Thác loạn hưởng khoái lạc bar vũ trường Singapore-Thái Lan-Campuchia-Việt Nam

quangtrung31

Ðề: Thác loạn hưởng khoái lạc bar vũ trường Singapore-Thái Lan-Campuchia-Việt Nam

Thích nhỉ. So với Thế giới này thì bar vũ trường VN đúng là nhà quê nửa mùa đấy các bác nhỉ?

lamhoang100

Ðề: Thác loạn hưởng khoái lạc bar vũ trường Singapore-Thái Lan-Campuchia-Việt Nam

Hôm nào phải đi một buổi mới được, Nhìn khá hấp dẫn đấy

thaovox

Well-Known Member

Vũ trường ai chả thích, ko hot mới lạ, mà hi vọng bác chủ chụp nhiều ảnh gái xinh lên nhé, em thích con gái hơn, nếu có hot bot càng tốt :D

cpengilly

Hấp dẫn và chân thật . Thanks bác Poly

Hai Scm

Active Member
Em cũng có đi Bụi bar trên đường Phạm Ngọc Thạch, không gian quán nhỏ nhưng nhạc chơi hay theo phong cách Mỹ Latin...

---------- Post added 06-12-2012 at 10:06:37 AM ----------

Hôm nào đi với khách nước ngoài thì thường hay dẫn vô Q-bar ở Đồng Khởi-Lý Tự Trọng... bar ở lầu 9 Sheraton..

vuongjackson

Bữa nào phải xin bác poly ít kinh nghiệm xả stress mới đc, ước gì đc đi nhìu như bác, khâm phục khâm phục :)

anhbayxi

Member

Bác Poly có lối kể chuyện chân thực và dí dỏm phết. Cảm ơn bác đã cho em mở rộng tầm mắt :D

Trung Dung Phan

Cám ơn bác Poly cho em mở mang tầm mắt, em đọc kỹ để sau này có cơ hội sang Thailand bít chỗ mà chơi. Hè hè hè....

dadieu007

quá đã............................

manhhuy8x

Active Member

Nhìn bác Poly đi mà thích thế :x , thích cách bác xả stress như thế này em cũng muốn đi nhưng đi 1 mình thì ngại :(

thamtu11

thiệt là mún đi Bangkok we' đi àh ^^

TIENNM

Chúc mừng Poly viết bài hay quá. Đi Sing nhiều mà cũng chưa được tới mấy chỗ thác loạn như vậy.

Bên trên