Samsung Galaxy S5: mạnh mẽ, nhiều pixel, thiết kế nhựa đẹp hơn

sua

chắc đang bấn quá mà chưa được trên tay em nó đấy mà ,mình cùng cảm giác ấy :(

ChePu

Banned
Ðề: Samsung Galaxy S5: mạnh mẽ, nhiều pixel, thiết kế nhựa đẹp hơn

oh yeah, gần tới ngày s5 xuất hiện rồi, không thể nào mà chờ thêm được nữa :p

vohinh77

Nghe bảo tháng 4 này bán ra. Mà hôm qua thấy cháy nhà máy chip bên Hàn không biết ra kịp trong tháng 4 này ko. Cũng đang mong em nó ra cho dù hơi xấu nhưng tính năng thì ngon quá.

nhinxaxa

tháng 4 thì cũng còn những 1 tháng nữa, đã hóng từ những ngày đầu, theo mình thấy thiết kế như vậy làm tăng độ chống trầy cho mặt sau, nơi thường phải tiếp xúc với những bế mặt cứng đấy chứ

Các bạn đi so sánh s5 vs đt cục gạch thì mình cũng chịu, k biết nói sao cả. nhin về hình thức bên ngoài cũng đủ hiểu rùi. Sao lại so sánh màn hình cảm ưng vs bàn phiếm su nhỉ. Mình chưa nc gì đến chức năng của con s5 luôn.

Cũng nhờ mọi ng so sánh Cũng nhờ mọi ng so sánh nhiều hãng đt với nhau mình mới biết là con s5 ok nhât Đã có k ít bạn chỉ ra những điểm mạnh, điểu yếu của con này. Và mình thấy đ.manh vẫn chiếm ưu thế.

có ai ủng hộ Samsung s5 giông em ko nào?

---------- Post added 11-03-2014 at 21:36 ----------

S5 kếthợp vs gear fit nói thật là quá chuẩn lun. 2 em cùng sánh đồi thì còn gì bằng

Mấy bạn ơi cho hỏi s5 cảm biến vân tay phải ko?

kuloc

Banned

Ai thích tiếp cận vs cộng nghệ hiện đại thì xài s5 à ok nhất.

nhinxaxa

Hai ngày sau khi Samsung chính thức công bố Samsung Galaxy S5, nhà mạng T-Mobile thông báo đã có hơn 100.000 người đăng ký mua máy - một tỷ lệ cao chưa từng thấy ở nhà mạng này---> doanh số nói lên tất cả

thông tin mới là lượng đăt hàng đã tăng lên gấp 3 lần, nâng lên gần 300.000 người vào ngày hwa rồi đó bạn ^^

sua

lặn rồi khi nào bán ra thì nó mới trồi dậy tiếp dòng đời 1 sản phẩm giờ ko còn lâu như trước nữa thì phải ,lại sắp có thêm 1 model hoàn toàn mới chắc ko còn là Galaxy nữa mà chơi luôn Universe

Samsung hoàn toàn đúng khi quyết định rút ngắn vòng đời của Galaxy S4 để cho ra mắt Galaxy S5 vào thời điểm này.

acchi

Banned

Giờ mà được tặng chiếc S5 này thì thích biết mấy :D

ChePu

Banned

cho đến nay mn chỉ có ý kiến về thiết kế của s5, chỉ dựa vào thiết kế mà lên tiếng thất vọng này nọ, sao ko nhìn vào những tính năng vượt trội của chiếc đth này và công nhận khà năng sáng tạo của ss, còn riêng về thiết kế, cá nhân mình thấy rất ổn, cầm rất nhẹ và chống trầy

sua

ko biêt lần này có như đợt S2 ko nhỉ ,mấy nhà mạng mỹ đặt hàng 1 thiết kế khác cho S5

thanhnn

Active Member

Nhìn đẹp và hiện đại, sài cũng sướng hết chỗ chê

trời, đúng là phán như thánh, hàng chưa bán ra, mà phán rằng "sài cũng sướng hết chỗ chê" (sài nha chứ không phải thử nhé) !

ps:
đang xài S4, đang ngắm S5, nhưng phán như thánh này thì chán lắm !

nhinxaxa

mình cũng đang mong chờ sản phẩm này lắm, dự sẽ là ông hoàng trong tất cả các hội chợ công nghệ sắp tới đi :x:x:x:x

Sau 1 năm thì SAM cũng đục xong lỗ cái nắp lưng rồi cho ra S5 :))

Bên trên