Thanh Hóa chỗ nào bán dàn mini cũ

trung_c5

Member
Chả là em muốn kiếm bộ amly+loa 2nd để nghe nhạc mà TH thì không biết mua ở đâu+kiến thức về loa đài thì không có. Em thấy trên mạng bán mấy bộ dàn mini nhỏ gọn nhìn kết quá. Muốn hỏi các bác xem là Thanh Hóa có chỗ nào bán không?
Bác nào biết thì chỉ em với, thanks các bác

hnst2008

Member
Ðề: Thanh Hóa chỗ nào bán dàn mini cũ

Dọc đường Lê Hoàn hay Nguyễn Trãi có mà đầy.

xuanminh36

Bạn nên đến nhà Hải Yến ở 290 Lê Hoàn ý, gặp anh Hiếu, đến một lần rồi biết, ở đây đủ cả, nhưng phải biết được lúc hàng về vì hội thợ ở thanh hóa họ lấy nhanh lắm, vì ở đây để giá sỉ mà. Nếu không biết thì ngồi uống nước chè với chủ vài bữa là nghe anh em (toàn là thợ cả) họ tư vấn cho. Bạn sẽ có bộ dàn ưng ý luôn, lấy cái rủ bạn bè về nhà uống..... nghe nhạc, sướng!

xuanminh36

Một điều nữa, bạn không nên mua dàn mi ni mà nên mua dàn lắp ghép, vừa nghe sướng hơn, vừa có giá trị sưu tầm , bán không bị lỗ(thậm chí còn lãi), còn dàn mi ni khi hỏng rất khó sửa, thậm chí vứt đi luôn dễ chơi. tóm lại chỉ được cái đẹp, còn nghe thi chán, chơi thì lỗ,

vutrunghoa

Active Member

Dàn Mini hay dàn all in one ? nghe nhạc thì nên mua amply + loa vừa tầm tiền của mình mà nghe, không nên mua dàn mini :))

DungKIT

Chả là em muốn kiếm bộ amly+loa 2nd để nghe nhạc mà TH thì không biết mua ở đâu+kiến thức về loa đài thì không có. Em thấy trên mạng bán mấy bộ dàn mini nhỏ gọn nhìn kết quá. Muốn hỏi các bác xem là Thanh Hóa có chỗ nào bán không?
Bác nào biết thì chỉ em với, thanks các bác
Nếu ở Thanh Hóa bác thấy khó mua, thì có thể mua ở Hà Nội rồi ship theo xe oto vào TH cũng rẻ, cỡ 50k tiền ship thôi bác ạ
Bác lh theo số đt 0942499713 e thấy ở đó nhiều hàng chuẩn và giá cạnh tranh lắm

Bên trên