Sinh nhật lần I của HD Biên Hòa – Sinh nhật của niềm đam mê

tuanaiai

Active Member
Như đã dự kiến, buổi sinh nhật lần thứ Nhất của câu lạc bộ HD Biên Hòa (Biên Hòa High Definition Club) đã diễn ra thành công trong không khí ấm cúng, vui vẻ và có phần “sa đọa” của anh em nội bộ cũng như các thành viên đến từ mọi miền, đặc biệt là sự xuất hiện của các MOD trong khu vực lân cận và một số “mạnh thường quân” khác.

Trước hết, thay mặt câu lạc bộ HDBH xin gửi lời cám ơn chân thành đến tất cả các anh em đã sắp xếp thời gian đến tham dự cũng như các thành viên không có điều kiện tham dự nhưng vẫn quan tâm theo dõi sự kiện đặc biệt diễn ra vào ngày mồng 3 tháng 9 năm 2011 này.

Sau đây, xin gửi đến các bạn tóm tắt lịch sử ra đời, quá trình phát triển đầy rực rỡ và những hình ảnh đã tổng hợp được trong buổi sinh nhật HDBH lần thứ I.

Các bạn thân mến:

HDBH CLUB đã được thành lập vào lúc 16:00 pm, ngày 04 tháng 09 năm 2010.

Trải qua nhiều bước thăng trầm, cùng những nổ lực không biết mệt mỏi của các anh em, tới hôm nay hội đã chính thức tròn 1 tuổi – một con số rất khiêm tốn nhưng đầy tự hào.

Cùng với sự gia nhập liên tục của các thành viên, chưa từng biết mặt nhau nhưng nhanh chóng trở thành những người bạn tri kỷ có chung niềm đam mê, đã giúp HDBH ngày càng tăng quân số. Sau 1 năm thành lập, nay hội đã có hơn 90 thành viên, trong đó có nhiều thành viên tham gia rất tích cực.

Sứ mệnh của hội là gì ?

Cố gắng quản lý nguồn phim tốt hơn, mua thêm ổ cứng để lưu trữ, làm từ thiện, tạo sân chơi giao lưu gặp gỡ lành mạnh, chia sẽ thông tin, phim ảnh, nhạc chất lượng cao, kinh nghiệm hữu ích cho nhau. Đó mới gọi là một sân chơi hữu ích và dĩ nhiên mỗi thành viên của hội luôn luôn nhiệt tình, hân hoan chào đón những người mới tham gia.

Triết lý của hội là gì?

‘Sáng ăn bánh mì, cơm trưa văn phòng, chiều về chiến phim Hét Đê và Audio phi cà lê cà lết’ - by hoangtq.

Đội ngũ của hội gồm những ai ?

Là những thành viên đầy tâm huyết, các bạn có thể gọi cho chúng tôi theo danh sách tại đây . Chúng tôi luôn sẵn sàng nhiệt tình chia sẻ những thông tin hữu ích cho tất cả mọi người, nhằm tạo ra một sân chơi lành mạnh không những là của hội mà là của bất kỳ ai có chung niềm đam mê và sở thích.

Toàn bộ thành viên hội có mặt​

Buổi lễ sinh nhật lần I đã qua, tổ chức thành công tốt đẹp và BTC cũng rất mong nhận được các ý kiến từ các thành viên, nhằm không ngừng cải tiến về sự quản lý thông tin một cách hữu ích, đem lại nguồn phim dồi dào hơn, thu hút thêm nhiều thành viên mới tham gia các sự kiện tương tự của hội.

Kính chúc các thành viên, ban điều hành HDVN, quý khách, nhà tài trợ gặp hái nhiều thành công và liên tục phát triển vững mạnh, trong cuộc sống luôn dồi dào sức khỏe, niềm vui và hạnh phúc.

Nâng ly chúc mừng và tranh thủ… xỉa răng

Chương trình hát mộc cùng nhạc công Guitar​

TOÀN BỘ HÌNH ẢNH BUỔI TIỆC SINH NHẬT LẦN I

http://www.hdvietnam.com/diendan/13...-ngay-sinh-nhat-hd-bien-hoa-04-09-2011-a.html

Thay mặt BTC, xin gửi lời cám ơn chân thành đến:
- Gia đình bác optoma-hd.
- Bác van_loc, hoangtq, lenamtrung,daiyou,dogiabao,khoi@,trieuson….
- Shop Trương Nghĩa, Tầm Nhìn Số, Chip HDVN, Symphony HDVN News, All MOD khu vực lân cận, cùng toàn thể anh em HDVN….
Đã hỗ trợ cho buổi sinh nhật chúng tôi được tổ chức thành công tốt đẹp.

BTC Chào thân ái,
tuanaiai

Chỉnh sửa lần cuối:

VAN_LOC

Well-Known Member
Ðề: Sinh nhật lần I của HD Biên Hòa – Sinh nhật của niềm đam mê

Bác này cứ đổi Nick mình hoài . VAN_LOC .

VAN_LOC

Well-Known Member

Mã số trúng giải Đặc Biệt 00018 .

Nhưng bác nhường lại giải này ......vì ...........Nên bốc thăm lại .
Mã số trúng giãi 00009 .

Và Mod đã công bố .

Người trúng thưởng : VAN_LOC (khách mời VIP, trúng giải VIP)
Chân thành cám ơn tất cả Anh Em Hội HDBH .
@Anh em sau này ủng hộ CH mình , giá tốt nhất , hổ trợ vận chuyển , kỹ thuật từ A=> Z .

optoma-hd

Mã số trúng giải Đặc Biệt 00018 .

Nhưng bác nhường lại giải này ......vì ...........Nên bốc thăm lại .
Mã số trúng giãi 00009 .

Và Mod đã công bố .

Người trúng thưởng : VAN_LOC (khách mời VIP, trúng giải VIP)
Chân thành cám ơn tất cả Anh Em Hội HDBH .
@Anh em sau này ủng hộ CH mình , giá tốt nhất , hổ trợ vận chuyển , kỹ thuật từ A=> Z .

Bắt được bác VAN_LOC spam quảng cáo trong topic này.Thay mặt MOD em đề nghị bác VAN_LOC ....ưu tiên cho em 1 xuất giá tốt nh....â..ất.Hehe lại spam, MOD thấy bài kh phù hợp thì xóa nhé.

VAN_LOC

Well-Known Member

Mình PA cho CH mình mà . Đâu dám Spam bậy đâu nhé .

nghia303

Well-Known Member

CHÚC MỪNG SINH NHẬT HD BIÊN HÒA VÌ MÌNH BẬN VIỆC NÊN KHÔNG THAM DỰ ĐƯỢC MONG RẰNG AE THÔNG CẢM CHO MÌNH NHE .@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

tuanaiai

Active Member

CHÚC MỪNG SINH NHẬT HD BIÊN HÒA VÌ MÌNH BẬN VIỆC NÊN KHÔNG THAM DỰ ĐƯỢC MONG RẰNG AE THÔNG CẢM CHO MÌNH NHE .@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Hôm bữa hội có 1 món quà nho nhỏ tặng anh, những lu bu quên gửi về. Và giờ đang trên đường bay, đó là tình cảm anh em HDBH CLUB thân tặng. Cám ơn anh.

tonythai

Member

Happy birthday to HD Bien Hoa club.
Xem hình trông vui quá.

Bên trên