Thông báo " nóng "

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Ðề: Thông báo " nóng "

Quán này : có lần khoảng 5>6 ae hội viên " đấu " một lần rồi! View cảnh không có gì ? Chỉ trên nhà sàn dọc bờ sông!!! Địa điểm gợi ý: Quán tên gì? Không nhớ? Chỉ biết đứng hay đi ngang qua cầu Dứa ( bên phải, hướng từ NT > Thành) sẽ thấy quán : có gác , sơn màu xanh , rất dễ thấy! Đường đi: qua khỏi cầu , chưa tới đèn xanh, đỏ sẽ thấy con đường dẫn vào! Ae ý kiến thêm!

nguyenchile

Member

Quán này : có lần khoảng 5>6 ae hội viên " đấu " một lần rồi! View cảnh không có gì ? Chỉ trên nhà sàn dọc bờ sông!!! Địa điểm gợi ý: Quán tên gì? Không nhớ? Chỉ biết đứng hay đi ngang qua cầu Dứa ( bên phải, hướng từ NT > Thành) sẽ thấy quán : có gác , sơn màu xanh , rất dễ thấy! Đường đi: qua khỏi cầu , chưa tới đèn xanh, đỏ sẽ thấy con đường dẫn vào! Ae ý kiến thêm!
Có phải bác nói nhà hàng Tân Cảnh (Tây Hồ cũ) qua cầu Dứa rẽ phải? Đang do bác chủ Hội đề xuất khu vực đó, em thấy có thấy có thể nắng đó. vậy đề xuất tiếp quán Rơm Vàng ở đối diện nhà hàng đó (bờ đối diện) thì thế nào?

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Buổi tiệc" hậu cưới " này , có " quay phim " và " chụp hình " do thợ nhà đảm nhiệm! Quán cần có " phong cảnh hữu tình! nên thơ!!!!"Ae cho ý kiến?????

Em thấy quán Nha trang xưa có mấy cái nhà cổ và ao Sen chụp hình quay phim cũng được đó các bác .

xenolala

Well-Known Member

Đây là quán đi qua cầu dứa xong rẽ phải là đến.

Quán này đẹp.phong cảnh quá ổn. Chụp = ip nên chỉ được thế thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

kiếm con môtô nước vào để chú rể chở cô dâu (đồ cưới) quay phim cho hoành tráng xenolala ơi !:))

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Thôi để A " chốt hạ " và quyết luôn nhe! : Sau khi họp mặt thường kỳ hàng tháng tại cafe của Tú xong, rồi cùng nhau dự tiệc " hậu cưới " của xenolala tại nhà hàng Tân Cảnh ( như tong hình của xenolala đã up). Mong ae hội đi đông vui!

xenolala

Well-Known Member

Lâu quá không thấy pà con hội HD-NT off hoành tráng 1 bữa, nay em có đề xuất​
- Tuần sau ngày 2-10 là Tuần đầu tiên của tháng 10, hội tổ chức off chai 1 bữa,
+ Thứ 1: để cho những men mới có nơi để thể hiện và tám với hội nhìu hơn ( người ta hay nói rượu vào lời ra).
+ Thứ 2: đối với những men lâu năm cũng có thể đưa ra được tâm tự nguyện vọng về 1 vài vấn đề cụ thể (lúc mới vào cuộc vui), hoặc những điều tế nhị không nói được thành lời( khi cuộc vui đã được phân nữa) hoặc hơn thế nữa ( về cuối )
Chỉ có bấy nhiêu thôi xin mọi người cho ý kiến.​
Riêng em đã lót Thùng ken ngồi hóng
Thêm thùng trà xanh của đại ca luôn

Chỉnh sửa lần cuối:

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

A chỉ biết uống cafe buổi sáng, trưa uống trà xanh và tối uống sữa thui!!!!hi.hi.....

Iem ủng hộ ý kiến chú Thuận ! Lại được nghe kẹo kéo hót là vui rồi =D>=D>

@ đại ca : Thế anh có cần tìm cái bình sữa nào đèm đẹp không ?

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Ai bảo uống sửa là khỏe? Phải biết cách uống:
1- Uống bằng ly, và phải ngồi uống!
2-Uống bằng bình đèm đẹp sẽ bị phản tác dụng vì phải nằm uống....hi..hi

tuanc9

Active Member

Ok off chai luôn đi; lâu quá rồi chưa đại hội.

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Bạn nào còn giữ ổ cứng của Hội, hãy nhanh chóng gửi trả lại cho " phòng phát hành " gấp!!!!!! Đã 1h chiều rồi nhen!

policeman9000

Bạn nào còn giữ ổ cứng của Hội, hãy nhanh chóng gửi trả lại cho " phòng phát hành " gấp!!!!!! Đã 1h chiều rồi nhen!
a e nào mượn ổ cứng hội thì có trách nhiệm chút. sao cứ để bác hội trưởng phải đi nhắc nhở như thế này nhẩy!!!:-?

digikni

Well-Known Member

phạt ngay 100G để làm gương bác chủ ơi, tuần rồi hơi bị nhiều phim hay đó

xenolala

Well-Known Member

a e nào mượn ổ cứng hội thì có trách nhiệm chút. sao cứ để bác hội trưởng phải đi nhắc nhở như thế này nhẩy!!!:-?
phạt ngay 100G để làm gương bác chủ ơi, tuần rồi hơi bị nhiều phim hay đó
em đang dự hội nghị của canon, thấy thông báo nóng của pác chủ liền chạy về lấy "hàng" cầm qua cho đại ca, không biết có bị phạt ko đây:-?

policeman9000

a e nào có bộ Địch Nhân Kiệt thì "alo" cái nhé. hôm nay, đọc được vài chuyện của Địch Nhân Kiệt thấy hay hay, mún xem fin xem nó thế nào :D

saibon

Active Member

Em xin thông báo 1 tin:

Chủ Nhật này sẽ có đài truyền hình Khánh Hòa đến quay phim về phong trào phim HD ở tỉnh ta, vì vậy kính mong các anh trong hội hôm đó có mặt đầy đủ, và mặc đồng phục để hội chúng ta quảng bá ^_^.

Thời gian: 9h30, quán cafe Avatar ^_^

Bên trên