So Sánh TV LG 55UG870T VS TV 55UF860T !

bosefan

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: So Sánh TV LG 55UG870T VS TV 55UF860T !

vậy là hàng dỏm hay bị hư hay sao nà ngoisaohyvong ơi ?
Bosefan ơi xài 870T hay 860T nè ?

---------- Post added 25-12-2015 at 17:46 ----------

Vậy là hàng dỏm hay bị hư hay sao nà ngoisaohyvong ơi ?
Bosefan ơi xài 870T hay 860T nè ? Test có thấy ngày nào xử dụng Tivi chưa nà ?

Mình xai 870T, xem info rồi, hàng new từ kho ra, chưa xài h nào

tanvinh

Active Member
Ðề: So Sánh TV LG 55UG870T VS TV 55UF860T !

Vậy kêu bảo hành thử xem sao, xem xấu vậy lun hay sao nè ?

ngoisaohyvong

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: So Sánh TV LG 55UG870T VS TV 55UF860T !

Sao mình mua con 55UG từ bác mà có thấy xuất hóa đơn đâu :(, vừa mua 3 ngày

Mình xài 55UG này, xem 3D blueray bằng imax 3d hay HTPC thì 3D có hiện tượng nhòe và chói chói, làm sao chỉnh cho nó hết, xem 1080p 3D SBS thì khôngc ó hiện tượng hình ảnh bị chói nhưng không rõ cho lằm
Anh gửi em lại địa chỉ chính xác nhà ở đi Anh+ họ và tên + số điện thoại : Em xuất hóa đơn gửi phát nhanh lại cho ANh!!!!!

bosefan

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: So Sánh TV LG 55UG870T VS TV 55UF860T !

Anh gửi em lại địa chỉ chính xác nhà ở đi Anh+ họ và tên + số điện thoại : Em xuất hóa đơn gửi phát nhanh lại cho ANh!!!!!

Thứ 2 mình sẽ gửi, nhưng ngôisaohyvong cho mình hỏi, mình kiểm tra 3D bằng chức năng kiểm tra 3D trên tivi thì thấy hình 3D hơi bị nhòe, nó bị gì vậy?

Thấy bên LG thông báo mua tivi này tăng tivi 32in, bên bác sao tặng cái chảo thôi vậy?, hihi

ngoisaohyvong

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: So Sánh TV LG 55UG870T VS TV 55UF860T !

Thứ 2 mình sẽ gửi, nhưng ngôisaohyvong cho mình hỏi, mình kiểm tra 3D bằng chức năng kiểm tra 3D trên tivi thì thấy hình 3D hơi bị nhòe, nó bị gì vậy?

Thấy bên LG thông báo mua tivi này tăng tivi 32in, bên bác sao tặng cái chảo thôi vậy?, hihi

Phần 3D bị nhòe hình em không rõ nữa Anh !!! Để nhờ bên LG xuống kiểm tra ! Giá em bán em trừ cái Tivi 32 in ra luôn rồi đó :D

tanvinh

Active Member
Ðề: So Sánh TV LG 55UG870T VS TV 55UF860T !

Ý ngôi sao hi vọng là bán trừ ra hết tất cả khuyến mãi mới có giá đó đó nha nà ! Bên Điện Máy Gia Khang có bán trả góp ko nhỉ ? Tôi gần tết mới mua , còn có vài bạn bè nó đang gom ko đủ tiền muốn mua trả góp ! Nếu có thì giới thiệu giúp cho 2 bên thôi !

Bên trên