Tặng 5 cặp vé tham dự Premier phim Equalizer 2 - Thiện Ác Đối Đầu cho thành viên HDVN

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Equalizer 2- Thiện Ác Đối Đầu 2 là một bộ phim hành động cực kỳ gay cấn và kịch tính với sự tham gia diễn xuất trở lại của diễn viên gạo cội Denzel Washington. Trong phim, cựu đặc vụ CIA Robert McCall tiếp tục trở thành “người hùng thầm lặng” truy tìm công lý, đặc biệt càng quyết liệt hơn sau cái chết của người bạn thân Susan.

Nhân dịp phim chính thức công chiếu tại Việt Nam, nhà phát hành Galaxy Distribution có nhã ý tặng 5 cặp vé cho thành viên HDVN, tham dự buổi chiếu sớm vào ngày 15/8 tại HCM và Hà Nội. Trong đó:

- 3 cặp vé tham dự tại TP.HCM, Galaxy Nguyễn Du. Thời gian: 18:00 ngày 22.08.2018

- 2 cặp vé tham dự tại Hà Nội, Galaxy Mipec. Thời gian: 18:00 ngày 22.08.2018

Các bạn cmt những điều bạn thích nhất khi xem Equalizer phần 1. Mình sẽ bốc thăm và gửi thông tin vào inbox cho các bạn (nhớ ngày nào cũng vào diễn đàn check inbox) cách nhận vé.

hieuckqh

Member
Cũng không nhớ phần 1 nữa, chỉ biết có anh Denzel Washington oánh nhau bụp bụp thôi. Bác cho em cái vé xem sớm nhé, em ở sài gòn.

kennyrich

Member
chào bác An, có lẽ phần 1 nội dung đơn giản bình dị của đặc vụ McCall, nhưng lại bị lôi kéo vào những rắc rối cuộc sống. Điều ấn tượng nhất có lẽ là cảnh hành động tik tak, gọn gàng và cách đan dựng hồi hộp của đạo diễn Antoine Fuqua. Cô nàng Chloe Grace Moretz nóng bỏng. phần 2 xem trailer thì phát huy tốt về cảnh hành động hơn, và mình rất háo hức để xem.
Mình ở tp Hồ Chí Minh

crazyteen099

Phim này thực ra ban đầu có tên là Black Superman, kể về một anh siêu nhân da đen ở ẩn gặp chuyện bất bình ra tay trừ gian diệt bạo. Phim thể hiện rất tốt tinh thần siêu nhân với những đoạn overpower như tính thời gian, hành động thế nào, búng tay chết người các kiểu, rồi cho nổ cả nhà máy làm background cho siêu nhân quay mặt bước đi kèm hiệu ứng slowmotion rất là ngầu. Tiếc là trong phim không thằng nào biết anh là superman nên cứ đâm đầu vào chết, chứ mà biết thì nó đi tìm cái cục đá gì gì ấy thì phim đã cân bằng hơn.
-boyluck04-
HCM

leutrunghieu1993

Well-Known Member
Cá nhân em thì phải qua Equalizer mới biết đến Denzel Washington. Một bộ phim hành động ghi nhiều dấu ấn. Mong sẽ may mắn được nhận quà bác @BuiAn
Em ở Hà Nội ạ

xaximuoi

Active Member
điều mình thích nhất ở Equalizer phần 1 là những cảnh hành động mạnh mẽ và dứt khoát, không như những phim hành động khác cứ đến lúc kẻ ác sắp chết thì nói nhiều vô cùng, Denzel Washington chỉ tiến tới và kết liễu kẻ thù nhanh, gọn, lẹ.
Có thêm 1 chi tiết hài hước là Denzel Washington bấm giờ để tính thời gian hạ gục đối thủ, nhưng khi hạ gục đối thủ xong thì toàn lố giờ
Mình ở HCM

bkxd98

Equalizer phần 1 có các pha hành động rất đã, Denzel Washington trong phim này khá ngầu.
Em ở Sài Gòn.

TSG

Well-Known Member
Equalizer 2- Thiện Ác Đối Đầu 2 là một bộ phim hành động cực kỳ gay cấn và kịch tính với sự tham gia diễn xuất trở lại của diễn viên gạo cội Denzel Washington. Trong phim, cựu đặc vụ CIA Robert McCall tiếp tục trở thành “người hùng thầm lặng” truy tìm công lý, đặc biệt càng quyết liệt hơn sau cái chết của người bạn thân Susan.

Nhân dịp phim chính thức công chiếu tại Việt Nam, nhà phát hành Galaxy Distribution có nhã ý tặng 5 cặp vé cho thành viên HDVN, tham dự buổi chiếu sớm vào ngày 15/8 tại HCM và Hà Nội. Trong đó:

- 3 cặp vé tham dự tại TP.HCM, Galaxy Nguyễn Du. Thời gian: 18:00 ngày 22.08.2018

- 2 cặp vé tham dự tại Hà Nội, Galaxy Mipec. Thời gian: 18:00 ngày 22.08.2018

Các bạn cmt những điều bạn thích nhất khi xem Equalizer phần 1. Mình sẽ bốc thăm và gửi thông tin vào inbox cho các bạn (nhớ ngày nào cũng vào diễn đàn check inbox) cách nhận vé.
Một bộ phim mang lại nhiều cảm xúc. Nó có 1 chút giống Leon, có 1 chút khác những phim hành động trong cùng thời kì. Mình thích thể loại hành động và bác Den này thì cũng thích, dù ko có nhiều phim hành động hay.
Chờ vé của bác chủ thớt. :D.
btw: nhà em sát vách Mỉpec bác nhé. Mà em tưởng Mipec của CGV chứ nhỉ? :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Shewillbeloved

Active Member
Mình luôn thích thể loại "anti-hero", những anh hùng không nhất thiết phải hoàn hảo, cũng không cần phải giải cứu thế giới, chỉ đơn giản là "anh hùng" đối với đứa bé gái phải chịu sự điều khiển của bọn gangster.

Mình ở Thành phố Hồ Chí Minh.

dobachtri

Phải nói phần 1 cái khiến mình mê nhất là cách hành động nhanh,gọn và đầy dứt khoát của bác Đen :33
Em ở SG nha :))

ronduong

Well-Known Member
thích phần 1 ở phong cách hành động của film, nhanh - mạnh - dứt khoát, anh main thì bao ngầu rồi.

Devil_Woman

Huyền Thoại
Được xem phim này là 1 niềm hạnh phúc của mình, rất mong bác An sẽ bốc thăm trúng tên mình... Cảm ơn bác rất nhiều

hieubt

Em ở Hà Nội, phần 1 chưa xem, rất mong bác sẽ bốc thăm trúng tên em... Cảm ơn bác rất nhiều

mr_thuan21

Member
EQ 2014 tựa như John wick bản đời thường, bớt máu me và Denzel nam chính thể hiện trầm ổn chứ không lạnh lùng đến mức màu mè như anh Keanu! :p
Em ở HN nhé bác An.

vuhuuchinh

Phần 1 Equalizer mình đã tải trên hdvietnam và xem cách đây không lâu. Có anh da đen diễn viên chính kiểu cao thủ ẩn dật, thông minh, bình tĩnh, tính toán như thần, đánh đấm hay phết. Nói chung xem phần 1 thấy hay, nay có phần 2 thì phải hóng thôi.
Quên, mình ở Hà Nội.

zicano

Thực sự là qua vụ tặng vé em mới biết phim Equalizer này. Sẽ xem ngay phần 1. Đề chờ cơ hội xem phần 2 từ bác Bùi An.
Em ở Hà Nội ạ
Thanks bác

Bên trên