Tải Game Mochi - game xếp hình miễn phí cho điện thoại

nvdai

Mochi Game Giải trí hấp dẫn trên điện thoại, không giống như những game xếp hình khác, mochi mang trong mình một lối chơi cũng như hình ảnh đồ họa vô cùng mới lạ tạo cảm giác thích thú cho người chơi.

Tính năng trong game Mochi:

1. Tăng điểm cực nhanh với hệ thống đạo cụ độc đáo, nhiều cách ghi điểm mới lạ
2. Mời bạn bè và người thân cùng tham gia trò chơi giải trí thư giãn tuyệt đối
3. Chiến đấu với bạn bè, khẳng định mình trên các trận chiến đầy kịch tính
4. Đánh bại các thú cưng cũng là khẳng định kỹ năng chơi game ngày càng tiến bộ của bạn
5. Bảng xếp hạng được cập nhật hàng tuần
6. Khẳng định bản thân với vương miện và huy chương thành tựu đặc biệt chỉ có tại MOCHI
7. Kết nối bạn bè Zalo

game-mochi-nay-nhin-hap-dan-qua-2645-1403750699-53ab892bdee56.png

Tải Game Mochi bạn sẽ phải lần lượt trải qua từng Level từ thấp đến cao với mức độ khó tăng dần. Ngoài tính năng này ban còn có thể chơi Mochi theo kẻo đếm ngược, sẽ có một khoảng thời gian nhất định cho bạn chơi, hãy có gắng thu thập được càng nhiều thú mochi càng tốt.

images

Game còn cho phép bạn được thách đấu với bạn của mình hay với những người đứng tốt trong bảng xếp hạng của game, cố gắng dành được điểm cao nhất để có thể ghi danh lên tấm bảng vàng này các bạn nhé!

0JP_NmIvFFXFzrePRzMGBOQbluSxhrd5Nydq1SlSUleYVm7S5CCFe4rJslA3Y6xNpFE=w300

Cách chơi rất đơn giản, nhiệm vụ của bạn chỉ phải xếp 3 thú mochi giống nhau sao cho chúng phải nằm sát nhau cùng một hàng thì lúc này bạn sẽ nhận được điểm. thu được càng nhiều thú trong một nước đi thì số điểm của bạn sẽ được nhân lên, cố găng lên bạn nhé!

hongdo123

Member
Ðề: Tải Game Mochi - game xếp hình miễn phí cho điện thoại

Em chưa chơi nhưng nhìn rất ngộ nghĩnh.hihi.cho 1 vote

tinavn118

cute ghê phù hợp giới thiệu cho các em ghệ chơi các games này haha

Bên trên