Thanh lý cho các anh em hội HD Vũng Tàu con Vespa 2010

phuochalan

Well-Known Member
Ưu tiên anh em con này nhé. Trước khi đi chỗ khác. Xe Vespa 125 của em cùng phòng. Do không dùng nên em nó muốn bán...Hihi. Bác nào có vợ con hay người yêu thì lấy nhé. Xe nữ đi (toàn trùm mền để nhà nên chỉ có 5600km, coi như mới vậy). Giá fix luôn cho anh em 50tr + chầu cà phê vậy. Hình thật đây nhá...Em chỉ bán dùm..ha ha...

phuochalan

Well-Known Member
Há…Anh đang ngâm kíu làm phòng nghe nhìn Cuờng ơi…Con Vivitek bác david hand đẹp quá..Xem mà mê không chịu đuợc

cuongtn87

Well-Known Member
Há há.....không phại cụa ngộ....của lính ngộ a.....tính em ngâm kíu...máu lửa lắm..ngâm nhanh để đi cấp kíu

Anh máu thế! ho ho chủ nhật off! qua em dẫn đi thăm một ông đang setup dàn chiếu phim = máy chiếu (hiệu lạ lắm em chưa nghe qua, nghe đâu của đức ~1.200 $ obama)
ông này cũng ở bà rịa luôn!

phuochalan

Well-Known Member
Anh máu thế! ho ho chủ nhật off! qua em dẫn đi thăm một ông đang setup dàn chiếu phim = máy chiếu (hiệu lạ lắm em chưa nghe qua, nghe đâu của đức ~1.200 $ obama)
ông này cũng ở bà rịa luôn!
Nghe máu nhỉ. Hê hê. Để anh qua coi có con nào ngon anh múc luôn chớ máu dồn lên não rồi

cuongtn87

Well-Known Member
Nghe máu nhỉ. Hê hê. Để anh qua coi có con nào ngon anh múc luôn chớ máu dồn lên não rồi
NGTA có thanh lý đâu mà a đòi múc! có mà múc luôn ông đó thì được! kekeke
đầu tư phòng nghe thôi thì đưa con 4 bánh đi luôn anh ơi! :)) thế mới tạm đủ

duchieu

Member
Ðề: Thanh lý cho các anh em hội HD Vũng Tàu con Vespa 2010

màu đen có khi em ráng em hốt roài

macmanhha

Member

Hhehhe, có vụ rao vặt này cũng vui nhỉ. Em đang kiếm con 4 bánh nào dạng Civic hoặc CRV, bác nào biết chính chủ bán hay hay thì ới mình nhé

langthangvn33

Uploader

Hhehhe, có vụ rao vặt này cũng vui nhỉ. Em đang kiếm con 4 bánh nào dạng Civic hoặc CRV, bác nào biết chính chủ bán hay hay thì ới mình nhé

chú Hà bán von Civic của chú ah...anh đăng ký con của chú nha..hahaha........

bauthui1983

Active Member

Em nhớ bác có con Civic rồi mà! Sắm thêm con nữa cho gấu hả bác?
Chắc đang dự định làm 1 phòng cinema VIP, khủng nên mua tặng gấu để dễ xin quota hả bác??? ;))

macmanhha

Member

Đăng kiếm cho Hưng Zenilus các cụ ơi, có xe gầm cao, giá hời thì em đổi. Anh em co đồ gì rao vặt trên này cung hay đấy nhỉ, quen biết nên mua bán nhanh chóng thôi

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Thanh lý cho các anh em hội HD Vũng Tàu con Vespa 2010

Đăng kiếm cho Hưng Zenilus các cụ ơi, có xe gầm cao, giá hời thì em đổi. Anh em co đồ gì rao vặt trên này cung hay đấy nhỉ, quen biết nên mua bán nhanh chóng thôi
Ai có gì đăng lên đây cho vuiiii...ha ha

davidhand

Moderator
Nhân tiện hỏi AE VT có ai thanh lý trực thăng loại dân dụng hoặc ... Apache cũng được, mình đang có nhu cầu làm 1 e để thỉnh thoảng đưa vợ bay dạo biển. Xe hơi ... xưa rồi! =))

zellius

Ðề: Re: Thanh lý cho các anh em hội HD Vũng Tàu con Vespa 2010

Nhân tiện hỏi AE VT có ai thanh lý trực thăng loại dân dụng hoặc ... Apache cũng được, mình đang có nhu cầu làm 1 e để thỉnh thoảng đưa vợ bay dạo biển. Xe hơi ... xưa rồi! =))

Gió to quá! Trưởng hội chém có khác

phuochalan

Well-Known Member
Em thấy bên Sân bay Vũng tàu đang rao bán mấy con đó...Khuyến mại thêm bộ cánh quạt và lốp dự phòng

davidhand

Moderator
Em thấy bên Sân bay Vũng tàu đang rao bán mấy con đó...Khuyến mại thêm bộ cánh quạt và lốp dự phòng

Bên ấy có thi công luôn sân đậu ko nhỉ? Đang tính làm cái sân trên mái phòng HT xem phim xong leo lên bay vài vòng hóng mát cũng hay đấy! 8->

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Thanh lý cho các anh em hội HD Vũng Tàu con Vespa 2010

Bên ấy có thi công luôn sân đậu ko nhỉ? Đang tính làm cái sân trên mái phòng HT xem phim xong leo lên bay vài vòng hóng mát cũng hay đấy! 8->

Thảo nào cả ngày hôm nay trời cứ âm u, tối nay chở vợ con đi dạo thì gặp mưa nữa chứ!
Bão ở đâu sắp kéo vào VT rồi thì phải! Lạnh quá.....

Bên trên