[Spam theo cách của Bạn] Nói mọi lúc - cho dù Bạn nơi đâu

celinedn

Ðề: Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

sao khách đến mà không thấy chủ nhà ra đón là thế nào vậy

Dạ, tụi em sơ ý quá, "mông" bác thum cảm. chào mừng bác tới đất Đà Thành, có cái nắng, có cái gió... :D

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Spam theo Cách Của Bạn - Luôn Cầm Đá Cho Dù Bạn Đi Đâu - Nói Mọi Lúc Mọi Nơi

Cảm ơn 30 cuốc phim của bác.. :D
báo cáo mấy bác em xong việc rồi, chào mấy bác e về tắm biển cho bớt ghẻ đây..
Không có chi đâu Bác Cường.Đáng lý chiều nay sẽ bóp lon nhưng alo có một số Bác say buổi trưa rồi nên không tiếp được nữa nên thôi.Hẹn ngày mai, với lại nhớ ra hôm nay hộp Tổ Dân Phố nên vừa đẹp :>

Sao lại thế hở bác Bình?
Thì ít gặp Bác quá, lấy ai chém đây :>

sao khách đến mà không thấy chủ nhà ra đón là thế nào vậy
Có em đây Bác mới vừa chui đầu vào máy ...<:p

celinedn

Em đi ngủ ạ, chúc cả nhà ngủ ngon, chúc dangnhuquynh tiếp tục ngao du Đà Nẵng

anbinhdo

Well-Known Member

- Chúc Bác ngủ ngon , mai đi làm sớm và tiện uống cafe buổi sáng !

tusontay

Huyền Thoại

Dạ, tụi em sơ ý quá, "mông" bác thum cảm. chào mừng bác tới đất Đà Thành, có cái nắng, có cái gió... :D
Em đi ngủ ạ, chúc cả nhà ngủ ngon, chúc dangnhuquynh tiếp tục ngao du Đà Nẵng
XỜ Liền Đi Ông ko gửi lời hỏi thăm A sao?

anbinhdo

Well-Known Member

Chả mấy chốc là giàu Nhờ Bạn đấy Bác Tú ;))

makiemsau

Well-Known Member

hê lô mô tô ngày mới :D

tusontay

Huyền Thoại

Chả mấy chốc là giàu Nhờ Bạn đấy Bác Tú ;))
Xin lỗi bác Bình. Đùa bác chút thôi. Hiện giừ mình hưa có nhu cầu đâu!

Chào Đà Nẵng ngày mới nhé!

coixaygio

Active Member

Báo cáo các bác e đi làm ạ.. chém gió nhớ để phần cho e với nhé :D

tusontay

Huyền Thoại

Chào Sơn Tây cả ngày , chúc Tú Du Lịch vui vẻ và kiếm thêm bóng hình [-O<
Lão Bình vẫn đang ở đây à. Hôm nay mà ko có khách hàng thì e bem lên 4444 post luôn!

anbinhdo

Well-Known Member

Báo cáo các bác e đi làm ạ.. chém gió nhớ để phần cho e với nhé :D
Em để cho Bác về bắn ...lo mà nạp đạn đi nhé

Lão Bình vẫn đang ở đây à. Hôm nay mà ko có khách hàng thì e bem lên 4444 post luôn!

Chà Diễn Đàn ngày nào không có Khách ;))

coixaygio

Active Member

e hèm... định chuồn mà nghe nói ko có khách.. bực cửa mình..
alo.. Sếp cho e nghỉ chút e chém tên này sáng ni nghe sếp.. =))

tusontay

Huyền Thoại

e hèm... định chuồn mà nghe nói ko có khách.. bực cửa mình..
alo.. Sếp cho e nghỉ chút e chém tên này sáng ni nghe sếp.. =))
Em để cho Bác về bắn ...lo mà nạp đạn đi nhé
Chà Diễn Đàn ngày nào không có Khách ;))
Chào bác Cối xay Gió.
Hai bác hiểu lầm ý em rùi. Ý E là công ty E ko có khách thì E lại lang thang Online chém gió với các bác!

makiemsau

Well-Known Member

hôm nay con mụ Tú định âm mưu gì thế :D

coixaygio

Active Member

Chào bác Cối xay Gió.
Hai bác hiểu lầm ý em rùi. Ý E là công ty E ko có khách thì E lại lang thang Online chém gió với các bác!

ahf thì ra là zậy.. làm cầm đá khi nãy giờ mỏi cả tay chân........... vì run.. :D

@makiemsau: bác Toàn dạo này vẫn ổn chứ ? tắm rửa bình thường, ăn uống bất thường chứ ??? =))

Bên trên