Samsung Galaxy S III - Họ nói những gì ?

Angus_Bert

Film critic
Các bạn có biết chuyện Galaxy S III bốc cháy trên xe hơi rồi phải không? Ừh chắc là tại nó hot khủng khiếp đấy mà. Chính vì hot thế nên kể từ ngày ra mắt đã có rất nhiều lời bình luận, khen ngợi của nhiều người, chuyên gia, trang mạng về nó. Hôm nay mình làm một bài infographic về những gì họ nói nhé!

Nhấp vào để coi rõ hơn nhé!

Anh em có bình luận gì thì nói mình thêm vào luôn nha :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Dj Fly

Cấu hình khủng và công nghệ của S3 ko phải bàn, nhưng gu của mình dùng điện thoại là phải cân bằng giữa hình thức và công nghê, đối với mình về mặt hình thức S3 không có gì nổi trội, thậm chí là bình thường với kiểu thiết kế nhàm mắt. SS làm mình có cảm giác cái nào nhìn cũng y nhau

meocon

Well-Known Member
Ðề: Samsung Galaxy S III - Họ nói những gì ?

Mình chờ Ip5 ra để so sánh cà 2

earl_grey

Well-Known Member
Họ nói vậy, và tôi nói "iPhone" vẫn cứ là nhất! (Mặc dù tôi dùng Sony)

Gì vậy trời ? Cái bài viết nghèo nàn như vầy cũng đưa lên trang chủ được hả trời ? Đã vậy còn nằm trong Tab " Đáng Chú ý " nữa mới ghê . Bó tay với " Ngài " :D

@ Bác " Chuyên Gia Tin Tức " này hình như được sờ S3 có 1 tý nên .... :D " lậm S3 " nặng quá rồi .

SamSung S3 : " Bá Đạo "

SamSung S3 : " Vô Đối "

SamSung S3 : " Siêu của Siêu Phẩm "

SamSung S3 : The king of Android Phones 2012

SamSung S3 : .................. Em có 1 ước ao , em có 1 khát khao .... là S3 là S3 . Đủ chưa vậy bác chủ ? :)):))

p/s : Thôi qua tinhte.vn đọc tin tức hay hơn nhiều .

Thấy bác chủ này viết bài về S3 miết .... Chắc mai order 1 con S3 về vọc thử xem nó " Siêu Cấp " đến thế nào ( tất nhiên là hàng ăn cắp rồi ) Mịa 3 tháng ra 1 cái ngon hơn thì chịu sao nổi :D .

http://www.ubergizmo.com/2012/06/iphone-5-will-put-the-samsung-galaxy-s3-to-shame-foxconn-ceo-says/ <<< Gửi tặng bác bài này cho bác dịch chơi

Chỉnh sửa lần cuối:

scotty

Well-Known Member
Gì vậy trời ? Cái bài viết nghèo nàn như vầy cũng đưa lên trang chủ được hả trời ? Đã vậy còn nằm trong Tab " Đáng Chú ý " nữa mới ghê . Bó tay với " Ngài " :D

@ Bác " Chuyên Gia Tin Tức " này hình như được sờ S3 có 1 tý nên .... :D " lậm S3 " nặng quá rồi .

scotty đưa nó lên Đáng chú ý đó bác, đừng mắng bạn ấy mà tội :p

Bài viết này nó nghèo nàn với bác vì bác không thích S3, nói vậy cho vuông nhé :))

scotty cũng xài S3 có đúng 1 giờ, nhưng cũng đủ để khoái (nhất) ở các điểm:

1. Facebook tag
2. Burst shot
3. Best shot
4. S-Beam
5. tiếng nước kêu tí tách mỗi lần cầm máy đút vào túi hoặc lôi ra khỏi túi :x

Vâng, nếu scotty có dư tiền, sẽ sắm ngay em công nghệ nhân bản này mà ko chút hối tiếc, cũng như ko hề hối tiếc với Sony Errisson K750i, K810i và bây giờ là IP 3GS và HTC Sensation.

lc911

Member

Mình thì chỉ khoái Xperia thôi.
mỗi người 1 ý thích cho nên ai thích hãng nào thì dùng hãng đó thế cho khỏe.

mrcake

Member

Em cũng kết S3 chỉ tội băn khoăn cái "ngoại hình" em nó chưa hoàn hảo lắm, nhìn k được nam tính lắm. Có lẽ nên đợi S4 :D

