Tải Game Farm Heroes Saga miễn phí cho điện thoại

nvdai

Farm heroes Saga - game trí tuệ giải đố hấp dẫn nhất trên điện thoại hiên nay, Trong Game Farm Heroes Saga người chơi như lạc vào một thế giới cỏ cây hoa lá vô cùng ấn tượng, chính điêu này đã mang lại cho người chơi cảm giác như mình đang được tận hưởng không khí trong lành.

Nếu trước đây bạn là Fan của game candy crush Saga thì việc làm quen với game Farm heroes Saga không quá khó khắn. Game cững được xây dựng và phát triển từ đấy mà lên.
Khắc biệt hẳn với những thể loại game xếp hình khác Farm Heroes Saga đòi hỏi người chơi phải có sự tính toàn sao cho thu hoạch được nhiều hoa quả nhất có thể, điêu này sẽ giúp bạn tăng Level để đi tiếp lên các bàn khó hơn trong game

Mỗi hàng có một mạng lưới các hình chứa đầy hoa và quả từ 3 đến 5 ô với màu sắc và hình dạng khác nhau, nhiệm vụ của người chơi là sắp xếp sao cho có ít nhất 3 hình giống nhau nằm trên một hàng dọc hoặc ngang để thu hoạch chúng trong giới hạn thời gian và năng lượng.

Ở từng level sẽ có riêng nhiệm vụ để bạn hoàn thành, nếu bạn làm tốt bạn sẽ được thưởng điểm và tiếp tục trinh phục level khủng hơn. thời gian bạn trinh phục từng nhiệm vụ sẽ được tính trong một khoản thời gian nhất định. vượt quá giới hạn bạn sẽ là người thua cuộc và phải chơi lại từ đâu.

Game còn có tính năng gắn kết các game thủ lại với nhau bạn có thể so với với nhưng người bạn của mình tỏng game hay bạn cũng có thể thách đấu với người đang giữ vị trí số 1 trong bảng xếp hạng. Vì là trò chơi online nên mực độ phát triển của bạn trong Farm Heroes Saga sẽ được đánh dấu ghi nhận theo từng level hãy cố gắng vượt qua các bàn một cách nhanh nhất có thể để chở thành người có tổng số thời gian hoàn thành nhiệm vụ tốt nhất bạn nhé!

hongdo123

Member
Ðề: Tải Game Farm Heroes Saga miễn phí cho điện thoại

Game này chơi không hay bằng Candy. Mình chơi hết game này rồi.hehe

Bên trên