SPAM - Buôn chuyện

Ðề: Có bác nào đang nghe loa: Harman Kardon SoundStick II hay Altec Lansing MX5021 không ạ ??

hix, em lại đang lang thang ở TH

x-hunter

Ðề: Có bác nào đang nghe loa: Harman Kardon SoundStick II hay Altec Lansing MX5021 không ạ ??

Cả hai con đều có review bên voz. Hiện đang dùng Harman Kardon SoundStick II; Altec Lansing MX5021 chưa dùng nhưng xem review và một số ý kiến thì Harman Kardon SoundStick II nghe nhạc hay hơn còn game và phim thì Altec Lansing MX5021 hơn!

o0oheocojo0o

Con Altec Lansing MX 5021 thì mình cũng đã dùng rồi.Nơi chung với 3T bỏ ra để mua em đó dùng thì cũng không phải đắn đo đâu.Con đó nghe nhạc cũng tốt mà xem phim thì tốt hơn nghe nhạc."Chỉ tính 2 kênh thôi nhé".Em mới tiễn em nó đi đc hai tháng rồi.Không thì mời bác qua nghe thử.
Còn Loại kia thì chưa nghe nên chưa đánh giá đc.:-B:-B:-B

Em không biết, bác hứa tặng em bộ loa ngon sau khi cưới roài :D

Hix, quê mình ít chơi 2 con này hay sao ta ??

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: SPAM - Buôn chuyện

Em nói thật, tính em hay đi ngao du nên cũng thích kết thân mọi người ( nhưng co nguời sẽ lấy đó làm ghét và nghen tị ). Nên thì thôi vậy, em đi kết giao và thỏa lòng tâm tình các Bạn nào em thích và Bạn nào mến mình :D

vutrunghoa

Active Member

:)) :)) mãi mới thấy bác vào 4rum nhỉ. Dạo này thế nào rồi bác???

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác ơi . Bác nào biết số điện thoại của Bác jerrymouse cho em xin với ! em có việc cần hỏi thăm Bác ấy ! Em xin cảm ơn các Bác trước . Chúc Hội vui vẻ và mạnh khỏe

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Các Bác ơi . Bác nào biết số điện thoại của Bác jerrymouse cho em xin với ! em có việc cần hỏi thăm Bác ấy ! Em xin cảm ơn các Bác trước . Chúc Hội vui vẻ và mạnh khỏe
CÁi này thì em có.nhưng chưa có sự đồng ý của bác ấy thì làm sao em dám đưa cho bác được.Bác PM cho bác ấy đi là tốt nhất

Sao thấy nhiều bác thường trú tại Phú Sơn thế nhỉ. Tớ cũng ở Phú Sơn đây nhưng ko đc mặt phố đâu, trong ngõ thôi. Kiểu này có khi mời các mem ở khu vực Phú Sơn thành lập hội HD Phú Sơn cái nhẩy! Hehe.
Địa chỉ của tớ là Ngõ Đàn Xã Tắc.
P/S: các mem Red_dragon và Thanhhoa_dragon là muốn nói chuyện riêng thì phải vào box này spam or PM riêng. Ko nên làm loãng topix. Ko cẩn thận là bác Jerry và ban liên lạc thổi còi phạt cho đấy!!! Nội quy ở đây nghiêm ngặt lắm đấy.

Sao thấy nhiều bác thường trú tại Phú Sơn thế nhỉ. Tớ cũng ở Phú Sơn đây nhưng ko đc mặt phố đâu, trong ngõ thôi. Kiểu này có khi mời các mem ở khu vực Phú Sơn thành lập hội HD Phú Sơn cái nhẩy! Hehe.
P/S: các mem Red_dragon và Thanhhoa_dragon là muốn nói chuyện riêng thì phải vào box này spam or PM riêng. Ko nên làm loãng topix. Ko cẩn thận là bác Jerry và ban liên lạc thổi còi phạt cho đấy!!! Nội quy ở đây nghiêm ngặt lắm đấy.

Vâng, có khi em phải đề cử ý tưởng của bác đi tranh giải Ý TƯỞNG CỦA NĂM đấy (đợi xem thằng nào tổ chức đã). Còn cái vụ nói chuyện riêng thì em xin nghiêm khắc TỰ PHÊ BÌNH, TỰ KIỂM ĐIỂM, TỰ RÚT KINH NGHIỆM (đặc sản của Việt nam). Nếu bác jerry có super soi thì nhờ bác nói đỡ giùm nhé. Đồng hương Phú Sơn mừ!

thanhhoa_dragon

Đố đồng chý nào phạt được tôi đấy, toàn nói về tốc độ đao lốt không hà? Không tin à, thử đọc lại đi@-) (tuy nhiên tranh thủ trong lúc bàn về kỹ thuật thì phải làm quen với bạn bè mới chứ:)>-

Bên trên