SHOW ROOM KDAudio- HDVinhphuc

Ðề: Hình ảnh buổi off ra mắt KDAudio show room tại Vĩnh phúc

Chào Bạn!

Ở Thành phố Vĩnh yên!

Hotline: 0975875668 (Binh Mr.)

Bạn trở về đầu Topic trong thư mời có địa chỉ và lịch trình cụ thể đấy!

Hà tây với Vinh phúc là hàng xóm cách nhau con sông Hồng thôi mà, mời bạn qua bên mình giao lưu

anhtuan3a

Member
Ðề: Hình ảnh buổi off ra mắt KDAudio show room tại Vĩnh phúc

HD

Chỉnh sửa lần cuối:
NƠI THÔNG TIN SẢN PHẨM DỊCH VỤ CỦA SHOWROOM _KDAUDIO

Chào các bác!

Em lập ra Topic này để dành riêng cho Showroom KDAudio thông tin các sự kiện của KDAudio trên box của HDVP để anh em tiện cập nhật;

Mong các bác ủng hộ nhiệt tình cho KDAudio phát triển lớn mạnh.

Ðề: NƠI THÔNG TIN SẢN PHẨM DỊCH VỤ CỦA SHOWROOM _KDAUDIO

THÔNG TIN SẢN PHẨM DỊCH VỤ:

KDaudio chuyên cung cấp các thiết bị xem phim HD và hệ thông âm thanh rạp hát gia đình cao cấp, hệ thống âm thanh phòng hát Karaoke chuyên nghiệp.

Mời các bác tham khảo tại đường link:
Thiết bị HD: THIẾT BỊ PHIM HD - HD
Thiết bị Karaoke: KARAOKE - HD

THÔNG BÁO HÀNG MỚI VỀ:

Em mới có cặp dây loa mới về hàng Made in USA (hàng xách tay xịn từ Mỹ về)

Các bác xem và cho ý kiến , bác nào có nhu cầu thử qua em lấy về thử miễn phí nhé.

Thông tin sản phẩm hot
Dây Loa McInstosh Made in USA (1 cặp độ dài: - 2,5M)
với chất âm ấm áp nhưng vô cùng chi tiết và sạch sẽ trong từng nốt nhạc được thể hiện trên cả 3 dải,một cặp dây rất đáng chơi đã được những anh em đam mê âm nhạc vô cùng yêu thích.Một sản phẩm Danh bất hư truyền (Thương hiệu nổi tiếng của Mỹ) Hàng xách tay Mỹ với 8 đầu Jack bắp chuối được mạ vàng 24k độ dài 2,5m cho âm thanh đều 3 dải,âm hình rộng mở....v.v

Chỉnh sửa lần cuối:

KỸ THUẬT MỚI/ THÔNG TIN TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM KẾT QUẢ PHỐI GHÉP:

Mời các bác có cái gì hay thì up vô đây nhé

CHIA XẺ CD HAY / HÀNG ĐỘC:

Mời các bác nào có đĩa thuốc hay hàng độc nào mời up vô đây để anh em đến burr gấp

-----------------------------
Em mới mượn được của bác Hoàng Anh cái CD của Toàn Nguyễn hát Nhạc Trịnh tự tỉa Ghi ta khá hay!!

Bác nào chưa có thì qua em nghe thử nhé ( em đang giữ để nghe vẫn chưa kịp rip)

vutronghuyen

Active Member

THÔNG BÁO HÀNG MỚI VỀ:

Các bác xem và cho ý kiến , bác nào có nhu cầu thử qua em lấy về thử miễn phí nhé.

Thông tin sản phẩm hot
với chất âm ấm áp nhưng vô cùng chi tiết và sạch sẽ trong từng nốt nhạc được thể hiện trên cả 3 dải,một cặp dây rất đáng chơi đã được những anh em đam mê âm nhạc vô cùng yêu thích.Một sản phẩm Danh bất hư truyền (Thương hiệu nổi tiếng của Mỹ) Hàng xách tay Mỹ với 8 đầu Jack bắp chuối được mạ vàng 24k độ dài 2,5m cho âm thanh đều 3 dải,âm hình rộng mở....v.v

Không thấy rổ rá ở đâu nhỉ ?

