệ James Rodriguez từ Monaco với mức giá 70 triệu euro. Cộng thêm đó, Real sẽ để 1 cầu thủ di chuyển theo chiều ngược lại. Tại Bernabeu, Vua phá lưới World Cup 2014 sẽ hưởng mức lương 7,5 triệu euro/mùa.)

Chắc chỉ 1 -2 ngày nữa là chốt hạ thôi bác. Barca rùm beng lên mua Suazez thì làm sao mà Chủ tịch Perez để yên được :))

kinhphuong

Well-Known Member
Thằng Rodriguez này chơi tuyển Columbia thì hay nhưng tới Real thì mình chưa tin cho đẳng cấp của nó lắm... Gía chát quá, thật sự hi vọng Dimaria ở lại.. Tăng cường thêm thằng tiền đạo đẳng cấp nữa là ok, nhiều lúc Benzema chân gỗ bỏ xừ..@-)

em cũng ko tin Thằng Rodriguez này lắm, mà Chủ tịch Perez đang nhăm nhe Falcao nữa mà. Có Falcao nữa thì ngon rùi

1camgiacngotngao

Well-Known Member

Để Benzema là được rồi, biết hy sinh vì CR7 và Bale. Chứ ông nào cũng nhăm nhe ghi bàn thì hỏng bét.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Xin đừng bán "thiên thần", anh ta đi mình buồn lắm!

Tin mới:

Real ra mắt James Rodriguez hôm nay
BLĐ Real Madrid sẽ ra mắt tân binh James Rodriguez trong ngày hôm nay (22/7) ngay sau khi hoàn tất mọi thỏa thuận chiêu mộ cầu thủ người Colombia với giá 75 triệu euro (tăng lên thành 80 triệu euro tùy vào thành tích) từ Monaco, kèm theo mức lương 7 triệu euro/năm.

Bên trên