Thành viên xuất sắc nhất Box lossless album ( Kết quả và bình luận trang 13 )

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu

Bình chọn thành viên xuất sắc

• Số lượng người bầu chọn
    461
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

cocongidau

Retired
Ðề: Thành viên xuất sắc nhất Box lossless album ( Kết quả và bình luận trang 13 )

Thấy các Bác ước Gì Mình cũng bắt chước ước gì Bác sampdx tặng mình cái tài khoản Megashare:):)

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Ðề: Thành viên xuất sắc nhất Box lossless album ( Kết quả và bình luận trang 13 )

Ước gì... ăn cả lô cả đề (đc tặng cả CD lẫn account:)) )

cuzzy1

Well-Known Member

Ước gì..ước gì...có bao nhiêu điều ước thì các bác đã ước hết rùi, ko biết bi giờ mình ước cái gì đê...ước gì..ước gì...đang suy nghĩ...:(..:-?..8->..:))

sampdx

Well-Known Member

Cảm ơn bác HD Hà Nội,

Cho Sam phân chia giải theo sau:

1. Tài Khoản Megashare:: tặng bác cocongidau
2. CD Đức Huy: tặng bác trantien0072 (đã lên tiếng order tuần trước)
3. Áo hdvietnam: cái này phải lấy làm kỷ niệm (nếu có mầu trắng thì perfect):D

Cảm ơn tất cả ace, nhất là SAMPDX Fans !!

SAMPDX = Đĩa Gốc = Thành Viên Xuất Sắc Nhất Box Lossless 2010
:D :D :D

Lâm Gia Trang

Bác sampdx quên mình roài :(( :((

trantien0072

Well-Known Member

Ôi ! Nói vui mà Bác Sampdx tặng thật chứ. Thích quá

Thank Bác đã ưu ái, nhưng mà ngại quá X_X

cocongidau

Retired

Đúng là cầu được ước thấy. Không biết nói gì hơn Cám ơn Bác sampdx rất nhiều

Nuockhoang

Sướng nhất các bác, em xin đa tạ bác Sam mặc dù em và các bác không biết nhau và em cũng không có quà tặng gì, cảm ơn:-S

cuzzy1

Well-Known Member

Đúng là cầu được ước thấy. Không biết nói gì hơn Cám ơn Bác sampdx rất nhiều

* Đã qua tết rồi mà 2 bác vẫn còn nhận được lộc....chia vui cùng 2 bác nhé....:D

relay

Banned

* Đã qua tết rồi mà 2 bác vẫn còn nhận được lộc....chia vui cùng 2 bác nhé....:D

Bác cuzzy1 tư an ủi mình đấy àh :D , em thấy bác cũng ước gì mà :)) .... chẳng thấy có =))

cuzzy1

Well-Known Member

Bác cuzzy1 tư an ủi mình đấy àh :D , em thấy bác cũng ước gì mà :)) .... chẳng thấy có =))
* Đang luyện giọng để song ca bài ( Ước gì ) với Mỹ Tâm đó bác...:))

relay

Banned

* Đang luyện giọng để song ca bài ( Ước gì ) với Mỹ Tâm đó bác...:))

Thế thì củng tốt . chỉ sợ bác hát giống bác Lâm em nghe nhớ ngoại quá thì nguy :D

cuzzy1

Well-Known Member

Thế thì củng tốt . chỉ sợ bác hát giống bác Lâm em nghe nhớ ngoại quá thì nguy :D
* Thì mình cũng không biết là giọng of mình có tha thiết như Ngoại hát trong lúc đang nhai trầu ko nữa...:D..nhưng chắc chắn là phải mượn em người mẫu of bác Lâm...em đó tên là Osawa hay là Wasabi gì đó.. mình ko nhớ tên nữa...:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Lâm Gia Trang

* Thì mình cũng không biết là giọng of mình có tha thiết như Ngoại hát trong lúc đang nhai trầu ko nữa...:D..nhưng chắc chắn là phải mượn em người mẫu of bác Lâm...em đó tên là Osawa hay là Wasabi gì đó.. mình ko nhớ tên nữa...:))
À em người Nhật đó chứ gì, em đó độc quyền cho em roài, chỉ khi nào em hát thì em nó mới múa trong bồn tắm thôi :))
Giọng em sao bác, giống ngoại nghĩa là chuyên nghiệp giống các ca sỹ hải ngoại á :x

