Thảo luận : Thành lập hội bóng đá HD Đà Nẵng

lenguyenvinh122

Ðề: Thảo luận : Thành lập hội bóng đá HD Đà Nẵng

Sân đất đàng hoàng. Có khung thành có lưới sắt bảo vệ mà. Giải U13, U15 của Phường vẫn thi đấu đều đặn ở đó mà.
Sân đất hay sân cỏ anh . sân cỏ nhân tạo thì có độ trượt còn sân đất trượt xong là đi tong :D

Tomykhoai

Active Member

Sân đất hay sân cỏ anh . sân cỏ nhân tạo thì có độ trượt còn sân đất trượt xong là đi tong :D

Sân đất mà em. Đá trên tinh thần giao hữu :)) các cầu thủ bên HD chạy được là đã được 1 suất đá chính trong đội hình 1 rồi nên BTC quyết định cấm trượt patanh hay còn gọi la xoạc bóng cầu thủ nào vi phạm sẽ bị phạt thẻ đỏ truất quyền thi đấu đuổi ra khỏi sân lên băng ghế chỉ đạo ngồi uống beer hehe

lenguyenvinh122

Sân đất mà em. Đá trên tinh thần giao hữu :)) các cầu thủ bên HD chạy được là đã được 1 suất đá chính trong đội hình 1 rồi nên BTC quyết định cấm trượt patanh hay còn gọi la xoạc bóng cầu thủ nào vi phạm sẽ bị phạt thẻ đỏ truất quyền thi đấu đuổi ra khỏi sân lên băng ghế chỉ đạo ngồi uống beer hehe
Thế thì khác gì cả đội ra ngồi uống bia hết đâu anh ........

zusuke

ùi, thế dễ gì tới phiên mình :D.
a cứ hỏi thử xem, mà em nghĩ đá sân nhân tạo đỡ hơn, sân cát còn được chứ sân đất trời mưa là thành tắm bùn :D

zusuke

thế chiều mai có bác nào đi ko nào, để em bik mà đặt sân, em xun phong gọi ông nô cho, dino á :D

QHưng

. . . anh Bình chủ tịch clb thống nhất ngày để còn ra mắt HD ĐN united . . .

. . . háo hức ghê luôn . . .

lenguyenvinh122

tối nay quyết tâm 8h30 đá :D . vì giờ 5h30 đã có người chiếm sân

zusuke

mai chỉ còn suất 8h, chơi dc thì báo sớm em nhá

lenguyenvinh122

tình hình là tuần sau thứ 5 lúc 6h30 đến 7h30 chiều hội IT voz đà nẵng đá tiếp :)

Chỉnh sửa lần cuối:

kdq2010

Well-Known Member

tình hình là tuần sau thứ 5 lúc 6h30 đến 7h30 chiều hội IT voz đà nẵng đá tiếp :)

Mình nói bạn rồi mình chỉ muốn gây phong trào cho HD Đà Nẵng thôi, chứ ko có VOZ gì cả, mặc dù rất nhiều ae ở đây cũng là VOZ. Bạn hiểu ý mình ko? Only HD Đà Nẵng. HD là HD, VOZ là VOZ :)

Tomykhoai

Active Member

Mình nói bạn rồi mình chỉ muốn gây phong trào cho HD Đà Nẵng thôi, chứ ko có VOZ gì cả, mặc dù rất nhiều ae ở đây cũng là VOZ. Bạn hiểu ý mình ko? Only HD Đà Nẵng. HD là HD, VOZ là VOZ :)

HD không đủ quân đâu thi đầu với VOZ cho thêm phần đông đúc.

lenguyenvinh122

Anh Tuấn hiểu ý em . HDdn chưa gì toàn mấy bác đòi bóp lon . em triệu tập một đội là để chơi cho vui . Không phải là đấu danh nghĩa gì hết .Voz hay HDdn đều là anh em cộng đồng mạng cả . Chơi là ko giới hạn .

QHưng

. . . tình hình có vẻ . . . chưa đi đến quyết định rùi . . . lại phải chờ . . .

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác không phải lo cái này em đã nói ở đây rồi : Bác Tuấn cứ Bình Luận Viên nhé !

Vậy àh ! vậy thì sắp xếp lịch nhé ! anh em mình giao lưu tý, - Có 3 yếu tố nên giao lưu : thứ nhất là người Đà Nẵng - thứ 2 là Dân công nghệ - Thứ 3 là cùng chung một Cộng Đồng Mạng \m/ \m/ \m/

Anh Tuấn hiểu ý em . HDdn chưa gì toàn mấy bác đòi bóp lon . em triệu tập một đội là để chơi cho vui . Không phải là đấu danh nghĩa gì hết .Voz hay HDdn đều là anh em cộng đồng mạng cả . Chơi là ko giới hạn .

Hôm qua em bận đi Quảng Nam quá, nên chưa kịp sắp xếp..thôi tuần này phải làm thôi !\m/

jianghaoHDVN

chài....vấn đề này thảo luận lâu rồi mà mấy bác vẫn chưa sắp xếp lên lịch khi nào SHOW để ACE đc SEE..

Bên trên