Samsung Galaxy Note 2: mức giá có thực sự hợp lý?

nguoi006

Well-Known Member
Ðề: Samsung Galaxy Note 2: mức giá có thực sự hợp lý?

Chờ chú em của nó sắp ra với màn hình 6.3", con này giá lao dốc thì em hứng ở chân dốc. =))

Dragon90

cha cà phê có tinh thần troll chứ chả có tinh thần thảo luận gì hết?

hieutron

Thời gia đã trả lời, theo suy nghĩ chủ quan của em sau khi dùng Note 2 được vài tháng là:
1. Kích thước màn hình không quá to như mình nghĩ.
2. Pin của em nó là vô đối so với các smartphone em đã được dùng (DHD, Evo 3D, Xperia S, One X, IP4s, IP5...).
3. Có thêm Spen rất thích.

Hiện tại em thấy rất hài lòng với em nó.

Ðề: Re: Samsung Galaxy Note 2: mức giá có thực sự hợp lý?

Thời gia đã trả lời, theo suy nghĩ chủ quan của em sau khi dùng Note 2 được vài tháng là:
1. Kích thước màn hình không quá to như mình nghĩ.
2. Pin của em nó là vô đối so với các smartphone em đã được dùng (DHD, Evo 3D, Xperia S, One X, IP4s, IP5...).
3. Có thêm Spen rất thích.

Hiện tại em thấy rất hài lòng với em nó.

Đồng ý với bác luôn:
1. Bỏ túi quần tây bình thường, quần jean lòi nửa cái, nhưng vẫn nhét dc.
2. Pin xài màn hình 4-5h là bt, Còn chỉ xài bt tối thiểu phải 2 ngày. Ít xài thôi 3 ngày vô tư. Chuyện này chỉ xảy ra với feature phone :D. Chấp hết các thể loại dt, trừ Rarz Maxxx.
3. Cấu hình cực mạnh, coi phim HD vô tư luôn.

hnporduy

Member

Mo.i Ngu*o*`I Download cai Green Power ve^`, tie^'t kie^.m Pin cu~ng nhie^`u la('m

Mởi rinh em này về mới len ken ..về xài không chê vào đâu được....lúc đầu cũng tính sony Z...sau đó ZL ..nhưng ôi cầm xài thử thất vọng vô cùng . quay sang HTC ...ko có gì đặc sắc...rồi tới NOKIA..cùi bắp...qua LG..và quyết định sáng xuốt là chơi note 2 vô địch

Alabama

Quả thật S2-3-4 là hàng chủ đạo của SS nhưng làm hài lòng dân nhất là Note. E mua từ lúc nó mới ra đến giờ không ngày nào là thiếu nó được.

minhtanit

Mình cũng mới gia nhập hội Note 2, mình đã từng dùng qua Iphone, Nokia, LG. Lúc xài tới em note 2 thì thấy ưng ý vô cùng.

Phablet

Active Member
Wow, không ngờ ngày càng có nhiều người nhập hội Note 2 của mình. Ha.. ha... chúc mừng.

52end

Chụp hình quá đẹp, đi đâu khỏi xách máy chụp lỉnh kỉnh !! lướt web ào ào, xem phim đẹp khỏi chê, ĐT miễn phí Viber, Sky... cứ là cháo nhừ thành nước ...bột :-c

jonidontcry

Active Member

Đang xài & ko có gì phải phàn nàn với em nó cả :))
Chờ Note 3 nếu ko mới hẳn thì vẫn hài lòng với Note 2 :p

Bên trên