Số Hóa bảo trợ thông tin cho Triển lãm Nghe nhìn VN 2009

HDSaiGon

Super Moderators
Vietnam Hiend Show 2009 diễn ra trong tháng 9, sẽ là nơi quy tụ của các hãng âm thanh nổi tiếng thế giới.

Triển lãm Nghe nhìn Việt Nam 2009 (Vietnam Hiend Show 2009) sẽ diễn ra từ ngày 25 đến 27/9 tại Khách sạn Continental (TP HCM). Tham dự triển lãm sẽ có các hãng âm thanh nổi tiếng từ khắp thế giới, như Magico, Avalon, Klipsch (Mỹ) hay PSB (Canada) cũng như gặp lại những tên tuổi quen thuộc: JBL, Lansche Audio và Dynaudio.

Khác với Hi-End Show năm ngoái, năm nay sẽ có khu hometheater gồm 13 phòng để dành riêng trình diễn âm thanh đẳng cấp.

Số Hóa sẽ tham gia triển lãm này với tư cách nhà bảo trợ thông tin.

Linh Chi(số hóa)<----Nguồn

Em chỉ quan tâm tới thông tin cái triển lãm nghe nhìn thôi nhé, còn bác số hóa có bảo trợ hay là bảo ban giề em k biết..........

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Số Hóa bảo trợ thông tin cho Triển lãm Nghe nhìn VN 2009

có đăng ký gian hàng chưa nhỉ... em đăng ký 1 chổ

luciano

Active Member

bó tay!!!!!!!!!!!!!!bác đăng ký chỗ gian hàng spamer để truyền nghề à >??? :))

svngheo

cái này có mở của cho mọi người tham quan ko? hay chỉ có VIP mới vào dc mấy bác???

luciano

Active Member

hinh như là phải mua vé, năm ngoái em đi, mua 50.000d/ ve nhưng được tặng 2 đĩa CD tham chiếu, chủ yếu dàn hay mới thấy được chứ dàn cỏ chả thấy gì!!

Được cái vào nghe đĩa than hay lắm, hay đến nỗi giờ em vẫn còn mê mẩn

svngheo

hinh như là phải mua vé, năm ngoái em đi, mua 50.000d/ ve nhưng được tặng 2 đĩa CD tham chiếu, chủ yếu dàn hay mới thấy được chứ dàn cỏ chả thấy gì!!

Được cái vào nghe đĩa than hay lắm, hay đến nỗi giờ em vẫn còn mê mẩn

ừh, cốt vào đó để nghiệm thử công nghệ âm thanh phát triển tới đâu!
50000D mà sướng tai, đã mắt thì chẳng bỏ bàng gi!

nham18

Member

Vụ này hay quá, em là em mê âm thanh nhất :x Mà có PG ko mấy bác, ko có em ko đi đâu L-)

luciano

Active Member

đi nghe hay là đi ngắm!!! chít cũng không bỏ cái tật à???

êh, con x10 đó xem 3D được đó nhá^^ , po*n mà xem là hết biết!!

Back to topic, hy vọng năm nay sẽ hay hơn năm trước vì sẽ có nhiều hãng vào để tham gia quảng bá!! em còn nhớ cái loa TOTEM của Canada nhỏ xíu mà hót đỉnh đạc lắm, nhìn giản dị mà cất giọng tuyệt ghê, nhìn lại giá muốn bổ ngửa, hơn 3000$. Đó là chưa kể đồ chơi phải tương xứng thì mới hót hay được như vậy.!! chủ yếu đi để mở rộng tầm mắt thui.

Bên trên