Thành viên xuất sắc nhất Box lossless album ( Kết quả và bình luận trang 13 )

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu

Bình chọn thành viên xuất sắc

• Số lượng người bầu chọn
    461
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

overkillx

Huyền Thoại
Ðề: Thành viên xuất sắc nhất Box lossless album ( Kết quả và bình luận trang 13 )

Nếu tính từ... dưới lên thì bác Cuzzy giải nhất :))
Nói cho vui vậy nhưng vì không có giải khuyến khích nên tôi tặng bác 200k bạc Mega1280 nếu bác cần thì cho tôi địa chỉ email nhé :)

cuzzy1

Well-Known Member
Ðề: Thành viên xuất sắc nhất Box lossless album ( Kết quả và bình luận trang 13 )

Nếu tính từ... dưới lên thì bác Cuzzy giải nhất :))
Nói cho vui vậy nhưng vì không có giải khuyến khích nên tôi tặng bác 200k bạc Mega1280 nếu bác cần thì cho tôi địa chỉ email nhé :)
* Nhờ bác Killx tính lại mà mình được lên hạng nhất...:))
* Rất cám ơn bác về tài khoản M1280 nhiều nhé...:D...Hiện tại mình cũng đã giao hết hàng lên đây rồi nên bây giờ chỉ có rình rồi down thoai nên chơi free với MU và MF cũng tạm được...:D
* Chừng nào rình được hàng mới thì sẽ ấp tiếp...:D

Chỉnh sửa lần cuối:

cuzzy1

Well-Known Member

trantien0072

Đang sướng từ sáng tới giờ đây, từ bé tới giờ mới có cái đĩa xịn :D

Hứa với Bác Sampdx đĩa chỉ để ngắm chứ ko ăn, ko cho, cùng lắm chỉ nghe :D

Mà đồng chí HD Ha Noi bao giờ trao giải đấy? Máu lắm rồi đây
* Khi nào bác lo thủ tục xong và nhận được hàng thì bác cho mình xin cái file ne...zo nhé...Thanks bác trước...:D

relay

Banned

Cái này chắc bác Lâm dzô mánh ... cò thủ tục rồi :))

trantien0072

Well-Known Member

* Khi nào bác lo thủ tục xong và nhận được hàng thì bác cho mình xin cái file ne...zo nhé...Thanks bác trước...:D

Việc đó thì ko thành vấn đề Bác ạ, nhưng tình hình này thì mấy Ông quan liêu củ hành mình chắc lâu lắm đây.

H

HD Hà Nội

Guest

Ông này lại mắc bệnh quan liêu đây

Thủ tục giấy tờ gì cũng có hết nhé, quyết ko hối lộ :D

Vớ vẩn nào, nhà báo chúng em là cương quyết nói không với nạn hối hộ quan liêu đấy. Nhà báo chỉ có nói láo thôi :D

Bác bảo giấy tờ gì cũng có chứ gì ? Chứng minh nhân dân không có ảnh thì ai mà biết được ? Avatar đâu ? Nick bác cho thêm avatar vào đi rồi em hướng dẫn tiếp giấy tờ khác, còn thiếu nhiều lắm. Có thể gọi điện cho Lâm để biết thêm chi tiết :D

HDCP

Super Moderators

Vớ vẩn nào, nhà báo chúng em là cương quyết nói không với nạn hối hộ quan liêu đấy. Nhà báo chỉ có nói láo thôi :D

Bác bảo giấy tờ gì cũng có chứ gì ? Chứng minh nhân dân không có ảnh thì ai mà biết được ? Avatar đâu ? Nick bác cho thêm avatar vào đi rồi em hướng dẫn tiếp giấy tờ khác, còn thiếu nhiều lắm. Có thể gọi điện cho Lâm để biết thêm chi tiết :D

Hoá ra nhà báo là người mở lối cho cò Lâm:D

Lâm Gia Trang

* Nhờ bác Killx tính lại mà mình được lên hạng nhất...:))
* Rất cám ơn bác về tài khoản M1280 nhiều nhé...:D...Hiện tại mình cũng đã giao hết hàng lên đây rồi nên bây giờ chỉ có rình rồi down thoai nên chơi free với MU và MF cũng tạm được...:D
* Chừng nào rình được hàng mới thì sẽ ấp tiếp...:D
Thế thì bác cho em đi, em đang chưa có, cảm ơn trước nhé :))
Cái này chắc bác Lâm dzô mánh ... cò thủ tục rồi :))
Vẫn chưa nhận được đơn đặt hàng, hợp đồng chuẩn bị sẵn rồi :))
Hoá ra nhà báo là người mở lối cho cò Lâm:D
Cái gì mà chả có cò, đàn còn có đàn cò nữa là. Em chỉ là con cò bé bé xinh xinh thôi :x

cuzzy1

Well-Known Member

Thế thì bác cho em đi, em đang chưa có, cảm ơn trước nhé :))

* Hàng còn nằm trong tay bác Killx, bác vui lòng liện hệ với bác ý còn được hay ko thì...ko biết....
:))

Lâm Gia Trang

* Hàng còn nằm trong tay bác Killx, bác vui lòng liện hệ với bác ý còn được hay ko thì...ko biết....
:))

Hay quá cảm ơn bác, alo...alo.... chim sẻ gọi đại bàng bác overkillx nghe rõ trả lời.... alo....alo :)] :)] :)]

dangnham

Hay quá cảm ơn bác, alo...alo.... chim sẻ gọi đại bàng bác overkillx nghe rõ trả lời.... alo....alo :)] :)] :)]
Thuê bao quý khách vừa gọi hiện không liên lạc được, xin quý khách vui lòng gọi lại sau =))
Dịch vụ nhận kết nối bạn bè mọi lúc mọi nơi, gọi là có, ngó là thấy :">

relay

Banned

Thuê bao quý khách vừa gọi hiện không liên lạc được, xin quý khách vui lòng gọi lại sau =))

Thuê bao quý khách vừa gọi hiện ngoài vùng phủ sóng , trong vùng phủ phê với một vài cô gái :D xin quý khách đừng tìm kiếm nữa :))

Lâm Gia Trang

Bác Lâm là chim sẽ àh .... :D hố hố ........... :))
* Lên tới cò rồi..đâu còn là chim sẻ nữa.....~:>~:>
Chim sẻ nhưng mờ gân cổ cò bác ạ:">
Con cò này có thích vào nồi không, đi chỗ khác kiếm ăn ~X(

trantien0072: chứng minh thư trông "bộ đội" kinh :))

thegial

mình xin chân thành cám ơn công sức của tất cả các bạn ... thật tuyệt vời ...

cuzzy1

Well-Known Member

Đã bảo rồi, lính ko cần CMT

Hôm nay ra mặt cho biết hàng, để cho bọn tham quan tham cò đỡ quậy :D
* Đưa CMT thôi đủ sợ rồi....Không cần đưa súng ra nhé bác....:))

cocongidau

Retired

Sao không thấy gì hết vậy ta?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên