Thông báo OFF định kỳ :)]

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Ðề: Thông báo OFF định kỳ :)]

Khẩn trương nhé ae, thứ Sáu rồi! Để mà setup "chìa khóa vàng" cho đúng số lượng!!!

nguyenlebaothai

Chú khám mắt chưa, coi bậy bạ quá sưng mắt hết coi 3D sao được.

Mà đi khám mắt nhớ khám buổi sáng đừng khám mắt buổi chiều nhé >:)>:)>:)

Cảm ơn anh, Bác sĩ nói ko sao anh ah, bác sĩ có dặn rằng nếu nhậu thì uống nhiều nhiều vào cho kháng thể mạnh lên. hihihi

bao_den

em cũng liều đặt một suất luôn anh Sơn ơi.má vợ em mà ra kịp thì em quất tới chiều :))

Lao Tam

Khẩn trương nhé ae, thứ Sáu rồi! Để mà setup "chìa khóa vàng" cho đúng số lượng!!![/QUOTE

Dear Anh Sơn

Cho em đăng ký 1 vé anh nhé,Vừa đi công tác SG mới về.cho nên có chậm trễ mong anh em thông cảm .Hiccccccccccccccccccccccccccc

nqk1979

Member

Ae nào đi nữa nhanh chân k là mất phần chìa khóa vàng nha

Sắp tới Khánh hòa tổ chức giải bóng đá u15 em bận việc rồi ! Chúc AE off chai vui vẻ nhé !

seant

Member

Em đăng ký từ tuần trước rồi, giờ em "đặt chỗ" lại! Sáng mai em xin phép khoảng 10h có mặt, em chở mẹ em đi khám bệnh!

xenolala

Well-Known Member

giờ chắc đã chén xong hết "chìa khóa vàng" rồi. đang chờ cái HÌnh "Chìa Khóa" đây pà con ơi

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Sáng nay, hội HD NT đến hẹn lại lên! Đã họp mặt thường kỳ hàng tháng ( tháng 7/2011) tại nhà erongru- theo lời mời của anh ấy. Rồi không khí sinh hoạt của tất cả ae hội viên diễn ra thật thân mật và rất vui. Vì sau đó ae có nhập tiệc rượu , đàn ca , sáo thổi..Rượu vào , lời ra , bao hàn huyên tâm sự của mỗi người như ngừng trôi....Sau đây, xin phép gửi đến ae một số hình ảnh mang tính kỷ niệm, chỉ là vô tình nhưng thật đáng yêu! Hình ảnh mang tính hài hước , có gì ae vô tư bỏ qua!
Đến khi ae gặp mặt đông đủ, rồi tiến hành các thủ tục của hội như bao lần trước như: share film, đóng quỹ hội..v.v...và trước khi nhập tiệc hội có tổ chức thi bắn chim. Giải thưởng : có thêm một" chìa khóa vàng". Sau đây là hình ảnh của cuộc thi:

1-Tuanc9 bắn trước

2-Đến sieudinh

3-Hậu cần: Lucky_Hưng

4-"Hiền thọi" Erongru đang "khè"

5-Rồi minhlasan

6-Seant nữa chứ

7-Ae " lời vô, tiếng vào "

8-Lao Tam thử sức

9- Sau buổi thi , ae ngồi giải lao , không phân thắng bại, kẻ tám lạng, người nữa cân!! Cuối cùng: không ai bắn trúng con chim đâu cả??? Mà chỉ trúng lá khế hoặc hơn nữa trúng không khí mà thôi! Xa xa, sieudinh và LucKy_Hưng đang nướng các "chìa khoá" cho vàng ươm.

10-Suy tư hối hận của sieudinh- nhớ về lần nướng thịt dịp sinh nhật hội HD NT vừa qua....

11-Hai chàng hòng mơ ước: được ăn nhiều đây

Hẹn mai, kể chuyện này tiếp, cả ngày không ngủ, mệt. Hồi sau là: tiệc tùng, nghe hai" nghệ sĩ dương cầm" được mời tới biểu diễn, nghe hát với nhau và hồi cuối là: giải bida toàn hội, gồm các tay cơ: " vang bóng một thời" cùng các tay cơ " tài năng trẻ"

xenolala

Well-Known Member

Hẹn mai, kể chuyện này tiếp, cả ngày không ngủ, mệt. Hồi sau là: tiệc tùng, nghe hai" nghệ sĩ dương cầm" được mời tới biểu diễn, nghe hát với nhau và hồi cuối là: giải bida toàn hội, gồm các tay cơ: " vang bóng một thời" cùng các tay cơ " tài năng trẻ"
cái đoạn giải Bida toàn hội hấp dẫn nhỉ, Đông zdui quá, có khẩu súng thế mà thi nhau cầm, không biết là đang bắn hay là =P~ ngắm em nào tươi mát đây :-":-":-":-":-"

digikni

Well-Known Member

>>> Hàng về, hàng về

The.HDNT.Sniper.2011.BluRay.1080p.DTS.x264-CHD

tuanc9

Active Member

He he hài quá mấy chú xếp hàng bắn chim, chim đâu hổng thấy chỉ lủng mái tôn nhà hàng xóm.

seant

Member

Ối! Hình đẹp quá. Thích mấy vụ họp hàng tháng và kết hợp off chai như thế này. AE chơi rất vui vẻ, thoải mái, cám ơn nhà bác erongru đã mở tiệc và thu don bãi chiến trường giúp. Còn nhiều hình nữa bác chủ post tiếp nhé.
@ digikni: Hình làm đẹp đó, tone màu hay hay, xin tấm về làm desktop!

Lao Tam

Cảm ơn anh Sơn hội trưởng ,anh Thành chủ nhà,anh em HD Nha Trang có 1 ngày chủ nhật thật vui vẻ,hạnh phúc ,Thanks all

kieu chinh

Vui quá!
vụ viết lời bình này mình hết độc quyền rồi!
Mấy cái hình chú vĩnh đợp quá!
Sao toàn súng không vậy a /sơn, Đang chờ tập hai của a nè!@:D

Bên trên