Không thấy rổ rá ở đâu nhỉ ?

Oạch! Chào bác Huyên!

Em ngại ghi giá lên đây vì sợ vi phạm nội quy của HDVN với lại hơi ngại và cũng muốn các bác ghé thăm web hdvinhphuc.vn bên em nữa...

Em đang ghép cặp dây loa McInstosh Made in USA này với bộ DCD & PAM 1510AE + Loa AE Neo 3 + dây AV Oftofon Made in Danmak nghe đĩa Nill dây đàn như muốn đứt bắn vào mặt mình, phê lòi tai bác ạ......!

Bác vào link này tham khảo giá rổ nhé: Dây Loa McInstosh Made in USA ( 1 Cặp) - HD

Cảm ơn bác đã quan tâm!

tuanphuong1826

Active Member

Bác Bình mới design lại trang WEB nhìn khá ấn tượng đấy!!!=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Bác Bình mới design lại trang WEB nhìn khá ấn tượng đấy!!!=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Dear Tuấn phuong

Giao diện mới này từ trước hôm khai chương mà!

Nhưng phần forum họ vẫn chưa làm xong và đúng ý tưởng của anh.

Dạo này vẫn bận quá nên chưa làm được nhiều....Mỗi hôm tranh thủ vào up được ít hàng lên thôi.....

Web hdvinhphuc.vn nó như đứa con tinh thần của anh ý......sẽ phải hoàn thiện dần dần....

tuanphuong1826

Active Member

Dear Tuấn phuong

Giao diện mới này từ trước hôm khai chương mà!

Nhưng phần forum họ vẫn chưa làm xong và đúng ý tưởng của anh.

Dạo này vẫn bận quá nên chưa làm được nhiều....Mỗi hôm tranh thủ vào up được ít hàng lên thôi.....

Web hdvinhphuc.vn nó như đứa con tinh thần của anh ý......sẽ phải hoàn thiện dần dần....

em nhìn thấy nó khác khác, nhưng mà đẹp đây anh ạ. Đứa con tinh thần thì bác phải từ từ hoàn thiện thì mới thành công được.
Vẫ hơi ít hình ảnh mặt hang anh ạ. bác nên show cả hình sản phẩm mình chưa có, nhưng nếu có khách gọi thì vẫn có OK. vào xem hàng trên web nó có nhiều lựa chọn cũng thích...
Chúc bác sớm hoàn thiện forum để anh em vào "chém" cho vui, trao đổi ít kinh nghiệm HD. Trang WEB của bác phát triển được thì cần phải có nhiều member mới PA tốt được.
Có khi lúc đó còn nổi ngang HDvietnam cũng nên...=D>;););)=D>=D>=D>

Đồng chí Phương! mấy ngày nghỉ có về quê không vậy?

Anh bị đâu đầu ,sốt cao,đạu bụng nằm bẹp giường 3 hôm đến hôm nay mói ngóc đầu lên được vào 4rum chém tý cho tỉnh táo.

Kỳ nghỉ này mà hội nhà ta không off được tý cũng buồn quá!!!!!

tuanphuong1826

Active Member

Đồng chí Phương! mấy ngày nghỉ có về quê không vậy?

Anh bị đâu đầu ,sốt cao,đạu bụng nằm bẹp giường 3 hôm đến hôm nay mói ngóc đầu lên được vào 4rum chém tý cho tỉnh táo.

Kỳ nghỉ này mà hội nhà ta không off được tý cũng buồn quá!!!!!
Bác trưởng bản ốm mà anh em không hay biết gì cả.
Em nghỉ mấy ngày nên cho mẹ con Gấu nhà em về bên ngoại ở Bắc Ninh chơi.
Bac xem đạo diễn buổi off cho anh em đê. Cũng lâu lâu ko off.
Alo phát em lên ngay. Muốn lấy của bác ít đồ nhưng dạo này đói quá nên đành từ từ vậy.
Show room dạo này nhiều khách chứ bác. Có gì PM cho em nhé.

