Spam topic !!! hãy vào góp vui

khoanpm

Ðề: Spam topic !!! hãy vào góp vui

Ở cần thơ có ai biết cho thuê dàn 5.1 không ??
Hiện tại mình đang cần, có ai biết giới thiệu cho mình nhé

trict75

Member

Mấy anh chị em Cần Thơ bận rộn quá . nhà cửa vắng vẻ quá !!!!

COMMANDO

Active Member

Mình trân trọng báo tin cho các bạn HDCT biết: Hôm nay là một trong những ngày quan trọng nhất trong cuộc đời của bạn Đạt "buyyoulife", vì hôm nay là ngày cưới của bạn ấy.

Mình thay mặt anh em HDCT và HDVN thân chúc vợ chồng bạn Đạt : " TRĂM NĂM HẠNH PHÚC ".

binhhc

Moderator

Lang thang tìm được Topic này, không sợ bị cảnh cáo rùi, xì-pam thui. :D
ở đâu thì cũng chịu sự quy định của Nội quy diễn đàn nhé bạn.
Các topic chém gió ở địa phương thì anh em có thể tán chuyện thoải mái, miễn không vi phạm pháp luật và vi phạm nội quy.

tung anh

Member

xin chào các mem HD Cần thơ,
mình có một việc cần các bạn giúp đỡ : mình đang xài cái AV receiver Denon 1708 ( mua mới ở Best Caring, tức là đã 6 tuổi rồi). Hiện máy đang bị tình trạng chạy chừng nửa tiếng là tự tắt. Chỉ có thể tạm khắc phục bằng cách dùng quạt vi tính thổi mát dàn giải nhiệt nhỏ (hình như là board cấp điện- không phải giàn giải nhiệt lớn có mấy con còng công suất) thì máy chạy trở lại bình thường. Vậy xin các bạn vui lòng chỉ dẫn liệu có thể mang đến nơi nào ở TP Cần thơ để sửa chữa bịnh này một cách hiệu quà - uy tín ? xin cảm ơn rất nhiều.
Mình có email hỏi Anh Duy là nhà phân phối chính thức của Denon ở VN thì họ nói họ không biết Cần thơ có ai sửa được ko, hixj !!
Xin cảm ơn các bạn đã đọc tin.

Family360

Active Member

Lâu rồi không giao lưu với ae Cần Thơ, lâu rồi hội cũng không tổ chức off nên muốn xin phim cũng không biết làm thế nào. :D

COMMANDO

Active Member

Mới đó mà đã sắp Tết nữa rồi, thời gian trôi qua nhanh thật ah.

Bên trên