Hình thức marketing của Samsung ấy mà, tận dụng các trang mạng, diễn đàn xã hội, mướn người xếp hàng, lăng xê khắp nơi, thậm chí cài người vào các diễn đàn công nghệ tâng bốc sản phẩm của mình nữa... Đừng hỏi tại sao không bao giờ dùng hàng Samsung [-X

earl_grey

Well-Known Member

SamSung S3 : .................. Em có 1 ước ao , em có 1 khát khao .... là S3 là S3 . Đủ chưa vậy bác chủ ? :)):))

Thấy bác chủ này viết bài về S3 miết .... Chắc mai order 1 con S3 về vọc thử xem nó " Siêu Cấp " đến thế nào ( tất nhiên là hàng ăn cắp rồi ) Mịa 3 tháng ra 1 cái ngon hơn thì chịu sao nổi :D .

iPhone 5 will put the Samsung Galaxy S3 to shame, Foxconn CEO says | Ubergizmo <<< Gửi tặng bác bài này cho bác dịch chơi

Sao phải thắc mắc, bác! Không dưng trong diễn đàn có cả box dành riêng cho S3. Sự thành công của Samsung cũng chính từ những chiến lược kiểu này.

sieulong

Well-Known Member
hờ hờ ... em thì rất đơn giản, không thích em delete, em không đang cố gắng tỏ ra "thông minh" cho nên... rất vui lòng edit...

Chỉnh sửa lần cuối:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
chuyên viên tin tức viết cái gì đúng sự thật thì thôi chứ. Những nhân vật trên tuyên bố một cách chính thức như vậy thì dịch ra để bà con còn đọc chứ có gì mà phải xoắn nhỉ.

Bây giờ có ông tay to nào nổi tiếng mà nhận xét S3 kiểu ngược lại thì cũng dịch thôi, đưa tin mà. Còn bạn nào không đồng ý với các nhận xét của mấy ổng thì tranh luận trực tiếp với người ta cho đúng người đúng tội.

Cái động cơ đẹp đấy, nhưng so sánh không tương xứng tí nào, vì chúng không cùng loại và cùng giá. Sao không lấy động cơ tên lửa đẩy vệ tinh ra ví dụ luôn cho nó hoành tráng.

sieulong

Well-Known Member
cái động cơ đẹp không ạ? đẹp và chứa rất nhiều công nghệ bên trong, nhưng lại "lặng lẽ" và "âm thầm"... một chiếc điện thoại thì đến mức như thế nào, mà cứ mỗi vài ngày lại có một bài ca ngợi lên xuất hiện? mấy mươi bài khen tặng vừa qua vẫn chưa là nhiều????

í kiến của em chỉ là như vậy... mọi người không đồng ý, em lại sẵn sàng edit luôn bài này

thdang

Member
Ðề: Re: Samsung Galaxy S III - Họ nói những gì ?

iPhone 5 will put the Samsung Galaxy S3 to shame, Foxconn CEO says | Ubergizmo <<< Gửi tặng bác bài này cho bác dịch chơi

Bên Tinh Tế cũng thế bạn ạ! Cũng có nguyên 1 tab dành riêng cho S3 ngay ở trang chủ, bên đó còn bá đạo hơn vì fan cuồng đông hơn bên này nhiều.

Mình chỉ thích em này ở duy nhất 1 điểm là mình có thể mua em này rẻ hơn 40% so với giá chính hãng tại VN :D

bebu5193

Vào HD việt nam dạo này thấy nhiều bài về SIII quá :)) Nhìn thì thấy hay hay đấy nhưng ko muốn dùng ăn roi thêm tí nào nữa,hđh chán quá :)) Không khác winmo hồi trước là mấy =)) Mỗi hãng một kiểu,cảm ứng tệ,chip4 nhân dùng với đthoại cũng không cần thiết lắm :)) Đến bây h vẫn không hiểu vì sao smartphone lại được nhiều người chọn hơn =)) Nếu chẳng may khi đi trên đường gặp tai nạn,sp bể,không biết dùng gì gọi cấp cứu :))

anhtuanngoc

Well-Known Member

Mấy bác ở đây hình như thần tượng một cách mù quáng những Apple, Sony hay sao không biết. Những tạp chí danh tiếng và những trang công nghệ nổi tiếng thế giới còn bình luận như vậy mà bản thân luôn cho sản phẩm mình tin dùng là nhất

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Không tin vào bào viết PR, giống như điện thoại HK phone viết mấy bài PR trên Sohoa, VnExpress đọc thì rất hay nhưng khi dùng rất dở tệ,
mời các bác xem video xem chất lượng màn hình Amoled vs Bravia Engine vs Super LCD 2

[video=youtube;QepBwP5Gil8]http://www.youtube.com/watch?v=QepBwP5Gil8[/video]

Bên trên