So sánh cấu hình Tab S 8.4", iPad Mini Retina và LG G Pad 8.3"

fankiemhiep

Ðề: So sánh cấu hình Tab S 8.4", iPad Mini Retina và LG G Pad 8.3"

Với máy tính bảng thì mình chưa bao giờ quan tâm đến cầu hình,nền tảng phần mềm với trải ngiệm là quan trọng nhất,cầm ipad mới thấy tại sao nó koo có đối thủ

Với máy tính bảng thì mình chưa bao giờ quan tâm đến cầu hình,nền tảng phần mềm với trải ngiệm là quan trọng nhất,cầm ipad mới thấy tại sao nó koo có đối thủ

Có thể bạn chưa cầm qua những con table cao cấp, những con cao cấp được NSX chú trọng nhiều không như các table giá rẻ còn iPad chỉ có 1 phân khúc nên nó đươc chú trọng đầu tư nhiều nhất, nhưng ý của bạn cũng đúng một phần phần mềm và trải nghiệm trên Android dành cho table chưa hoàn hảo...

See

Member
Re: Ðề: So sánh cấu hình Tab S 8.4", iPad Mini Retina và LG G Pad 8.3"

Không quan tâm đến cấu hình , nếu nó chạy không nổi thì sao bạn :eek:

See

Member
Re: Ðề: So sánh cấu hình Tab S 8.4", iPad Mini Retina và LG G Pad 8.3"

Chắc bạn đùa mình , cái nào mà không cần coi cấu hình ??? , không coi cấu hình thì người ta đưa ra so sanh với nhau làm gì cho mệt vậy @@.

huynhanh1

Well-Known Member

nếu mua bây giờ mua thì nên chọn tab s là nhất rùi vừa ngon bổ rẻ

anhtuanngoc

Well-Known Member

máy tính bảng nhưng giao diện cho điện thoại thông minh thì em cũng sài qua, như trên Sony Z Ultra, đúng là... cái thiết kế nhựa thì truyền thống của Samsung rồi, mong đợi một thiết kế bằng kim loại thì còn quá xa vời =))
Con Z Ultra là thiết bị lai có phải máy tính bảng đâu bác

sbtsbt

Member

con kia thì mình ko thích rồi chứ so 2 em Tab S 8.4" với iPad Mini Retina thì tab s ăn đứt cái màn hình rồi, nhìn rõ sáng hơn ipad

crokoc

Member

TAB có màn hình Super Amoled đầu tiên trên thế giới với độ phân giải 2K nên tất nhiên là ngon hơn 2 em kia rồi

ezzi

Member

LG thì chắc ko đọ với 2 em kia dc rồi. còn trong 2 em đó thì tab s có nhiều tính năng nổi trội hơn so với ipad do em ấy ra sau nên hoàn thiện hơn là điều bt

abacana

Member

trông cấu hình thì em nào cũng mạnh cả nhưng tính năng thì em tab s là đỉnh nhất

matmeo

Member

màn hình và độ mỏng của em tab s đánh bại 2 em kia là cái chắc rồi chưa cần nói đến vấn đề khác

tab s của samsung lần này nổi bật rõ rêt. từ thiết kế bên ngoài: mỏng nhẹ, màn hình rộng đến bên trong như camera 8. màn hình doi phan giải tới 2k. có lẽ từ những điểm này mà hơn hẳn 2 em kia

Chiip

Active Member

nhìn bảng thống kê cấu hình là thấy rõ, camera tab s là ngon nhất luôn kia

Chu Chu

Active Member

tab s dùng công nghệ super amoled nên tất nhiên là ngon nhất rồi

tab S vượt trội hơn 2 máy kia là nhờ cải tiến thêm nhiều tính năng mới như vân tay, máy mỏng và nhẹ, độ phân giải màn hình 2k, ...

Bunny Love

Member

tab S em này nhẹ nhất trong 3 em kia luôn, camera 8megar cũng là ngon nhất luôn kia

Cocorazi

Member

Nhìn qua thì mình thấy em Tab S có trọng lượng nhỏ nhất, máy mỏng hơn, cầm tay rất là tiện lợi gọn gàng, thích em này cuối tháng có lương là rinh luôn e này thui các bồ ạ

Pii Sociu

Member

Em Tab S là dòng máy mà samsung sử dụng công nghệ super amoled, một trong những công nghệ tiên tiến vượt bậc hơn vì màn hình của Super Amoled được đánh giá rất cao trong việc hỗ trợ việc cảm ứng nhạy hơn dựa vào cấu trúc lớp màn hình.

Camera của tab S lên tới 8 Megapixels trong khi Ipag mini 2 và G pag 8.3 thì chỉ có 5 Megapixels thôi, tha hồ mà chụp hình quay phim nha, đảm bảo màu sắc trung thực chưa từng thấy

Chiip

Active Member

Tab S với thiết kế Androi 4.4 tinh tế đẹp mắt, nhìn rất sang trọng lịch sự mấy bạn ạ, tớ là tớ không phải khen đâu nhưng mà nhìn thiết kế nhỏ gọn tinh tế của em tab S này là tớ mê luôn í

Bên trên