Shock thật sự-Em gái leo rào trượt chân rào đâm xuyên lồng bàn

residentevil

Well-Known Member
Sorry trước các bác BQT đây không phải tôi post hình bậy bạ mà tình cờ lướt web thấy shock quá nên post để anh chị em cảnh giác ... ~:>
Có tất cả 4 hình, nếu hình chưa ra đủ thì các bác bấm F5 nhé
Đây là hiện trường :

Còn đây là lúc nạn nhân đã được nhập viện, sống chết chưa rõ :

:eek::eek::eek:

Hết đỡ luôn, không biết em này leo rào để làm gì, ăn trộm chăng ???

Ðề: Shock thật sự-Em gái leo rào trượt chân rào đâm xuyên lồng bàn

tem.
vãi tè. cưa luôn hàng rào mang vào bện viện

duongbaba

Active Member

Chụp hình gì phô quá. Thấy hết mấy chỗ đáng lý ra... thấy rõ hơn nữa.

dungcj

Lúc cưa rào chắc đau lắm đây! vụ này thấy sớm chắc ko sao vì ko vào chỗ hiểm, tí chút nữa là toi chỗ kia òi!

residentevil

Well-Known Member

Lúc cưa rào chắc đau lắm đây! vụ này thấy sớm chắc ko sao vì ko vào chỗ hiểm, tí chút nữa là toi chỗ kia òi!
Bác nói đúng, lệch sang trái 1 chút không biết cảm giác sao nhỉ ?

Công nghệ photoshop thôi mà :))

sukanice

Member

Chắc là em này lúc nhảy xuống nhưng nhảy không dứt khoát thế là......phập.

Công nhận cũng....tròn và đầy đặn phết các bác nhẩy ;)

Stormland

Chắc là còn sống, cây sắt chỉ xuyên qua phần mông thôi mà, mà mông thì chỉ toàn thịt, chết sao đc :))

cái lúc chờ ng đến cứu thì ng em ý treo lơ lửng mà ko toác mông ra nhỉ? Mông khoẻ gớm ;))

Thế Anh

Em na`y ko phai la` con ga'i nu~a ro^`i

Daotiq

Hix, em vốn hay duyệt diễn đàn mình nhưng chưa reg nick vì ngại nhiều thứ.~X( Hôm nay xem xong cái hình này thì shock quá nên reg nick tí.

Thật sự là quá shock x_x nhưng đúng là photoshop thật! (nhờ nghĩ nó là photoshop nên mới thấy bớt shock 3:-O )

Các bác xem hai tấm đầu tiên nhé, dưới cái hàng rào bức 2 có cỏ vàng cỏ xanh phủ lên còn bức 1 thì hàng rào đó không có cái cỏ vàng cỏ xanh. Nhưng thôi đó là chi tiết phụ, để vô chủ đề chính. :-"
Các bác chú ý hai tấm tiếp theo, các vết máu rất khớp nhau, cả mông hình như cũng đúng là mông... một người :mad:)
Nhưng nói ngắn gọn thôi, nếu hai tấm đó là sự thật thì quá là... vô nhân tính! Tấm thứ ba chụp từ phải qua chú ý cái cổng sắt, nó hình... tròn còn tấm thứ tư nó hình... vuông ^:)^

Lạy trời cho suy luận của em đúng [-O< Nếu không thì xyzabcd không tả được X_X

Các bác vào đây ném đá đập đinh cái hình này đi, hix hix tối nay mà không ngủ được là em... :-L

manhthang

Huyền Thoại

Chả hiểu bạn nhìn thế nào mà ra photoshop. Cái này là thật đấy, đêm nay bạn mất ngủ chắc rồi.

nham18

Member

Đây là hình thật, các bạn thẩm định hình ảnh kiểu này thì làm sao phân biệt được chất lượng đẹp xấu phần cứng cũng như phần mềm của chuẩn HD 8-|

HEEL

.
3. Nhìn kỹ quá, con bồ mình nó để ý nữa thì toi nên thôi. :D

=))=))=))

Sợ nhất là lừa lúc mình ngủ, vợ xẻo 1 phát ném xuống ao hoặc cho vào toilet giật nước.... thế là muốn nối lại cũng chịu.

=))=))=))

beegees

Well-Known Member

=))=))=))

Sợ nhất là lừa lúc mình ngủ, vợ xẻo 1 phát ném xuống ao hoặc cho vào toilet giật nước.... thế là muốn nối lại cũng chịu.

=))=))=))

Thì làm thái giám luôn có mần sao đâu!!!!!

HHN

Active Member

Sao không nhấc người ra thôi nhỉ ??? cưa cả cái rào sắt làm gì cho mắc công nhỉ ?????

residentevil

Well-Known Member

Trời, nhấc ra nhỡ đụng chạm nọ kia thì chết, cũng giống như bị tai nạn người ta thường dùng kéo cắt quần áo ra để khám thương chứ có ai cởi quần áo ra mới khám đâu, có lẽ trường hợp này phải phẫu thuật tách bỏ thôi chứ cũng không rút được .Thử tưởng tượng cảnh mắm môi mắm lợi rút phụt 1 phát từ cặp mông tròn trịa kia ra xem nhỉ .Eo ...

ABC

Trời, nhấc ra nhỡ đụng chạm nọ kia thì chết, cũng giống như bị tai nạn người ta thường dùng kéo cắt quần áo ra để khám thương chứ có ai cởi quần áo ra mới khám đâu, có lẽ trường hợp này phải phẫu thuật tách bỏ thôi chứ cũng không rút được .Thử tưởng tượng cảnh mắm môi mắm lợi rút phụt 1 phát từ cặp mông tròn trịa kia ra xem nhỉ .Eo ...

bác cứ khéo tưởng tưởng...nếu em là doctor thì em sẽ cho gây mê ...rồi cưa chỗ nhọn của cây sắt rồi rút ra từ từ...bên Mỹ cây sắt đâm ngang đầu chã lẽ chặt ....ah :-w:-w

nvmy

Well-Known Member

Đề nghị Ban quản trị mở thêm Box Người lớn 18+, có đủ các mục ăn chơi như 3X và các thể loại Gore, Shock... để anh em người lớn vào chơi cho giống Mốc. Chứ cứ thụt thò , bí quá.

Bên trên