Thảo luận về đầu tư xây dựng hệ thống HD - Hình ảnh test trang 27,29,32,35

VtokA

Ðề: THẢO LUẬN VỀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỆ THỐNG HD

:-bd:-bd:-bd
em biết có chổ bán bộ Denon 390XP với giá dưới 12 triệu

VtokA

Nên sài ổn áp đi, quấn lại làm gì cho mất zin, Bác mua cái ổn áp về sài vừa đảm bảo tuổi thọ thiết bị vừa không phải động đến máy. Bác cắm cố định chứ có rút ra rút vào đâu mà sợ cắm nhầm, nếu sợ thì cắt miếng lốp cao sư bịt cái lỗ 220v lại, lấy băng keo quấn cái phích 110v chặt với ổ cắm vậy là hết nhầm. :)):)):))

Đúng y chang ý em

crazy

Đà NẴng có nơi bán bộ này giá 10,5tr thôi.

mấy Bác cứ đấu giá lùi dùm em đê khi nào về tới dưới 8 chịu E sẽ mua ngay (E chỉ còn đúng 8 chịu thôi nhà hãy còn chị dậu lém). mà là hàng brandnew nhé mấy bác - hic hic Crazy mà sao khôn liền liền thế nhẩy !

camry2006

Member

mấy Bác cứ đấu giá lùi dùm em đê khi nào về tới dưới 8 chịu E sẽ mua ngay (E chỉ còn đúng 8 chịu thôi nhà hãy còn chị dậu lém). mà là hàng brandnew nhé mấy bác - hic hic Crazy mà sao khôn liền liền thế nhẩy !

Chịu khó đợi 1 thời gian đi Bác Crazy, khi nào mọi người chuyển hết qua 9.2 thì bộ 390 chắc chỉ còn 8tr thôi, khi nào có tin em sẽ gọi Bác :!!:)):))

crazy

Chịu khó đợi 1 thời gian đi Bác Crazy, khi nào mọi người chuyển hết qua 9.2 thì bộ 390 chắc chỉ còn 8tr thôi, khi nào có tin em sẽ gọi Bác :!!:)):))

Oh bác nammô rồi ! hi hi hình như tui nghe tt via hè bảo là HD ĐN tham gia Hội Chợ Triển lãm gì đấy sẽ có phần thưởng cho Ai TÍch Cực nhất 1 bộ Denon DHT 390xp he he -- tui sẽ là ngưoi rinh quà - đỡ 8 chịu hic bop lon vô tư

camry2006

Member

Oh bác nammô rồi ! hi hi hình như tui nghe tt via hè bảo là HD ĐN tham gia Hội Chợ Triển lãm gì đấy sẽ có phần thưởng cho Ai TÍch Cực nhất 1 bộ Denon DHT 390xp he he -- tui sẽ là ngưoi rinh quà - đỡ 8 chịu hic bop lon vô tư

Thiệt không vậy? >-) Chúc mừng Bác nhé :))
Hôm nào cho em qua nghe ké tý :-*

crazy

Thiệt không vậy? >-) Chúc mừng Bác nhé :))
Hôm nào cho em qua nghe ké tý :-*

Ký ngay diệt liền.Qua ngày 1/8 chú Nam ghé lại nhà tui mà nghe thử - thích tui cho lái xe chở về xài vài ngày cho vui - quà của người ta tặng nếu không tui tặng chú nghe chơi.
ÁDD nhà Crazy
- Cao Ốc Mỹ An - Phòng sô 12 tầng 3 - nói vệ sĩ của mình nhé nhà mình có tới 45- 47 phòng mấy đứa nhỏ ở đó pha lắm nên thuê Vệ Sĩ.
Cứ bảo lên gặp Anh Crazy chủ nhà là nó đưa tới phòng - chịu khó đ thang bộ nhé Nam đi thang máy nguy hiểm - Điện ở đó hay cúp bất ngờ - máy phát điện lại đang bảo trì ở Nhật. ha ha ha
PS nhà gần kho Bom đó cẩn thận

sawyer8x

Member

Ký ngay diệt liền.Qua ngày 1/8 chú Nam ghé lại nhà tui mà nghe thử - thích tui cho lái xe chở về xài vài ngày cho vui - quà của người ta tặng nếu không tui tặng chú nghe chơi.
ÁDD nhà Crazy
- Cao Ốc Mỹ An - Phòng sô 12 tầng 3 - nói vệ sĩ của mình nhé nhà mình có tới 45- 47 phòng mấy đứa nhỏ ở đó pha lắm nên thuê Vệ Sĩ.
Cứ bảo lên gặp Anh Crazy chủ nhà là nó đưa tới phòng - chịu khó đ thang bộ nhé Nam đi thang máy nguy hiểm - Điện ở đó hay cúp bất ngờ - máy phát điện lại đang bảo trì ở Nhật. ha ha ha
PS nhà gần kho Bom đó cẩn thận

