SBCmedia – CLB làm phim trẻ tại Hà Nội tổ chức offline buổi đầu tiên cho các bạn yêu thich điện ảnh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

biboo10a5

SBCmedia đã trở lại và lợi hại gấp trăm lần với dự án phim kinh dị hè 2011.
Sau 1 năm ngừng hoạt động do nhiều lí do. Trong tháng 5 này, SBC media sẽ chính thức tái khởi động với dự án phim ngắn - kinh dị Hè 2011.
Giới thiệu sơ qua về nhóm: Thành lập vào ngày 23/8/2009 với 6 thành viên. Nhóm được xây dựng với mục đích là nơi giao lưu, chia sẻ của những bạn trẻ có chung niềm đam mê điện ảnh, giúp bạn chạm được vào niềm đam mê bằng những hoạt động cộng đòng có tính tương tác cao như: làm phim ngắn, tổ chức off để anh em học hỏi kinh nghiệm về điện ảnh và các lĩnh vực giải chí khác.

Nhóm sẽ sớm tổ chức một buổi offline đầu tiên để an hem có thể giới thiệu về bản thân cũng như có thể kiếm được bằng hữu mới và bàn về kế hoạch thực hiện dự án phim lần này.
Logo này em mới làm, các bác góp ý them để em sửa nha.

Đây là DEMO thẻ mà em định làm thẻ thành viên cho các bác - các nhóm khác thường làm áo đòng phục hoặc mũ nhưng em sợ nhìu bạn kinh phí eo hep - lý do làm thẻ hoặc là áo là vì trong quá trình làm việc với nhau phải sử dụng rất nhiều dụng cụ đắt tiền mà nhóm mình thì chưa nhớ hết mặt nhau nên bắt bược phải làm áo đồng phục hoặc thẻ - cái này trong buổi off tính sau.

Slogan cua nhóm:

Let's me make your dream come true.

SBCmedia now in youtube and facebook: coming soon.
Các bạn trẻ có niềm đam mê điện ảnh muốn tham gia liên lạc trực tiếp với mình qua yahoo:Bi_vietanh
Hoặc để lại thông tin như yahoo,so điện thoại, facebook or youtube trên diễn đàn để mình có thể liên lạc. Đừng để email nhé, please.
Hẹn gặp lại trong buổi offline.

Chỉnh sửa lần cuối:

tusontay

Huyền Thoại
Ðề: SBCmedia – CLB làm phim trẻ tại Hà Nội tổ chức offline buổi đầu tiên cho các bạn yêu thich điện

Nhóm của bạn đến từ.... tương lai à :))
Supe Mốc tinh quá, e cũng vừa để ý.
SBC là j bạn ơi? Săn Bắt Cướp à?

biboo10a5

Ðề: SBCmedia – CLB làm phim trẻ tại Hà Nội tổ chức offline buổi đầu tiên cho các bạn yêu thich điện

anh em ủng hộ thì ủng hộ, không ủng hộ thì thôi, đừng đá soáy lung tung làm tổn hại đến sức khỏe của chủ thớt nhớ

biboo10a5

Supe Mốc tinh quá, e cũng vừa để ý.
SBC là j bạn ơi? Săn Bắt Cướp à?

bạn ơi, mình hỏi thật nhớ, bạn là con zai hay con gái mà bạn vô duyên thế, bạn không thích thì có người khác thích, có nhất thiết bạn phải có cái kiểu commen đá xoáy như thế ko. Tiện đây mình cũng nhắc các bạn vào thăm nhóm là mình xin, xin các bạn vào commen hãy có tinh thần xây dựng các bạn nhớ, đừng như một số người. Em nói thế có gì không phải các bác bỏ quá cho. Thank.

overkillx

Huyền Thoại

anh em ủng hộ thì ủng hộ, không ủng hộ thì thôi, đừng đá soáy lung tung làm tổn hại đến sức khỏe của chủ thớt nhớ

Chả có gì là đá xoáy cả, nói chơi cho vui thôi. Mà bạn cũng chẳng giới thiệu gì về hội/nhóm của mình, mục đích, ý nghĩa, đã làm được gì hoặc chưa được, ý tưởng, dự án nào, cần giúp đỡ về con người hay vật chất.... Đùng 1 cái vào làm 1 bài, chả ai biết bạn từ đâu đến và vào đây có mục đích gì nữa. Mình thì cũng nghĩ càng đông càng vui nên mới chưa xóa nhưng có vẻ bạn chỉ cần quảng cáo thôi là đủ nhỉ

tusontay

Huyền Thoại

SBCmedia đã trở lại và lợi hại gấp trăm lần với dự án phim kinh dị hè 2011.
Mình ko cố ý đá xoáy. sáng mai mình xẽ nhờ Mod xóa dùm bài kia. Mình chưa biết bên bạn như thế nào mà đã quảng cáo rùm beng rùi!

Chỉnh sửa lần cuối:

biboo10a5

Mình ko cố ý đá xoáy. sáng mai mình xẽ nhờ Mod xóa dùm bài kia. Mình chưa biết bên bạn như thế nào mà đã quảng cáo rùm beng rùi!

không sao, chỉ cần bạn biết là được rồi, mình không trách. Con về nhóm thì mình giới thiệu rồi đó, nhóm mình thì thành lập lâu rồi nhưng mình hay sinh hoạt ở bên trang kỹ xao viet thôi. Hôm nay sang đây thấy nhiều anh em thích làm phim HD thì mình cũng mở 1 topic để mọi người tham gia cho vui thôi. Nếu có gì thắc mắc thì bạn cứ hỏi tự nhiên thôi, đừng nói lời cay đắng nhé :d. Thank.

biboo10a5

Bạn này chả chịu đọc kỹ gì cả, mình giới thiệu là mình mở bài này để tạo cơ hội gặp gỡ cho anh em yêu thích làm phim mà, vào nhóm thì chém gió là chủ yếu chứ làm chỉ để thực hành cho anh em thêm đoàn kết thôi. thôi chúng ta đình chiến ở đây nhớ. Đừng nói lời cay đắng với nhau nữa, mở bài để anh em thêm đoàn kết chứ có phải để cãi nhau đâu. Dù gì thỉ cũng cảm ơn bạn vì đã quan tâm đến bài này :d. Thank.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên