Sub Việt Phim The Texas Chain Saw Massacre 1974

khanh_phuong94

Hôm nay mình đã hoàn thành bản sub đầu tiên của mình, nhưng vì đây là bản đầu tiên, và vốn tiếng Anh không nhiều nên có gì thiếu soát các bạn bổ xung cho mình nha. Vì chưa có ta khoảng subcen nên mình up lên mediafire. Sau này mình sẽ up lên trên sub cho các bạn tiện down.
Link Dowload:
http://www.mediafire.com/?u112u3rnvc6z39k
Còn đây là link của phim:
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=33253

• Tựa phim: The Texas Chain Saw Massacre (1974)
• Thể loại: Kinh dị | Rùng rợn
• Nước sản xuất: USA
• Ngày công chiếu: 01/10/1974 (USA)

• Nội dung tóm tắt:
Năm 1974, một nhóm gồm 5 người bạn thân cùng nhau tiến về nghĩa địa đang có nguy cơ bị tàn phá. Trong số đó có Sally Hardesty và đứa em trai bị tàn tật Franklin. Họ đã chạm chán một kẻ xin đi nhờ xe khó ưa (Neal), kẻ đã tự tấn công chính mình và Franklin với một con dao. Những người khác cố gắng đẩy tên điên ra khỏi xe, thế nhưng đến họ cũng phải dừng lại và đi lang thang gần ngôi nhà nhỏ và ma quái với hi vọng tìm được trạm xăng. Họ đâu biết rằng ngôi nhà đó chính là nhà của tên người mặt da cực kì ghê tởm (Hansen) và gia đình những kẻ ăn thịt người bệnh hoạn của hắn. Từng người một bị sát hại bởi tên quái nhân bằng những cách rất man rợ. Trở thành vị khách vô tình bất hạnh của gia đình này, Sally phải tìm mọi cách chạy trốn trong đêm tối để thoát khỏi kẻ ăn thịt người điên cùng và lưỡi cưa nhuốm đầy máu của hắn. Liệu cô có thể đương đầu được với số phận nghiệt ngã … ? Bộ phim kinh dị này dựa trên một câu chuyện có thật của Ed Gein.

:)>-:)>-:)>-

HDDL

BĐH HD Đà Lạt
Ðề: Sub Việt Phim The Texas Chain Saw Massacre 1974

Ấn tượng cho buổi ra mắt TeamSUB Hội HD Đà Lạt.
Gửi cho tất cả ACE đam mê HD, đặc biệt là những FAN của thể loại Film kinh dị 8-X 8-X 8-X \m/\m/\m/

honglongdll

ai cha ! anh Duong phai giới thiệu em với bacc1 này nha!!! em cung co 1 phim kinh di muốn nhờ anh dịch!! mà em thi hem thix phim kinh di lem !! nên em share hehehe

atrung0

thank được 1000 lần e cũng bấm

Bên trên