Thiệp cưới của em.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tung6869

Kính mời : Toàn thể anh em HDQN.

Em xin được trân trọng kính mời các anh em HDQN tới dự bữa cơm thân mật mừng Lễ Thành Hôn của em.

Nội dung chi tiết như sau :

1. Nhân vật chính của bữa tiệc : Tất nhiên là em và vợ em :x ( lưu ý là vẫn cái cô mà em giới thiệu lần off uống rượu ngán ở Cẩm Phả nhé )
2. Thời gian : 11h ngày 21 - 02 - 2011 ( tức 19 tháng riêng năm Tân Mão )
3. Địa điểm : Nhà hàng Đức Trung ( Tòa nhà Vàng ) - Km4, Cẩm Thủy, Cẩm Phả, Quảng Ninh.

Em rất hân hạnh được đón tiếp các bác.

Tung6869

TB : Do điều kiện có hạn nên em xin phép được gửi thiếp mời cho các anh em ở Hạ Long qua bác MrMilan, mong các anh em thông cảm nhé.

hellomoto

Active Member
Ðề: Thiệp cưới của em.

chúc mừng đôi tân lang và tân giai nhân

anbinhdo

Well-Known Member

Chúc mừng Hạnh Phúc hai Bạn nhé !và cầu cho Đôi Trai Tài Gái Sắc đúng là Dâu Hiền Rể Thảo - Sống Trăm Năm đầu bạc @};-

HDCP

Super Moderators

Trăm ngàn lời nói không bằng gói lại một câu, chúc hai bạn trăm năm hạnh phúc.:xo-+

dtungcp

Active Member

Chúc mừng 2 em hạnh phúc
he he ..nhưng anh vẫn phải nhắc lại là đêm tân hôn nhớ rì viu cho anh em nhé ;))

Em đang cầm thiếp mời đây, chương trình trưa thứ 2 tập trung tại salon của bác Cầu rồi anh em mình thằng xuống Cẩm.
Khoảng 10h - 10h30 tại salon Tuấn Ngọc nhé

Tieubaocaca

Active Member

Chúc mừng hạnh phúc 2 em trước!

ps: Đã có đủ tư liệu cho đêm tân hôn chưa em?:))

HDCP

Super Moderators
Ðề: Re: Thiệp cưới của em.

Em đang cầm thiếp mời đây, chương trình trưa thứ 2 tập trung tại salon của bác Cầu rồi anh em mình thằng xuống Cẩm.
Khoảng 10h - 10h30 tại salon Tuấn Ngọc nhé

Xuống Cẩm sớm hơn một chút đi các bác, mình tranh thủ cafe, đốt thuốc lá và chém một tý.:D

Re: Ðề: Re: Thiệp cưới của em.

Xuống Cẩm sớm hơn một chút đi các bác, mình tranh thủ cafe, đốt thuốc lá và chém một tý.:D

Thứ 2 bác ạ, có phải chủ nhật đâu mà trốn làm sớm thế, em tính xuống đánh chén là vừa, xong xuôi tranh thủ làm tí nào thì hay tí đấy.

tung6869

Chúc mừng 2 em hạnh phúc
he he ..nhưng anh vẫn phải nhắc lại là đêm tân hôn nhớ rì viu cho anh em nhé ;))

ak, Nhưng mà em không có máy quay Full HD anh ạ. Bác nào có cái nào em mượn để làm phóng sự...........He

tung6869

em cám ơn bác. em chuẩn bị từ khi 16 tuổi cơ?
Giờ mới được thực hành.......hehhe

HDCP

Super Moderators

Đến hôm nay chưa thấy chú rể đâu nhỉ?;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên