Review TV Sony 4K 55 inch X7000F đang bán chạy: TV 4K màn hình lớn, hình ảnh đẹp, giá ngon, phù hợp

ezzi

Member
chiếc TV Sony X7000F chạy hệ điều hành Linux, giúp người tiêu dùng hài lòng để lướt web, chơi game, hay xem phim online

Youngu2

Mình mới lấy con 55 x7000f mà bị hở sáng như này,có nên gọi hãng ko các bác? Hay tivi nào cug thế.

Đính kèm

1 MB · Xem: 16

Youngu2

Chỉnh sửa lần cuối:
Em mới mua một con sharp 60ua6800x về chạy Android tv nhưng làm mọi cách nó không chịu nhận cái bluetooth receiver của em, hay là nó đểu qua nên cậu tivi không thèm nhận, mà diệđ thoại thì vẫn chạy tít mù, không biết sao luôn, có cài nhân nào chỉ hộ với ạ

michael.tung

em đã rước em này về nhà nhân dịp tết dương lịch. Hình ảnh khá ok, chất lượng trong tầm giá.
Không có chức năng tìm kiếm giọng nói, nên lên youtube, và 1 số app khá khó khăn, thao tác khá lâu, kiểu này chắc mấy cụ khó dùng.
Tiện thể, cho em hỏi ,bình thường tivi đã khá mượt, có nên bật thêm tính năng motionflow thêm ko vậy mấy bác?

Lăn tăn cuối cùng chọn em Pana android 55fx650f 16.9t màu tuy không chất bằng sony được cái độ bền, âm thanh con này quá hay

Cho mình hỏi b nào đang xài Sony Android 4K check Phan mềm aida64 phần display - screen solution ra bao nhiêu 1920 hay 3840
Thanks

michael.tung

mình thấy quảng cáo có 1 số mini box trên thị trường có thể điều khiển bằng giọng nói,không biết có bác nào áp dụng cho tivi này chưa?

always_happy

Active Member
Không biết chiếc TV này có giá cao không nhỉ, nhìn thế này thì chịu sao nổi cơ chứ :d

Bên trên