Share Acc VIP Fshare, 4share cho AE HD Quy Nhơn!

grassco

Active Member
Ðề: Share Acc VIP Fshare, 4share cho AE HD Quy Nhơn!

Hôm nào rãnh qua a chép, nhiều phim 3D mới: tên trộm thế kỷ, tiếng gọi nơi hoang dã, thứ ba năm 2008 .... đang chờ download titanic P.II. Có đoạn ca nhạc Tpo Girls hiệu ứng 3D mạnh lắm.

@@Để em xóa bớt vài film zở cho rộng rồi vác wa anh, chứ 200G chắc chả bỏ bẽn gì. Mà Titanic có P.II nữa hả anh @@

binhdinh1969

@@Để em xóa bớt vài film zở cho rộng rồi vác wa anh, chứ 200G chắc chả bỏ bẽn gì. Mà Titanic có P.II nữa hả anh @@

uh, Titanic P II rồi nhưng bên fshare thì mất đường link, để qua bitoren xem có khg. Hy vọng có. Nếu qua cứ đến thẳng feeling 4 nhen (Điện thoại của a mất hết trơn rồi, tết đi chùa Bà châu Đốc bị thief đột nha lấy mất)

grassco

Active Member

Sax, em tưởng mất rồi làm lại chứ. Ok, nếu em wa em chạy lên fòng chiếu tìm anh luôn hehe. Em h chuộng Fshare lắm vì....có anh Danh :)). H ở nhà kéo film cũng ok, hôm wa bên Viettel xuống chung cư chuyển đổi sở hữu từ EVN wa Viettel, em hỏi luôn có gói cáp quang mà giá có 350k (12M). Cuối tháng này em đổi luôn kéo fim ở nhà cho khỏe, ra wán net cũng làm biếng wá:|

loiruot

Well-Known Member

Sax, em tưởng mất rồi làm lại chứ. Ok, nếu em wa em chạy lên fòng chiếu tìm anh luôn hehe. Em h chuộng Fshare lắm vì....có anh Danh :)). H ở nhà kéo film cũng ok, hôm wa bên Viettel xuống chung cư chuyển đổi sở hữu từ EVN wa Viettel, em hỏi luôn có gói cáp quang mà giá có 350k (12M). Cuối tháng này em đổi luôn kéo fim ở nhà cho khỏe, ra wán net cũng làm biếng wá:|
Ác, chuyển qua Torrent chơi ah!!!

loiruot

Well-Known Member

Ác, chuyển qua Torrent chơi ah!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

grassco

Active Member

Đâu anh, nhỏ h k bík téo torrent là gì luôn mà :)). Vẫn cứ Fshare với 4share như anh là chắc cú nhất, tại Viettel nó kmãi, thấy gói cước ngon mà giá rẻ wá nên nâng cấp chứ gì đâu anh. Gói 5M có 210k, em hỏi gói cao hơn nó nói chơi luôn cáp quang đi 12M mà có 350k nên tháng sau em nâng cấp luôn. Tại ở chung cư HAGL này lúc trc EVN độc quyền, mà giờ 2 thằng sát nhập nên đc của ông Viettel này nữa :|

loiruot

Well-Known Member

Torrent nuôi acc nó vãi quá, bị ban nick nên mới chuyển qua fshare í, chú có Losssless nhiều hông anh mang HDD qua!!!

grassco

Active Member

Torrent nuôi acc nó vãi quá, bị ban nick nên mới chuyển qua fshare í, chú có Losssless nhiều hông anh mang HDD qua!!!
Rồi, nhầm hàng, em có ít lắm. Đc 12 phần nhạc không lời của film TQ, với mấy fần nhạc thính phòng thôi, với mấy bài tiêu trong Hồng Long Mộng, tại em ít nghe nhạc :D

grassco

Active Member

@@Nhiều bác kêu share mà theo em biết toàn đâu ở trong Nam or ngoài Bắc chứ chả ở Quy Nhơn gì cả, bó tay

binhdinh1969

@@Nhiều bác kêu share mà theo em biết toàn đâu ở trong Nam or ngoài Bắc chứ chả ở Quy Nhơn gì cả, bó tay

Free là hot rùi, hên xui mà được thì hên nhiều hơn xui còn không được thì xui nhiều hơn hên. hahahahahahahaha (tớ cũng có share upload nữa nè)

loiruot

Well-Known Member

Tốt nhất là gặp tại Felling chém gió, phan bão rồi tặng acc cũng chưa muộn he.!!!

tieuthieugia

Well-Known Member

đừng share choanh nhé, tháng sau anh mới về :D

Bên trên