Smart Karaoke Player cho PC - phần mềm hát Karaoke đơn giản và chất lượng

Bác chủ ơi, win 7 64bit mình dùng nếu chọn bài từ ổ cứng thì load rất nhanh, còn chọn bài từ phần youtube thì phải đợi 2,3 phút nó với load dc.
Mạng của mình chạy trên trình duyệt thì load youtube rất nhanh.
Mình cài trên win 8 64bit thì ko bị.
Cài lại trên win 7 64bit thì vẫn bị như vậy.

Bạn ktra lại xem có vấn đề gì ko.

skplayer

Well-Known Member
Bác chủ ơi, win 7 64bit mình dùng nếu chọn bài từ ổ cứng thì load rất nhanh, còn chọn bài từ phần youtube thì phải đợi 2,3 phút nó với load dc.
Mạng của mình chạy trên trình duyệt thì load youtube rất nhanh.
Mình cài trên win 8 64bit thì ko bị.
Cài lại trên win 7 64bit thì vẫn bị như vậy.

Bạn ktra lại xem có vấn đề gì ko.

Mình test thì thấy vẫn bình thường, next bài YouTube chỉ mất khoảng 2 giây.

cutamthat

Active Member
Của mình tạo thumblai chỉ được hơn 4500 bài là báo lỗi. Thử xóa file thumblail đi làm lại cũng vẫn bị. Đó có phải lỗi chung ko ad ơi

vanphuc74

Active Member
Sao phần tự động cân bằng âm lượng của mình chỉ phân tích bài hát được 23 bài trong khi thư mục báo 987 bài hát hả Bác Skplayer

vanphuc74

Active Member
đã được kích hoạt vĩnh viễn bản 1.25 chạy offline rất ổn định, có ý kiến với Bác Hưng là
- nên để 02 màn hình chạy song song như bản 1.17 thì chọn bài tiện hơn ở màn hình chính chứ chỉ chọn trên iphone trên bản 1.25 này thì lại thấy thiếu....
- chức năng tự cân chỉnh volume và phát Wifi hospot trên bản 1.25 ko còn nữa......vậy là bỏ hả Bác? ( vì nhiều bài hát nhạc to nhỏ khác nhau nên tính năng này rất cần )
Mong Bác nâng cấp và tiếp tục phát triển App.....ủng hộ Bác

Chỉnh sửa lần cuối:

vanphuc74

Active Member
khi phát nhạc trên youtube bị mất hình ( nhạc vẫn phát ) quay về nhạc phát trên ổ cứng và trở lại youtube thì mới có hình ......Bác Hưng thêm mục danh sách bài hát đã chọn khi phát trên yuotube nữa nhé

Bên trên