SPAM - Buôn chuyện

vutrunghoa

Active Member
Ðề: SPAM - Buôn chuyện

Bác cứ yên tâm vào theard này chém gió chả sợ band đâu :D

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Không bị ban mà bị em xóa bài đấy.kha kha kha.

À, chủ nhật này Navibank Sài Gòn đá play off ở đâu ấy nhỉ. Anh iem ta bố trí đi cổ vũ cho các chú ấy đi. Nhờ có các chú ấy mà Thanh Hóa ta trụ hạng đấy.

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

À, chủ nhật này Navibank Sài Gòn đá play off ở đâu ấy nhỉ. Anh iem ta bố trí đi cổ vũ cho các chú ấy đi. Nhờ có các chú ấy mà Thanh Hóa ta trụ hạng đấy.
Bác vào Đà nẵng đi.Đá ở đó đấy.EM ở nhà xem phim.:-O:-O:-O:-O

À thế à, thế em vào xem bóng đá kết hợp thăm vợ con luôn vâyh. Các bác chờ em về thông báo kết quả nhé:>

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Khiếp.vợ con bác ở xa thế.không cần đợi đến lúc bác về em mới biết kết quả đâu

Em chỉ sợ bác vào đấy ko được xem đá bóng mà có khi lại bị vợ túm lấy bắt đá bóng ấy chứ :)) :))

Dù là cổ động viên trên sân to hay cầu thủ trên sân nhỏ thì em đều nhiệt tình như nhau!!!\m/
P/S: hi vọng vợ em ko vào đây, chứ mà phát hiện ra chồng đi xem bóng đá tiện thể thăm vợ thì có mà treo giò hàng năm chứ chả chơi!

vutrunghoa

Active Member

Dù là cổ động viên trên sân to hay cầu thủ trên sân nhỏ thì em đều nhiệt tình như nhau!!!\m/
P/S: hi vọng vợ em ko vào đây, chứ mà phát hiện ra chồng đi xem bóng đá tiện thể thăm vợ thì có mà treo giò hàng năm chứ chả chơi!

:)) :)) Em nghĩ cùng lắm là treo giò giỏi lắm 1 tuần là phải hạ xuống dùng thôi...

hờ, mà quan trọng gì nhỉ. Treo giò sân Ba lít thì ra đá sân Mai Xuân Dương mừ.

Chúc một tuần mới làm việc hiệu quả và vui vẻ. Cả nhà nghỉ tết độc lập chắc say hết rùi nhỉ!

vutrunghoa

Active Member

Bác nào có thích Thúy Nga với ASIA thì call em nhé. Vừa share vừa backup lun phòng khi HDD nó đột tử :)) :))

thanhhoa_dragon

Sao thấy nhiều bác thường trú tại Phú Sơn thế nhỉ. Tớ cũng ở Phú Sơn đây nhưng ko đc mặt phố đâu, trong ngõ thôi. Kiểu này có khi mời các mem ở khu vực Phú Sơn thành lập hội HD Phú Sơn cái nhẩy! Hehe.
Địa chỉ của tớ là Ngõ Đàn Xã Tắc.
P/S: các mem Red_dragon và Thanhhoa_dragon là muốn nói chuyện riêng thì phải vào box này spam or PM riêng. Ko nên làm loãng topix. Ko cẩn thận là bác Jerry và ban liên lạc thổi còi phạt cho đấy!!! Nội quy ở đây nghiêm ngặt lắm đấy.

Cái Ngõ đàn xã tắc ở đâu ấy nhỉ? Tôi đi loanh quanh tìm mãi mà chả thấy, sống hơn 30 năm ở PS mà chịu đấy.

vutrunghoa

Active Member

Bác đi đường Nguyễn Trãi (ngã ba trường lái đi lên ấy), đến nhà cuối cùng của dãy chung cư thì rẽ trái, cái ngõ nhỏ nhỏ, ngay đầu ngõ có bà bán gạo ấy :D. Em ở Đông Thọ muh em còn bít kia muh :)) :))

thanhhoa_dragon

Thế thì chịu rồi, tôi cứ đi tìm từ Khu chung cư về phía ngã ba trường lái. Tại vì nghe cái tên là lạ.

thanhhoa_dragon

Bác nào có thích Thúy Nga với ASIA thì call em nhé. Vừa share vừa backup lun phòng khi HDD nó đột tử :)) :))

Cố gắng giữ cho nó đừng đột tử vội nhé, đợi tôi kiếm thêm cái HDD nữa đã. Một cái cho Film, một cái cho Music, một cái cho Document. Mới chơi nhưng ham hố quá:((

Bác đi đường Nguyễn Trãi (ngã ba trường lái đi lên ấy), đến nhà cuối cùng của dãy chung cư thì rẽ trái, cái ngõ nhỏ nhỏ, ngay đầu ngõ có bà bán gạo ấy :D. Em ở Đông Thọ muh em còn bít kia muh :)) :))

Rẽ phải chứ nhỉ. Rẽ trái thì vào khu chung cư mất rồi!!!

Đấy là chú Hòa chưa đến nhà mà còn bít rõ thế. Thế mà Red_thanhhoa ở đó mấy chục năm lại ko bít!!! Lạ nhỉ. Nếu có ý định thành lập HD Phú Sơn :D:D:D:D thì alo cho tớ theo số 0912163256.

Đấy là chú Hòa chưa đến nhà mà còn bít rõ thế. Thế mà Red_thanhhoa ở đó mấy chục năm lại ko bít!!! Lạ nhỉ. Nếu có ý định thành lập HD Phú Sơn :D:D:D:D thì alo cho tớ theo số 0912163256.

Hi, bác nhầm roài! Bác thanhhoa_dragon ở đó mấy chục năm chứ em mới ở đó có mười mấy năm thôi :p. Với lại em cũng biết đấy chứ.
P/s: Phú sơn mới có 3 mem, thành lập hội thì một bác Chủ tịch, hai người còn lại đồng phó chủ tịch à. Thôi đợi thêm một người nữa cho đủ chân nhân viên bác ạ!!!

vutrunghoa

Active Member

Cố gắng giữ cho nó đừng đột tử vội nhé, đợi tôi kiếm thêm cái HDD nữa đã. Một cái cho Film, một cái cho Music, một cái cho Document. Mới chơi nhưng ham hố quá:((

:)) :)) thế bác lại chuẩn bị bước trên con đường đau khổ giống em rồi. Giờ em 2 cái Film, 1 cái Documents, 1 cái Music và 1 cái tả phí lù để kéo torrents.

Bên trên