SCTV15 kênh thể thao?

tungduong157

Trên trang web của SCTV có quảng cáo kênh SCTV15 kênh thể thao, không biết đã phát chưa, sao mình không thấy, có bác nào xem rồi cho ý kiến kênh thể thao đó có hấp dẫn không hay toàn mấy thứ linh tinh?

Ðề: SCTV15 kênh thể thao?

chả có gì đâu bạn ah, giờ thì chưa chiếu gì cả!!!

khatonhuy

Member

mình cũng thấy có quảng cáo kênh này mà lâu rùi ko thấy chiếu
ko bik nó có chiếu benh hệ thống kênh kỹ thuật số ko

maracola

Thì SCTV thì chiếu trên cáp SCTV. KTS thì ko đâu.

suns

SCTV đã phát chương trình thể thao và giải ngoại hạng Anh trên SCTV15 SD và SCTV15-HD rồi các bạn .

cho hỏi phát là SCTV 15 HD là upscale phải ko, chất lượng có dc như VTCHD ko

VUHEO

Member

SCTV 15 là kênh bình thường, đã phát trực tiếp ngoại hạng Anh, bình luận viên chuối lắm nhưng thế còn hơn trả tiền cho K+

trandthuc

Member

chất lượng kênh SCTV 15 khá tốt đó chứ, hình trong và rõ, không bị tối như thể thao TV, BLV chuối thì cái đó chắc chấp nhận dc, có coi là mừng rồi, chỉ tiếc chiều nay lỡ trận Arsenal - Liverpool, tiếc ghê

bipbo0707

Member

Kênh SCTV15-HD phát qua đầu thu HD xem rõ lắm. Tối qua no` trực tiếpp 3 trận, k biết tối nay có tt trận Arsenal-Liverpool k? nếu tường thuật thì cần gì K+.

kendo

Member

chắc chắn là ko vì gói chủ nhật độc quyền. K+ chia sẽ và yêu cầu cung cấp số thuê bao của mỗi nhà đài. Đây là bí mật doanh nghiệp nên sao tiết lộ. Kết quả tới hôm nay chỉ có K+ phát chủ nhật thôi

danvt

Well-Known Member

Chắc chắn là không có trận Ars-Liv rồi, vì cuối trận Chel-west Brom thì BLV nó hẹn gặp lại quý vị tại trận đấu giữa MU-News

khatonhuy

Member

kênh sctv15 chán vãi, cứ phát đi phát lại mấy trận cũ mèm, khi nào có live thì nó chiếu thôi, ngoài ra toàn chương trình vớ vẩn.Chả có cập nhật tin tức thể thao gì cả, chán vãi

danvt

Well-Known Member

kênh sctv15 chán vãi, cứ phát đi phát lại mấy trận cũ mèm, khi nào có live thì nó chiếu thôi, ngoài ra toàn chương trình vớ vẩn.Chả có cập nhật tin tức thể thao gì cả, chán vãi

Thử nghiệm mà pác, với lại đội ngũ biên tập viên của SCTV còn yếu lắm, chưa làm nổi chương trình đâu

bipbo0707

Member

Kể từ 01/9 TH cáp SCTV sẽ tăng cước thuê bao từ 66.000 lên 88.000đ, nếu sử dụng đầu thu sẽ là 99.000đ, k biết vụ này có liên quan đến chia sẻ bản quyền với K+ không, như vậy nếu 22g mà HTV2 k thtt trận Ars-Liv thì coi như vụ độc quyền CN chưa đc giải quyết.

mấy bác đang xài đầu thu KTS của SCTV cho em hỏi sao 2 ngày hôm nay mấy kênh HD và mấy kênh tỉnh nhà em coi cứ bị giật giật là sao vậy(coi bằng đầu thu)??mấy bác xài có bị kg???với lại cái kênh SCTV15-HD kia chắc là upscale thôi,SCTV toàn kênh upscale kg ah!!!

rËht TV [HD]

Ko biết vô tình hay hữu ý mà bản tin Bóng đá sáng nay của BĐTV đặt logo BĐTV cạnh trận Liv-Ars

bipbo0707

Member

mấy bác đang xài đầu thu KTS của SCTV cho em hỏi sao 2 ngày hôm nay mấy kênh HD và mấy kênh tỉnh nhà em coi cứ bị giật giật là sao vậy(coi bằng đầu thu)??mấy bác xài có bị kg???

Bạn kiểm tra lại đầu thu đi, ở nhà tôi vẫn coi bình thường mà.

Bạn kiểm tra lại đầu thu đi, ở nhà tôi vẫn coi bình thường mà.

có lẽ do SCTV khóa mã chăng??do nhà mình xài cái đầu thu của HTVC cho SCTV nên giờ chắc do SCTV khóa mã nên coi hết đc rồi,chán quá,ah mà bạn kiểm tra dùm mình bằng cách thử rút cái thẻ trong đầu thu ra rồi coi mấy kênh có bị giựt kg, nếu bị chứng tỏ SCTV khóa mã phải có thẻ mới giải mã đc!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên