SPAM - Buôn chuyện

jerrymouse

Active Member
Ðề: SPAM - Buôn chuyện

bác nào lắp Lam Sơn TV cho em hỏi sao nhà em không có kênh 65-VTC16 và thiếu kênh 27 Lam SƠn TV vậy các bác ( đã đăng ký gói LS4 )

Kênh 27 là kênh LamSonTV của Viễn thông Thanh Hóa toàn phát phim HD và các thông tin Quảng cáo về dịch vụ đan xen... đang hoàn thiện trước khi pulic vào gói. Bạn vui lòng nhé, đang làm thủ tục để các Cơ quan quản lý cho phép phát trong gói.

jerrymouse

Active Member

Newbie xin chào anh em HD Thanh Hóa, chúc ae HDTH & gia đình luôn mạnh khỏe, làm ăn phát tài - phát lộc.

Chào bạn Quảng Trị, xin được chúc mừng và rất vui được thường xuyên đón bạn đến và tham gia với box Thanh Hóa nhé!

Loa! Loa! Loa! Theo thông tin mới nhận được sáng nay, e Gió sau khi được vớt "xác" từ sông Mã lên đã hồi tỉnh lại. Tuy nhiên do bị "ngâm nước" quá lâu nên tối qua đã lăn ra ốm. Đến sang nay chỉ còn "phều phào" thông báo cho iem tình hình. Vậy thông báo thông tin này đến toàn thể anh em, bạn bè, thân bằng, cố hữu gần xa có bit e Gió đc bít.!
Tiết lộ thêm các bác thỏa thuận riêng của iem với cô Gió là e sẽ được 50% đồ đến thăm cô Gió của các bác đấy. Hehe! Các bác đừng nói với cô Gió nhé, chết em đấy.

anbinhdo

Well-Known Member
CUỘC THI bài viết hay: NHỮNG TÂM TƯ, SUY NGHĨ, Ý KIẾN XÂY DỰNG CỦA BẠN VỀ HỘI HD ĐÀ NẴNG & DIỄN ĐÀN HD

Chào tất cả các Bạn thành viên Hội HD Thanh Hóa.

Thay mặt Hội HD Đà Nẵng xin chúc các Bạn lời chúc sức khỏe và thành đạt.
Hiện nay Hội HD Đà Nẵng đang mở một cuộc thi về BÀI VIẾT HAY, rất mong muốn các Bạn trong Hội HD Thanh Hóa tham gia giao lưu để làm quen và học tập, mong các Bạn hưởng ứng để phong trào HD ngày một phát triển.
Mời các Bạn truy cập vào đây để tham dự và biết thêm chi tiết tại đây:

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=70518

Rất cảm ơn các Bạn khi tham gia.
Thay mặt Hội HD Đà Nẵng.

p/s Các Bác MOD thông cảm vì sẽ lấn đất ở các Hội HD khác và viết nhiều cùng nội dung nhé.Đang giao lưu NỐI VÒNG TAY LỚN

jerrymouse

Active Member
Ðề: CUỘC THI bài viết hay: NHỮNG TÂM TƯ, SUY NGHĨ, Ý KIẾN XÂY DỰNG CỦA BẠN VỀ HỘI HD ĐÀ NẴNG & DIỄN ĐÀN HD

Chào tất cả các Bạn thành viên Hội HD Thanh Hóa.

Thay mặt Hội HD Đà Nẵng xin chúc các Bạn lời chúc sức khỏe và thành đạt.
Hiện nay Hội HD Đà Nẵng đang mở một cuộc thi về BÀI VIẾT HAY, rất mong muốn các Bạn trong Hội HD Thanh Hóa tham gia giao lưu để làm quen và học tập, mong các Bạn hưởng ứng để phong trào HD ngày một phát triển.
Mời các Bạn truy cập vào đây để tham dự và biết thêm chi tiết tại đây:

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=70518

Rất cảm ơn các Bạn khi tham gia.
Thay mặt Hội HD Đà Nẵng.

p/s Các Bác MOD thông cảm vì sẽ lấn đất ở các Hội HD khác và viết nhiều cùng nội dung nhé.Đang giao lưu NỐI VÒNG TAY LỚN

Chúc HD Đà Nẵng phát triển và luôn ủng hộ sự nhiệt tình của bạn!
Tuy nhiên đến với HDThanhHoa bạn có thể viết bài trong một thread nào đó rồi tạo đường link mời tham gia thì hay hơn. Bạn tạo thread riêng thế này sẽ rất ít bài viết cho thread và làm loãng box Thanh Hóa đấy bạn ạ.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: CUỘC THI bài viết hay: NHỮNG TÂM TƯ, SUY NGHĨ, Ý KIẾN XÂY DỰNG CỦA BẠN VỀ HỘI HD ĐÀ NẴNG & DIỄN ĐÀN HD

Chúc HD Đà Nẵng phát triển và luôn ủng hộ sự nhiệt tình của bạn!
Tuy nhiên đến với HDThanhHoa bạn có thể viết bài trong một thread nào đó rồi tạo đường link mời tham gia thì hay hơn. Bạn tạo thread riêng thế này sẽ rất ít bài viết cho thread và làm loãng box Thanh Hóa đấy bạn ạ.

-----------------------------------
Mình vẫn biết điều đó, nhưng sợ các Bác viết bài nó sẽ trôi mất và không ai nhận nó nằm ở đâu , nếu những người mới đọc thì càng không biết. Vì đây là cuộc thi nên mình mới lập 1 Topic để anh em có thể nhận thấy. Mình cảm ơn Bạn đã nhắc nhưng mình cũng đã nghĩ tới chuyện ấy rồi, nhưng dù sao cũng là 1 Topic mang tính quần chúng rộng rãi nên phải dành riêng 1 chổ cho đúng nghĩa của nó để mọi người còn biết và đọc . Vì nếu có các Bạn nào đó Thi thì Họ có chổ post bài chứ nhỉ..... Rất cảm ơn Bạn ! Và cảm ơn các Bác đã cho em ở TRỌ trong những ngày qua ! và để tiện qua thăm các Bác ấy mà :x :x :x
TẤT CẢ HÃY NỐI MỘT VÒNG TAY LỚN
Bạn và Tôi, Tôi và Bạn và những người ở đây Chúng Ta có một niềm ao ước cho chính Bản Thân chúng ta và cho toàn Xã Hội.

Chỉnh sửa lần cuối:

jerrymouse

Active Member

-----------------------------------
Mình vẫn biết điều đó, nhưng sợ các Bác viết bài nó sẽ trôi mất và không ai nhận nó nằm ở đâu , nếu những người mới đọc thì càng không biết. Vì đây là cuộc thi nên mình mới lập 1 Topic để anh em có thể nhận thấy. Mình cảm ơn Bạn đã nhắc nhưng mình cũng đã nghĩ tới chuyện ấy rồi, nhưng dù sao cũng là 1 Topic mang tính quần chúng rộng rãi nên phải dành riêng 1 chổ cho đúng nghĩa của nó để mọi người còn biết và đọc . Vì nếu có các Bạn nào đó Thi thì Họ có chổ post bài chứ nhỉ..... Rất cảm ơn Bạn ! Và cảm ơn các Bác đã cho em ở TRỌ trong những ngày qua ! và để tiện qua thăm các Bác ấy mà :x :x :x
TẤT CẢ HÃY NỐI MỘT VÒNG TAY LỚN
Bạn và Tôi, Tôi và Bạn và những người ở đây Chúng Ta có một niềm ao ước cho chính Bản Thân chúng ta và cho toàn Xã Hội.
Cảm ơn bạn! Mình thấu hiểu việc đó. Không sao đâu, sắp tới thread này có thể đổi thành "HDthanhHoa nơi giao lưu với HD khắp mọi miền" lúc đó sẽ không còn là riêng của Thanh Hóa và Đà Nẵng nữa, thống nhất với Jerry vậy nhé.
P/s: Jerry đã từng sống 4 năm ở Đà Nẵng, hiện đang rất nhiều người quen trong đó. Hẹn sẽ gặp các bạn trên Sông Hàn!

anbinhdo

Well-Known Member

Cảm ơn bạn! Mình thấu hiểu việc đó. Không sao đâu, sắp tới thread này có thể đổi thành "HDthanhHoa nơi giao lưu với HD khắp mọi miền" lúc đó sẽ không còn là riêng của Thanh Hóa và Đà Nẵng nữa, thống nhất với Jerry vậy nhé.
P/s: Jerry đã từng sống 4 năm ở Đà Nẵng, hiện đang rất nhiều người quen trong đó. Hẹn sẽ gặp các bạn trên Sông Hàn!

