Stress nặng với Fshare

moc2611

Member
Có bác nao bị như em không? Fshare bị gì ấy nhỉ, mấy fim mới như The Bourne, Khổng Tước Đài... em down dc khoảng 20% là đứng hình rồi, resume lại từ đầu đến đó cũng bị vậy, fim cũ một chút thì ok. Film The Bourne 2012 em thử hết 5 cái links rồi.

davidhand

Moderator
Có bác nao bị như em không? Fshare bị gì ấy nhỉ, mấy fim mới như The Bourne, Khổng Tước Đài... em down dc khoảng 20% là đứng hình rồi, resume lại từ đầu đến đó cũng bị vậy, fim cũ một chút thì ok. Film The Bourne 2012 em thử hết 5 cái links rồi.
Từ hồi nó nâng cấp gặp nhiều phiền toái lắm. A thì chỉ thấy nó ko resume được khi download bị ngưng (do mình chủ động ngưng vì lý do nào đó), ko bắt link nhạy như hồi trước. Trường hợp "đứng" như của e thì a ko gặp.

moc2611

Member
Ðề: Stress nặng với Fshare

pó tay toàn tập. Ức chế nặng nề, em quay lai To răng.

Fshare có lẽ đang trục trặc thật. Em down cũng vậy. Bác thử down bằng VIP đi. Em thấy VIP vẫn ổn định đó bác.

mình nghĩ bạn sử dụng fshare miễn phí nên bị vậy. Mình xài vip down tốc độ cũng khá ổn định, xấp xỉ bằng lúc chưa bảo trì, nhưng vậy resume ngon lành

truc_linh

Member
Đúng là Fshare bị trục trặc kỷ thuật, em đã liên lạc với họ bằng email nhưng chẳng hiểu sao thư toàn bị trả lại Mailer-demonstration.
Thiệt tình.

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Stress nặng với Fshare

đúng là Fshare đang có vấn đề rỏ ràng là trong thư mục em có data ,nhưng khi chia sẽ cho mọi người thì không down được ...thỉnh thoảng vẫn bị đứng dữ liệu....

em vẫn đang down được tốc độ là khoảng 9Mb/sec. bình thường trước khi bảo trì là 10mb. Em nghĩ không phải là tại fshare mà tại khu vực của bác đường truyền có vấn đề chăng. Em cũng vừa down xong phim resident 5, the assasins, và vài phim lặt vặt khác của fshare. Vẫn resume bình thường bác à.
ps: đang down load và trả lời bác

bauthui1983

Active Member

Hai ngày trước thì đúng là stress nặng với fshare thiệt.
Nhưng từ hôm qua đến giờ thì ok rùi, chạy vù vù.
Em xài VNPT cùi, 580kb/s. Khu vực Đại An.

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Stress nặng với Fshare

Hai ngày trước thì đúng là stress nặng với fshare thiệt.
Nhưng từ hôm qua đến giờ thì ok rùi, chạy vù vù.
Em xài VNPT cùi, 580kb/s. Khu vực Đại An.
Bác chủ topic chưa có the bourne thì qua em này hí hí
đổng tước đài đừng down nữa, coi xong thấy oải người thêm đấy bác ạ ---> dở hơn cả tệ nữa!

tk VIP mạng cùi 580k/s là được rồi nhé bác, kéo về lâu thì qua anh em gần nhà mà copy bác ơi, hihi 2 bác hội trưởng hội phó toàn kéo = cable quang "nhang" ko đó!

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Stress nặng với Fshare

Bác chủ topic chưa có the bourne thì qua em này hí hí
đổng tước đài đừng down nữa, coi xong thấy oải người thêm đấy bác ạ ---> dở hơn cả tệ nữa!

tk VIP mạng cùi 580k/s là được rồi nhé bác, kéo về lâu thì qua anh em gần nhà mà copy bác ơi, hihi 2 bác hội trưởng hội phó toàn kéo = cable quang "nhang" ko đó!

chú nói thế người ta hiểu lầm chít , 02 bác hội trưởng hội phó down trả phí hàng tháng hẳn hoi...hihihihih....

langthangvn33

Uploader

em vẫn đang down được tốc độ là khoảng 9Mb/sec. bình thường trước khi bảo trì là 10mb. Em nghĩ không phải là tại fshare mà tại khu vực của bác đường truyền có vấn đề chăng. Em cũng vừa down xong phim resident 5, the assasins, và vài phim lặt vặt khác của fshare. Vẫn resume bình thường bác à.
ps: đang down load và trả lời bác

bác ở đâu , tốc độ mơ ước thế , bác cho em mượn up load kho CD của em với

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Stress nặng với Fshare

EM CÓ PM VỚI BÁC KHÔI VẤN ĐỀ NÀY RỒI ĐẤY! ANH CÓ GÌ UPLOAD ĐẨY QUA EM! chứ em thấy mấy link "mè di á phài!" của anh tèo hết rồi
Tốc độ nhà em cũng tầm bác ấy

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Stress nặng với Fshare

EM CÓ PM VỚI BÁC KHÔI VẤN ĐỀ NÀY RỒI ĐẤY! ANH CÓ GÌ UPLOAD ĐẨY QUA EM! chứ em thấy mấy link "mè di á phài!" của anh tèo hết rồi
Tốc độ nhà em cũng tầm bác ấy

ok lần này e đưa HDD cho anh , anh gửi ít hàng khủng cở gần 1TB lossless em up lên giúp anh nhé...

cuongtn87

Well-Known Member
khụ khụ khụ! ham hố dễ sợ! HDD em full rồi anh! còn 1 ổ 160gb cùi mía nè anh, up từ từ cũng hết thôi! em chưa order thêm hdd, dành tiền mần vụ khác! he

duchieu

Member

20% vứt đi còn đỡ tức. Chắc pác chưa gặp cảnh 99% thì đứng nhỉ.

phuochalan

Well-Known Member

Hôm nào em up cho bác. Server pvn đặt bên em chuyên họp trực tuyến. leased line khỏi chê. Há há. Vài bữa rảnh sẽ up đạn lên share cho anh em

Bên trên