Samsung Galaxy Note 3 và Galaxy Gear – Bộ đôi công nghệ chưa hết HOT

thanbua

Ðề: Samsung Galaxy Note 3 và Galaxy Gear – Bộ đôi công nghệ chưa hết HOT

tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

thanbua

có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

Bút thì mới dùng thấy thích nhưng thật ra ko tiện và nhanh bằng bút thật và giấy trắng. Hơn nữa màn hình <7 inches cũng ko ghi chú đc gì nhiều, ko có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet.

thanbua

eb nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

u, ko có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

thanbua

= tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

Đã dùng dòng Note, thích nhất là pin thôi. Bút thì mới dùng thấy thích nhưng thật ra ko tiện và nhanh bằng bút thật và giấy trắng. Hơn nữa màn hình <7 inches cũng ko ghi chú đc gì nhiều, ko có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

ều, ko có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

thanbua

n cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

c gì nhiều, ko có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

thanbua

Đã dùng dòng Note, thích nhất là pin thôi. Bút thì mới dùng thấy thích nhưng thật ra ko tiện và nhanh bằng bút thật và giấy trắng. tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

thanbua

gì nhiều, ko có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

o có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

thanbua

c dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

ác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

thanbua

m tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Marter

Đã dùng dòng Note, thích nhất là pin thôi. Bút thì mới dùng thấy thích nhưng thật ra ko tiện và nhanh bằng bút thật và giấy trắng. Hơn nữa màn hình <7 inches cũng ko ghi chú đc gì nhiều, ko có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

thanbua

ko ghi chú đc gì nhiều, ko có tác dụng mấy trong công việc, lướt web xem vid thì thích hơn tí thôi, nhất là ban đêm nằm trên giường xem phim, lướt web nó tiện hơn cầm tablet. Ngay cả Note 10.1 mình dùng cũng ko hiệu quả trong ghi chú lắm, máy còn độ trễ khá nhiều và viết cũng ko linh hoạt bằng bút thật.

Bên trên