------------------------------------
Rất cảm ơn Bác , mong rằng qua cuộc thi này Anh em trong Cộng Đồng Diễn Đàn HD chúng ta sẽ hiểu nhau nhiều hơn. Vì đấy chính là nội dung của Cuuoc thi.
Rất cảm ơn Bác đã ghé thăm Đà Nẵng, chúng em sẽ rất hận hạnh được đón tiếp Bác một ngày gần nhất...Em chỉ sợ Bác vào làm việc quên không gọi cho bọn em thôi...Hi hi .Khi nào Bác vào nhớ alo cho em nhé, Bác và em bí mật rồi sẽ bật mí cho nhau sau khi gặp nhé.
Chúc Bác và toàn thể anh em HD Thanh Hóa mạnh khỏe và thành đạt!
p/s : Và cho em gửi lời thăm sức khỏe đến toàn thể anh em trong TTVT của Bác! Có gì SMS cho em nhé.

vutrunghoa

Active Member
& 3D tại Hà Nội

BQT HDvietnam đang chuẩn bị tổ chức Triển lãm giới thiệu HD & 3D vào ngày 18/7/2010 tại Trung tâm triển lãm Vân Hồ - Hà Nội. Thông tin chi tiết tại đây.
Mời các anh em HDThanhHoa bàn bạc và lên kế hoạch tổ chức tham quan buổi triển lãm này nha. Đây là dịp tốt để giao lưu với anh em mọi miền đất nước, mong các bác ủng hộ nha. :D

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa
Ðề: [Thanh Hóa] Đăng ký tham quan Triển lãm giới thiệu HD & 3D tại Hà Nội

Bóc tem cái.Đăng kí một chân nhé.lại có dịp đc đi chơi rồi!!!

congiola

Đề nghị bác Hòa và bác Duy lần này đăng ký là phải có mặt nhé! Báo hại em lần trước bị phạt vạ vì bác Mouse và bác Hòa đăng ký mà ko thèm ra off chúc mừng SN HD.

Nhớ kéo cả đội quân ra nhé! Em chờ ở Hanoi >:D<

vutrunghoa

Active Member

:(( Chưa thấy bác nào đăng ký thêm. Bùn wá

Chào các Bác HD Thanh Hóa

Chào các Bác HD Thanh Hóa . các Bác cho E hỏi mua Mực khô ở TH chỗ nào chuẩ về giá cả và cân kéo nhỉ .

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa
Ðề: Chào các Bác HD Thanh Hóa

Ra chợ Điện Biên đường Phan Chu Trinh đó bác.gần KS Sao Mai và Quảng trường Lam Sơn

vutrunghoa

Active Member
Ðề: Chào các Bác HD Thanh Hóa

Chào các Bác HD Thanh Hóa . các Bác cho E hỏi mua Mực khô ở TH chỗ nào chuẩ về giá cả và cân kéo nhỉ .

Chẳng có chỗ nào chuẩn về giá và cân kéo cả. Ưng thì múc thôi, chuẩn nữa mấy bà bán đó ăn mực mà sống ah bác.

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Không còn ai ah.kiểu này lại chỉ có em với chú Hòa đi thôi.Nản quá!!!

vutrunghoa

Active Member

:(( :(( :(( :(:)(( :(( :(( :(:)(( :(( :(( :((

jerrymouse

Active Member

Bận quá, tinh thần là cố gắng không dám hứa trước. Bão đang vào không rõ sẽ hệ lụy ra sao?

Bên trên