Thám hiểm đảo tôm hùm

hbinhlove2003

Well-Known Member
Ðề: Thám hiểm đảo tôm hùm

Chi phí trả cho chủ nhà trên đảo Bình Ba cho 3 ngày 2 đêm ăn chơi bét nhè: 4.271k
Cái này mình tự kiếm hay có ai đó giới thiệu vậy anh Chip ?

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Cá nướng của bác Chip khi còn tươi có giống thế này:
Em chỉ nhìn thấy khi mấy con cá đã nướng và lên đĩa, nhưng dân ở đó gọi là cá dìa bác ạ.
Cái này mình tự kiếm hay có ai đó giới thiệu vậy anh Chip ?
Tự kiếm em ạ. Có nhiều nhà làm dịch vụ lắm, anh chọn đại số này vì nghe nói chủ nhà chu đáo sạch sẽ, nhà cửa khang trang và có vị trí đẹp.

lonewolf228

Well-Known Member

Anh Chip cho e hỏi là tối ngủ ngoài lều hay trong phải vào nhà ngủ.

Pintu34

Ui, xin lỗi bác Chip, em cứ tưởng bác là nữ :-SS

Mọi người nên thu xếp làm 1 chuyến ra Bình Ba chơi nhưng nhớ giữ gìn môi trường nhé!

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Anh Chip cho e hỏi là tối ngủ ngoài lều hay trong phải vào nhà ngủ.
Ngủ ngoài lều và trong nhà đều được, tuy nhiên nếu ngủ trong nhà thì chủ nhà tính phí 70k/người.
Ui, xin lỗi bác Chip, em cứ tưởng bác là nữ :-SS

Mọi người nên thu xếp làm 1 chuyến ra Bình Ba chơi nhưng nhớ giữ gìn môi trường nhé!
Vâng, ngại nhất là vấn đề môi trường. Anh em đi du lịch hết sức lưu ý và gìn giữ.

huuphuoclx

Active Member

bài viết của pác lúc nào cũng chất hình ảnh thì quá đẹp

Oriental_Noodle

Active Member

cám ơn bài review quá là hay của bác Chip. Cho em hỏi bác research ở đâu mà ra mấy info để đi vậy, chẳng hạn như: điện thoại của chủ nhà...

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

cám ơn bài review quá là hay của bác Chip. Cho em hỏi bác research ở đâu mà ra mấy info để đi vậy, chẳng hạn như: điện thoại của chủ nhà...

Google thôi bác, lọc thời gian 1 năm trở lại đây, đọc khoảng chục bài review là đủ vốn lên đường.

nguoi006

Well-Known Member

Hemzz.. em note bài của bác CHIP theo suốt từ đầu tới cuối. Bài viết rất cô đọng.. làm ae phải dùng khăn lau liên tục! :)) Bên cạnh đó, ae đi phượt giữ gìn cảnh quan môi trường tốt thì VN phải nói là thiên đường du lịch của thế giới chứ không hẻo như giờ. Tất nhiên môi trường là một chuyện, cần chém bớt mấy tên ăn đút lót mới mong Du lịch phát triển bền vững được.

salenguyenduong

Em chưa ăn trưa vừa nhìn cái hình này mém rớt nước miếng ra bàn phím khà khà

kaokuong

Thank bác Chíp nhiều . Mấy hôm nữa con bé nhà này tròn năm cho 2 mẹ con ra đây chiến đấu với lũ tôm hùm vài bữa .Giờ truy tìm xem số phone bác pos ở trang nào cái đã.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Thank bác Chíp nhiều . Mấy hôm nữa con bé nhà này tròn năm cho 2 mẹ con ra đây chiến đấu với lũ tôm hùm vài bữa .Giờ truy tìm xem số phone bác pos ở trang nào cái đã.

Đây nè bác: chị Dung - 0972332202

ailangthang

Active Member

Oạch, em quê ở Bình Thuận cũng đã từng được thưởng thức những món này nhưng thấy pác Chip hành văn đã quá nên quyết chí làm 1 tour đi Bình Ba trong nay mai thui, chẹp, chẹp.

kidmiel

đọc 16 trang nãy giờ thì phải comment 1 phát để sau này lục lại, nhất định phải làm 1 chuyến ạ

xuxu0908

Re: Ðề: Thám hiểm đảo tôm hùm

Đẹp thật, nhìn có vẻ hoang sơ mà lại được thưởng thức hải sản

dksilent4r

Member

bác Chip gộp lại thành 1 bài đi theo dõi cho dễ, e lưu thông tin mà cứ chạy ngược chạy xuôi ko biết có sót đâu ko nữa :-bd

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

bác Chip gộp lại thành 1 bài đi theo dõi cho dễ, e lưu thông tin mà cứ chạy ngược chạy xuôi ko biết có sót đâu ko nữa :-bd

Bác cứ đọc từ đầu đến đuôi đảm bảo không sót. Bài viết là 1 chuyện nhưng đọc comment có khi còn thú vị hơn.

HDCP

Super Moderators

Tính đến nay ăn mấy con tôm hùm đã mất một tuần rồi :))

Bên trên