Bác ngại thì tặng lại em đi, em nhận hộ cho. Em chưa biết ngại cái gì cả, thanks bác trước nhá, yêu thế :x

cuzzy1

Well-Known Member

À em người Nhật đó chứ gì, em đó độc quyền cho em roài, chỉ khi nào em hát thì em nó mới múa trong bồn tắm thôi :))
* Mình chỉ mượn em mẫu này về để song ca thoai...bác chỉ cho múa ko thì phí tài năng trẻ quá...Nếu bác đổi ý cho mình mượn thì nhớ bức cái mi cờ zô of bác cho em ấy đem sang mình mượn luôn thể...đang thiếu 1 cái...:))

naunau

Well-Known Member

Hi...Hi ! Em ước vu vơ mà điều ước của hai bác có thật rồi nhé. Chúc mừng các bác có món quà nhỏ, vui và ý nghĩa.:)

Cám ơn bác sampdx nhé !

Chỉnh sửa lần cuối:

trantien0072

Well-Known Member

Bác ngại thì tặng lại em đi, em nhận hộ cho. Em chưa biết ngại cái gì cả, thanks bác trước nhá, yêu thế :x

Ngại là ngại với bác Sampdx, chứ ngại với Bác để lỗ vốn à

Đang sướng từ sáng tới giờ đây, từ bé tới giờ mới có cái đĩa xịn :D

Hứa với Bác Sampdx đĩa chỉ để ngắm chứ ko ăn, ko cho, cùng lắm chỉ nghe :D

Mà đồng chí HD Ha Noi bao giờ trao giải đấy? Máu lắm rồi đây

H

HD Hà Nội

Guest

Cảm ơn bác HD Hà Nội,

Cho Sam phân chia giải theo sau:

1. Tài Khoản Megashare:: tặng bác cocongidau
2. CD Đức Huy: tặng bác trantien0072 (đã lên tiếng order tuần trước)
3. Áo hdvietnam: cái này phải lấy làm kỷ niệm (nếu có mầu trắng thì perfect):D

Cảm ơn tất cả ace, nhất là SAMPDX Fans !!

SAMPDX = Đĩa Gốc = Thành Viên Xuất Sắc Nhất Box Lossless 2010
:D :D :D
Quyết định của bác là quyết định cuối cùng chưa bác, bác có thể thay đổi lại 1 lần nữa :D
Đang sướng từ sáng tới giờ đây, từ bé tới giờ mới có cái đĩa xịn :D

Hứa với Bác Sampdx đĩa chỉ để ngắm chứ ko ăn, ko cho, cùng lắm chỉ nghe :D

Mà đồng chí HD Ha Noi bao giờ trao giải đấy? Máu lắm rồi đây
À bác còn thiếu 1 số thủ tục hành chính ;;)

Nếu không làm thủ tục thì trao giải sẽ theo thứ tự xa nhận trước rồi đến gần. Vì thế bác sẽ là người nhận cuối cùng mặc dù bác là người gần BTC nhất >:)

trantien0072

Well-Known Member

Quyết định của bác là quyết định cuối cùng chưa bác, bác có thể thay đổi lại 1 lần nữa :D

À bác còn thiếu 1 số thủ tục hành chính ;;)

Nếu không làm thủ tục thì trao giải sẽ theo thứ tự xa nhận trước rồi đến gần. Vì thế bác sẽ là người nhận cuối cùng mặc dù bác là người gần BTC nhất >:)

Ông này lại mắc bệnh quan liêu đây

Thủ tục giấy tờ gì cũng có hết nhé, quyết ko hối lộ :D

Lâm Gia Trang

Vụ phát sinh này hay đấy :))
Dịch vụ nhận hàng đây, cò đây cò đây loa loa, nhận làm thủ tục giấy tờ nhận hàng trọn gói từ A->Z nhanh gọn thuận tiện trong vòng 1 tuần sẽ nhận được hàng :))
Có 2 phương án cho khách hàng lựa chọn:
a. Gọi điện thoại cho cò :)]
b. 50-50 ( có nghĩa là bác nhận vỏ đĩa và cover, em nhận cái đĩa CD khuyến mại burn cho bác 1 bản F1 phôi phono :"> )
@trantien0072: Ngó sơ qua cũng thấy thiếu 1 đống giấy tờ roài =)) =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên