Thảo luận các vấn đề liên quan đến Fshare 2018

Thảo luận trong 'Fshare.vn' bắt đầu bởi Fshare, 12/6/18.

1. dk1zzl3

dk1zzl3 Active Member

Đã được cảm ơn:
    81
    Tiền:
    753 CR
    qua giờ tôi xem trực tuyến phim trên fshare tool không có được,nó cứ load mãi,pc hay ios đều bị.không biết đang bị gì vậy ạ.download thì vẫn đc mà.

2. trilnh

trilnh Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    175,267
    Nghề nghiệp:
    Giáo Viên Nghệ Thuật
    Tiền:
    8,500 CR
    Hôm nay ngày đẹp trời, 1 loạt TK Vip của mình bị chuyển thành gói Storage không một giải thích, chỉ bằng 1 tin nhắn trong email. Thấy vậy mình liền gọi tổng đài hỗ trợ 19006600 để hỏi về gói này vì theo chính sách cũ gói Storage này là gói lưu trữ không phát sinh điểm thưởng. Sau khi kết nối, tổng đài viên liên tục yêu cầu mình cung cấp thông tin tài khoản để cho họ kiểm tra, trong khi mình chỉ hỏi về chính sách của chính Fshare. Sau khi dài dòng văn tự không thuyết phục được mình cung cấp thông tin, tổng đài viên yêu cầu mình chờ máy với cước phí 1000đ/phút. Và rất vui là sau một hồi cuối cùng tổng đài viên cũng đã quay trở lại và hướng dẫn mình... cung cấp thông tin TK vào email hỗ trợ@...
    Ô hô, con kiến mà leo cành đa, leo phải cành cụt leo ra leo vào... con kiến mà leo cành đào, leo phải cành cụt leo vào leo ra...!!!
    Giờ mình mới thấm câu thành ngữ "Dột từ nóc...":( và hiểu vì sao Chí Phèo gào lên "Tao muốn làm người lương thiện"...:D

#582 +1 CR
    fion789 cảm ơn bài này.
  3. adm820

adm820 Uploader

Đã được cảm ơn:
    98,446
    Tiền:
    5,696 CR

Gói storage hơn gói vip mà bác. Có phats sinh point và 100% dụng lượng bảo đảm

#583 +1 CR
  4. trilnh

trilnh Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    175,267
    Nghề nghiệp:
    Giáo Viên Nghệ Thuật
    Tiền:
    8,500 CR
    Fshare nhanh thật, vừa xong đã kịp trả đũa, 100% thành gói Free hết rồi! Thế là hàng trăm file của mình chuyển sang chế độ chờ xóa file từ... năm ngoái. Ha.. ha.. ha, và thế là bộ sưu tập của mình đã đi tong, chỉ buồn cho những ai đến sau. Tiếng là xóa file của mình đấy nhưng chúng nó vẫn giữ và bây giờ công sức của mình đã thành tài sản riêng của chúng rồi. Hèn hạ!

#584 +1 CR
    fion789 cảm ơn bài này.
  5. adm820

adm820 Uploader

Đã được cảm ơn:
    98,446
    Tiền:
    5,696 CR

Lỗi này mình bị lâu rồi , đã hỏi từ mấy tháng trc nhưng ko thây trả lời xác đáng nên bỏ , đành up = web

1. click vào chữ trẻ trâu ra luôn nick trẻ trâu :D:D:D
    2. em tưởng bác xài acc Promo , vì với lượng tải của bác thì thừa sức thêm dung lượng free từ fshare (nhưng ko có point)

chứ dùng nhiều acc vip như vậy gom point cũng mệt :eek:

Cá nhân e khi bắt đầu upload lên , với những phim ISO gốc , ko up = acc Promo vì chán cảnh xin thêm dung lượng acc , mà dùng tiền mặt mua acc Storage ( 100% dữ liệu đảm bảo ) , gói Storage có đc point nhưng số point kiếm dược nếu bán ko đủ tiền mạng inter net chứ đừng nói đến tiền mua acc ,

#585 +1 CR
  6. adm820

adm820 Uploader

Đã được cảm ơn:
    98,446
    Tiền:
    5,696 CR

Em chán kiểu acc VIP bị xóa file , nên đành bỏ nhiều tiền ra mua acc Storage đẻ upload ( nhưng mà hơi thốn , chắc sắp tói cũng bỏ )

chỉ là mấy phim kéo về từ tracker này đành up lên google thôi

#586 +1 CR
  7. trilnh

trilnh Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    175,267
    Nghề nghiệp:
    Giáo Viên Nghệ Thuật
    Tiền:
    8,500 CR
    Vì lũ @Fshare chơi đòn trả thù hèn hạ nên sau khi suy nghĩ kỹ, mình quyết định sẽ không upload lên Fshare nữa. Điều đó có nghĩa là mình sẽ tạm dừng cuộc chơi cho đến khi tìm được host chia sẻ khác. Đối với những file phim mình đã upload, khi có cảnh báo xóa file mình sẽ dùng thông báo này để mọi người được biết mà lấy phim về và cũng chỉ thông báo duy nhất 1 lần. Mong mọi người lưu tâm và đề nghị các Sup Mod cho phép.
    Tạm biệt và hy vọng sớm trở lại đồng hành cùng HDVietnam để góp phần chia sẻ với mọi người cùng đam mê!

#587 +1 CR
    fion789 cảm ơn bài này.
  8. hungdaita

hungdaita ☆☆☆ TayTO ☆☆☆

Đã được cảm ơn:
    1,033,907
    Nghề nghiệp:
    Encoder ~ Share more share
    Web:
    Tiền:
    27,129 CR
    Upload ít & phim cũ ít lượt tải như bác thì kiếm cái acc GG ko giới hạn mà chơi khỏi lo die link.
    Với những Uploader mà nếu có nghỉ upload hệ lụy là "vắng mợ thì chợ vẫn đông" :D
    Thì chủ host họ ko quan tâm đâu. Chia buồn cùng bác :)

9. trilnh

trilnh Well-Known Member

Đã được cảm ơn:
    175,267
    Nghề nghiệp:
    Giáo Viên Nghệ Thuật
    Tiền:
    8,500 CR
    Không, tôi không buồn, có tiếc đôi c