TẤT NIÊN CUỐI NĂM

vodichsanco

Active Member
Ðề: TẤT NIÊN CUỐI NĂM

thay mặt ae hdbh cảm ơn gia chủ rất nhiều.ae được một bữa tất niên vui vẻ no say.

s2krazyellow

Well-Known Member

Thay mặt gia quyến bên nội.. bên ngoại ... Thay mặt vợ con và toàn gia đình nhà em....

Chân thành cám ơn các anh em đã ghé qua chơi....
Trong lúc loay hoay có gì xơ xuất xin các anh em vui lòng bỏ qua cho...

Hẹn các anh em lần sau... Em sẽ cố gắng setup phòng ốc và âm thanh kỹ lưỡng hơn để chung vui cùng anh em.

gengo44

Member

lần sau chỉ ` yc . Bác Vinh làm ơn tập trung chuyên môn . E say rồi mà thấy bác Vinh chưa ăn thua gì do lần nào tới tua uống cũng đang phải làm các vd khác:-S
Cuối cùng cũng cảm ơn bác vinh và gd đã tiếp đãi ae quá tốt . hy vọng sẽ có nhiều lần ntn nữa

VThanhgtvt

Well-Known Member

Nhà trồng đc đồ âm thanh có khác. Cái tai cũng đc bữa tất niên luôn... Các bác nhỉ? :D

Hic, rất tiếc là do bữa đó cty e còn làm và lại gặp sự cố nữa nên ko tham dự đc. Chúc cho gia đình HD ngày càng lớn mạnh hơn nữa.

dogiabao

Member

chu vinh toi tat het den.chup 1 tam hinh that dep cua man chieu xem duoc ko chu vinh

longdnl

Well-Known Member

Thay mặt gia quyến bên nội.. bên ngoại ... Thay mặt vợ con và toàn gia đình nhà em....

Chân thành cám ơn các anh em đã ghé qua chơi....
Trong lúc loay hoay có gì xơ xuất xin các anh em vui lòng bỏ qua cho...

Hẹn các anh em lần sau... Em sẽ cố gắng setup phòng ốc và âm thanh kỹ lưỡng hơn để chung vui cùng anh em.

Nhớ OPEN... luôn nha chú. \m/ Hehehheheh

Bên trên