Bác trưởng bản ốm mà anh em không hay biết gì cả.
Em nghỉ mấy ngày nên cho mẹ con Gấu nhà em về bên ngoại ở Bắc Ninh chơi.
Bac xem đạo diễn buổi off cho anh em đê. Cũng lâu lâu ko off.
Alo phát em lên ngay. Muốn lấy của bác ít đồ nhưng dạo này đói quá nên đành từ từ vậy.
Show room dạo này nhiều khách chứ bác. Có gì PM cho em nhé.

Anh em dạo này có vẻ cũng bận hết cả, người thì làm nhà, người thì bận kinh doanh,cũng phải thông cảm

Thôi để cuối tháng này anh khởi động ọp, ẹp phát nhẩy!

Cảm ơn em đã hỏi thăm! Hiện cửa hàng bán Karaoke đang chạy hơn đồ 5.1 em à..Anh có hai bộ 1312XP thì vừa bán 1 bộ rồi còn bộ nữa vẫn phần chú lên cưới nốt để đặt lô mới về...

0986686958

Active Member

Anh em dạo này có vẻ cũng bận hết cả, người thì làm nhà, người thì bận kinh doanh,cũng phải thông cảm

Thôi để cuối tháng này anh khởi động ọp, ẹp phát nhẩy!

Cảm ơn em đã hỏi thăm! Hiện cửa hàng bán Karaoke đang chạy hơn đồ 5.1 em à..Anh có hai bộ 1312XP thì vừa bán 1 bộ rồi còn bộ nữa vẫn phần chú lên cưới nốt để đặt lô mới về...

Bác Bình kêu gọi anh em chiều tối thứ 6 tuần này xuống giao lưu với tuanphuong nhẩy?

tuanphuong1826

Active Member

Bác Bình kêu gọi anh em chiều tối thứ 6 tuần này xuống giao lưu với tuanphuong nhẩy?

Các bác đi thì Alo cho em phát nhé, để em còn chuẩn bị đón tiếp các bác cho chu đáo.:D:D:-c:-c:-c

P/M: 0986686958 đạo diễn hộ tui nhé, xuống bạn thưởng cho Con Vịt... :)):)):))

THÔNG BÁO HÀNG MỚI VỀ:

Thông tin sản phẩm hot

Thông tin nóng sốt

Thể theo góp ý của các anh em HDVP ,thực tế nhu cầu thị trường tại Vĩnh Phúc và cũng là kế hoạch dài hạn của KDAudio.

Sắp tới KDAudio sẽ cho về một lô hàng Second hand chất lượng cao đẹp long lanh nhập trực tiếp từ Nhật về giá vô cùng cạnh tranh để phục vụ đa dạng khách hàng.

* Các dòng loa nổi tiếng như sau: JBL, Infinity, KLH,Yamaha,Boston ,Advent,Klipsch,DCM...
* Amly 2ch: Amply Pioneer,Amply Luxman,Amply Harman Kardon
* Vintage Reciever : Sansui ( dòng amly có cả sóng AM &FM)

Dự kiến ngoài ngày 20 hàng sẽ về đến Vĩnh Phúc ( hôm đó anh em phải off phát để chào hàng mới)

0986686958

Active Member

Thông tin nóng sốt

Thể theo góp ý của các anh em HDVP ,thực tế nhu cầu thị trường tại Vĩnh Phúc và cũng là kế hoạch dài hạn của KDAudio.

Sắp tới KDAudio sẽ cho về một lô hàng Second hand chất lượng cao đẹp long lanh nhập trực tiếp từ Nhật về giá vô cùng cạnh tranh để phục vụ đa dạng khách hàng.

* Các dòng loa nổi tiếng như sau: JBL, Infinity, KLH,Yamaha,Boston ,Advent,Klipsch,DCM...

Dự kiến ngoài ngày 20 hàng sẽ về đến Vĩnh Phúc ( hôm đó anh em phải off phát để chào hàng mới)

Hay quá anh ơi, em ủng hộ đầu tiên:D

Thông tin nóng sốt

Dự kiến ngoài ngày 20 hàng sẽ về đến Vĩnh Phúc ( hôm đó anh em phải off phát để chào hàng mới)[/QUOTE

Hàng Bãi đã về đến KDAudio mà bận quá không show được cho các anh em bận không đến trực tiếp được...
Anh em nào gần chưa đến thì CN qua em nhé.
Một số Amply cổ đã up lên HD

Bên trên