Thiết bị for kok: cách nhận biết hàng xịn vs hàng fake (JBL, Jarguar, Bose, Shure...)

thanhbinh0105

Active Member
Ðề: Thiết bị for kok: cách nhận biết hàng xịn vs hàng fake (JBL, Jarguar, Bose, Shure...)

Jarguar mới giờ e nào hát tốt nhất ạ? ở tphcm mua nơi nào là tốt nhất, sóng nhạc, komi, nhật hoàng, anh nào cũng nói độc quyền hết, e chẳng biết bác nào đúng giờ. bose 301 V giờ cũng chẳng biết sao nữa, made in Mexico bảo hàng 5 năm 8,9 tr. các bác tư vấn giúp e, e số tiền mất tật mang. mua trúng hàng đẻo thì lại mang cục tức. cảm ơn nhiều

Ðề: Thiết bị for kok: cách nhận biết hàng xịn vs hàng fake (JBL, Jarguar, Bose, Shure...)

Mua hàng mới thì ít sợ dính hàng đểu lắm, các bác cứ tham khảo mấy shop lớn như Hoangaudio, Hoangha, ...chỗ nào rẻ thì múc đến yêu cầu mua hàng xịn bố bảo nó dám bán hàng đểu. Còn trường hợp bị bọn trở hàng tráo hàng thì em thua, hoặc các bác cứ đợi nó mang hàng xuống ký đánh dấu vào thùng thì khỏi lo.
Em cũng làm 1 bộ đủ các loại bose, jbl, jagua.. Mà chưa dính đểu phát nào cả.

tuanginger

các bác cho em hỏi con loa bose này có phải hàng xịn không , hàng pico mà bọn pico này làm ăn bố láo quá nên em mới lăn tăn , tối qua em mua ở pico ở tôn đức thắng . thanh toán tiền xong bảo em nhân viên , anh lấy hàng rồi chở về luôn , em ý nói bên em sẽ giao hàng cho anh trong tối nay anh yên tâm là hàng mới , oài bỏ mẹ mình mua hàng mới mà nó lại bảo yên tâm em giao hàng mới , ra về mà lăn tăn quá , l ,lúc chú giao hàng gọi cho em , em bảo nếu anh kiểm tra không phải hàng mới thì em chở về nhé , chú nggập ngừng một lúc rồi bảo thôi anh cứ xuống kho kiểm tra rồi em chở về cho anh ,em phi xuống nguyễn trãi , vào kho pico , lúc chú giao hàng mở thùng cho em kiểm tra , ôi thôi hàng mới éo gì bụi bán đầy lỗ thông hơi , lật đít loa lên bẩn nhoe nhoét , chú giao hàng bảo ,hàng mới con nào cũng thế anh ạ , ôi chú cứ nghĩ mình trẻ lên ba mịa từ bé đến giờ đi mua hàng khui thùng mới biết là hàng mới thì nó phải thế . thôi không lằng nhăng em bảo đội cho anh con khác , chú viện lý do bây giờ đổi thủ tục lằng nhằng lắm anh ạ ,.... cuối cùng vẫn đổi cho em con khác , boc thùng ngay tại chỗ thì mịa con này con nguyên trinh không một hạt bụi , thế mới bố láo , .... nó còn cho mình tự chở hàng về , nếu không 11 giờ em mới giao cho anh , ông nhân viên này láu cá quá , thôi càng tốt sợ ông này giao lại tạt té đổi chác thì lại khổ , mang về nhà kiểm tra ky thấy loa như hàng chợ gia công , vỏ ngoài dán không được vuông thành sắc cạnh , mở ê căng ra trên vành loa bảt vẫn còn dính keo dán giống như keo nến của mình keo dán nón loa không được đều một bên hơi nhoe nhoét con bên kia mới kinh dính nguyên cả sợi tóc :-SS .... sao loa xịn lại như thế nhỉ ?? em lăn tăn quá mong các bác chỉ giáo , , ảnh của em nó đây
View attachment 211646 View attachment 211645 View attachment 211649 View attachment 211647 View attachment 211644 View attachment 211648

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên