SPAM - Buôn chuyện

LSTV

Ðề: Dự án hội HD Thanh Hoá

Thông báo 1 tin vui
Lãnh đạo 1 đơn vị bên mình hiện đang quản trị IDC of VNPT Thanh Hoa đang có đề xuất:
- Năng lực hệ thống lưu trữ của IDC là vô hạn
=> Muốn kết hợp với ae HDThanhHoa chuyển all data hiện có về IDC
- Đ/k đổi lại: được toàn quyền khai thác kho data này => vấn đề này wa đơn giản đúng ko ae? bình thường ae ta vẫn thế mà.
- Lãnh đạo đơn vị này là mem mới đấy
P/s: AE VNPT Thanh Hoa thông cảm vì đã lộ thông tin này nhé. Đa tạ vì AE thông cảm hic hic

jerrymouse

Active Member
Ðề: SPAM - Buôn chuyện

Nhà mình hôm nay đón giao thừa đông vui quá nhỉ! Có thuốc lào xin không cho đánh giậm với.

LSTV

Nhà mình hôm nay đón giao thừa đông vui quá nhỉ! Có thuốc lào xin không cho đánh giậm với.

Mời Bro qua cổng cơ quan làm bi rồi về đi ngủ cho ngon nè, thuốc của mấy CV nhà mình để ở cổng cơ quan nghe nói cũng ngon lắm đấy

pentium4

tôi chả hiểu chuyện gì nhưng là topic SPAM nên cũng vào spam :D:D:D:D

vutrunghoa

Active Member

ngày mai có dự định đi HN nhưng lúc chiều thì sốt đùng đùng, may mà nhờ trời phù hộ giờ thấy hết sốt rồi. Iem online bằng mobile nên đang trùm chăn nằm post bài đây

jerrymouse

Active Member

@LSTV: Đã là tán gẫu vô thưởng vô phạt, nội dung không định hướng mà Bro Thanks nhiệt tình thế?????????????[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X

congiola

Cho em hỏi chút, HDThanhHoa có bác nào ở Sở Công thương không ạ?

congiola

Ah ha, thanks bác tha... nhé, bác Vinh lên tiếng đi, em mún "nhờ vả" chút được hok ạ?

vutrunghoa

Active Member

Ku Vinh 2 hôm nay cũng đang bị cúm, ko biết có phải H1N1 ko mà mình cũng bị dính. Chán nhỉ, chả thấy nhờ mình gì cả nhỉ :D

vutrunghoa

Active Member

Bác Cường dạo này im hơi lặng tiếng wá nhỉ, vào đây spam với anh chị em cho vui cửa vui nhà nào. Áo của bác vẫn đang được để dành đấy. Hôm nay 2 AE ra HN khuân được 10 cái HDD 1tb về làm quà

vutrunghoa

Active Member

Toàn quyền khai thác data này nhưng liệu hình thức khai thác có khó ko bác. Liệu có phải qua nhiều công đoạn hành chính phiền phức rồi mới được khai thác ko?

jerrymouse

Active Member

Toàn quyền khai thác data này nhưng liệu hình thức khai thác có khó ko bác. Liệu có phải qua nhiều công đoạn hành chính phiền phức rồi mới được khai thác ko?

Tiến tới kiểu như mega1280 được không? Ý tưởng này xuất phát từ đề xuất của các Bro tại chuyên đề "Góp ý các nhà mạng truyền hình tại Thanh Hóa" đấy. VNPT Thanh Hóa bắt đầu khởi động, đang tìm hiểu thêm về vấn đề luật pháp nữa. Đã cung cấp ra là phải có trách nhiệm mừ.

Vỗ tây cái coi!!!!

vutrunghoa

Active Member

Tiến tới kiểu như mega1280 được không? Ý tưởng này xuất phát từ đề xuất của các Bro tại chuyên đề "Góp ý các nhà mạng truyền hình tại Thanh Hóa" đấy. VNPT Thanh Hóa bắt đầu khởi động, đang tìm hiểu thêm về vấn đề luật pháp nữa. Đã cung cấp ra là phải có trách nhiệm mừ.

Vỗ tây cái coi!!!!

Hic, thế cuối cùng là vẫn phải cắm máy down ah các bác. Em nghĩ là có, update thì chỉ cần xách HDD tới rồi teracopy thôi chứ.

jerrymouse

Active Member

Bác Cường dạo này im hơi lặng tiếng wá nhỉ, vào đây spam với anh chị em cho vui cửa vui nhà nào. Áo của bác vẫn đang được để dành đấy. Hôm nay 2 AE ra HN khuân được 10 cái HDD 1tb về làm quà

Cho anh đăng ký một cái loại 1T nhá, thưởng công 1 chầu thuốc lào xỉn mới thôi... Hi...hi...

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Báo cáo các bác em mới vè đến nhà đánh vội vàng được bát mì tôm.

Chỉnh sửa lần cuối:

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Thông báo 1 tin vui
Lãnh đạo 1 đơn vị bên mình hiện đang quản trị IDC of VNPT Thanh Hoa đang có đề xuất:
- Năng lực hệ thống lưu trữ của IDC là vô hạn
=> Muốn kết hợp với ae HDThanhHoa chuyển all data hiện có về IDC
- Đ/k đổi lại: được toàn quyền khai thác kho data này => vấn đề này wa đơn giản đúng ko ae? bình thường ae ta vẫn thế mà.
- Lãnh đạo đơn vị này là mem mới đấy
P/s: AE VNPT Thanh Hoa thông cảm vì đã lộ thông tin này nhé. Đa tạ vì AE thông cảm hic hic
Vấn đề này em chưa hiểu lắm.Vậy IDC cung cấp cho anh em những gì mà lại được khai thác data.Trong khi đó anh em phải cắm máy DL cả ngày lẫn đêm.Anh em phải bỏ tiền túi ra chạy đôn chạy đáo mua HDD về để lưu trữ.Mong bác Tuyến giải thích dùm

Hình như chuẩn bị có 1 đợt 10T về hay sao ấy. Đủ ổ để chứa rùi, giúp a e ta cầm cự cũng được vài tháng đấy. Nếu sắp xếp tốt có khi được đến 2010 ko phải nghĩ ấy chứ.

ledb7000

Vậy 10T là nằm trong dự án của hội à các bác?

Bên trên