ông anh đổi nghề buôn mì tôm sang buôn vũ khí khi nào thế? sao hok nghe ai nói hết zậy ta?

crazy

ông anh đổi nghề buôn mì tôm sang buôn vũ khí khi nào thế? sao hok nghe ai nói hết zậy ta?

hi hi nói chiện cho nó khí thế - mà lộn chuồng quá Bác Mod bn nick đó nhe hi hi--
Nói đến xây dưng Hệ thống thì không thể thiếu cái chân loa kệ máy -- HD VN cũng có hàng bán rất hoành tráng -
Bác Khánh ơi coi order đi nhe link từ HDVN http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=70961

Tomykhoai

Active Member
Ðề: Thảo luận về đầu tư xây dựng hệ thống HD

Quảng cáo rao vặt : em có 1 cái kệ kính Made in Hanoi 3 tầng đơn giản, gọn gàng,tinh tế, chắc chắn, nặng trịch :)) sẽ làm sang trọng phòng khách của chủ sở hữu hehe ai có nhu cầu xem hàng thì đến Building North American Safe căn hộ 1101. Giá bán ... " Để mai tính " :))
p/s : Hiện tại đang dùng làm chổ để nồi niêu xoong chảo :))

camry2006

Member

Quảng cáo rao vặt : em có 1 cái kệ kính Made in Hanoi 3 tầng đơn giản, gọn gàng,tinh tế, chắc chắn, nặng trịch :)) sẽ làm sang trọng phòng khách của chủ sở hữu hehe ai có nhu cầu xem hàng thì đến Building North American Safe căn hộ 1101. Giá bán ... " Để mai tính " :))
p/s : Hiện tại đang dùng làm chổ để nồi niêu xoong chảo :))

Hôm trước trời hơi mưa mưa, em đưa gia đình qua khu Building North American Safe để thăm 2 Bác Crazy và Bác Khoai. Vậy mà đến đầu cổng chào nhà Bác Crazy, mấy tên vệ sĩ nhà Bác ý bảo là các Bác đang đổ nước ngập đường để tập bơi. Chạy qua nhà Bác Khoai thì vệ sĩ bảo cũng không vào được vì Bác Khoai đang cho đào đường để 2 bố con Bác ý chơi tập trận. Nên đành thất thểu ra về.
P/s Khi nào 2 Bác tập bơi và chơi trận giả xong thì nhắn để em qua thăm tý nhé hic hic...

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Bộ đó sẽ vào tay eminem thôi ... kha kha kha ... anh crazy chắc phải qua nhà em nghe rồi ... he he he

Tomykhoai

Active Member

Hôm trước trời hơi mưa mưa, em đưa gia đình qua khu Building North American Safe để thăm 2 Bác Crazy và Bác Khoai. Vậy mà đến đầu cổng chào nhà Bác Crazy, mấy tên vệ sĩ nhà Bác ý bảo là các Bác đang đổ nước ngập đường để tập bơi. Chạy qua nhà Bác Khoai thì vệ sĩ bảo cũng không vào được vì Bác Khoai đang cho đào đường để 2 bố con Bác ý chơi tập trận. Nên đành thất thểu ra về.
P/s Khi nào 2 Bác tập bơi và chơi trận giả xong thì nhắn để em qua thăm tý nhé hic hic...

Anh chán bể bơi nước ngọt rồi chuyển sang bể nước mặn nên vừa đào cả 1 cái biển giả to đùng không nhìn thấy bờ đâu cách nhà 100m. Hôm nào Nam cho cả nhà sang tắm nắng + nhún sóng nhé hehe :))
ký tên : Con trai thần gió haha :)) chém kinh thật

camry2006

Member

Anh chán bể bơi nước ngọt rồi chuyển sang bể nước mặn nên vừa đào cả 1 cái biển giả to đùng không nhìn thấy bờ đâu cách nhà 100m. Hôm nào Nam cho cả nhà sang tắm nắng + nhún sóng nhé hehe :))

Các Bác này xài sang quá, mua quá chừng muối về mà chỉ để hòa nước tắm chơi ^#(^^#(^^#(^
Hehehe, qua nhúng sóng có tồn tiền giữ xe với tắm nước ngọt không Bác Khoai?

Lại lạc chủ đề roài!!!!! hí hí hí

anbinhdo

Well-Known Member

SPAM : Có Bác nào để lại bộ Amply Denon nào có Tr-HD hay M-HD không tầm dưới 6 T không vậy ? Hay ai có cho em mượn vài ngày nghe thử ở phòng khách tý >:D<

makiemsau

Well-Known Member

Hix, bom hạt nhân đuwọc chế tạo bới Tô mỳ khoai :D

Bên trên