SOFT down phim HD đây ! mời AE tham khảo

langtu27

Well-Known Member
Ðề: SOFT down phim HD đây ! mời AE tham khảo

Mình dùng Utorren ,chưa bao giờ bị rớt mạng của Vietnnam Bitttorren chỉ có mạng nhà mình rớt thôi,mà cũng chả sao bạn có thể download bất cứ lúc nào cũng resume được hay sự cố chẳng ảnh hưởng gì.

Đã chơi Torrent thì việc bắt buộc để Seed thì mọi người kéo mới nhanh chớ ,torrent kéo 1 mình thì đến lúc nào đó mình cũng chết đuối vì ai cũng nghĩ như thế thì lấy phim đâu mà download.

Mình chưa kiểm tra và test thử phần mềm này song thấy ưu điểm không cần Seed thì ai cũng kết ,nhưng dung lượng download bị giới hạn đường truyền rõ rệt.

E cùng suy nghĩ với bác,torrent quan trọng và quý nhất những ng giữ seed.

spy_confidence

Thật tuyệt vời bạn ạ. Thấy bài hay vô mần thử tải phim này tốc độ nhanh chưa từng thấy, 549kb/s, thông thường mình nhanh lắm chí 300 mấy thôi =D>

vthanhnet

E cùng suy nghĩ với bác,torrent quan trọng và quý nhất những ng giữ seed.

Đồng tính. Không ai giữ seed thì tải biết khi nào mới xong. Người tải xong thì nên giữ seed trong 1 thời gian nhiều nhất có thể.

Chủ thớt thật hài hước chỉ có 361kb/s mà tốc độ khủng. Nếu tải 1 phim 1080p dài khoảng 120 min chắc đến tết mới xong mất.

Lâu lâu không đưa bài lên , hôm nay em vào bài này để anh em mới đọc ạ , chưa kịp thay hình vì bận quá mong anh em thông cảm , phần mềm này bây giờ đổi qua giao diện khác nhưng tổng thể thì vẫn vậy , chúc cả nhà vui vẻ năm mới Bính Thân an khang thịnh vượng .

hainam1982

Well-Known Member

em thì cứ phải trên 3mb/s thì mới kéo

Bên trên